Thảo Luận Chung Tránh chạy sau Innova ?

Hạng B2
4/5/09
137
1
16
Thi thỏang nghe cái vụ xe Innova hôi gì đó mình không để ý lắm, sáng nay bà xã bật máy lạnh thế nào bật cái nút lấy gió ngòai, lát sau chạy trên đường lao tới bám sau một chiếc Innova taxi Vinasun (hình như 56k-9xy8, không nhớ rõ 2 số giữa) chợt thấy trong xe ngập một mùi trứng thối nồng nặc, mở cửa sổ cũng không bớt mấy. Bình thường xe mình luôn lấy gió trong vì sợ chạy sau mấy xe dầu mà nó tăng ga là mình hít khói, bây giờ mới té ra có thêm mùi trứng thối khi chạy sau Innova.

Mọi người có ai bị vậy không? mà bây giờ Innova đi đầy đường, làm sao mà né.

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Ac, lâu lâu có vài chiếc thôi bác, taxi mà hôi thế ai dám đi nữa, em cũng đi nhìu con Innova ùi mà chưa thấy tình trạng này. Mà bên đừng nên lấy gió ngoài, cứ lấy khí trong xe hoàn lưu thôi.

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Xe bác xe gì? Có khi nào mùi trứng thối trong khoang máy của xe bác ko?:D

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
profi nói:

Có khi xe bác mà bác cứ đổ cho thằng Ỉn taxi
, taxi mà hôi thì cún nó đi à?

Hạng B2
2/7/09
348
0
0
TP. Hồ Chí Minh
em cũng nghi xe của bác quá, bác kiểm tra lại xem.Theo em khi kẹt xe hay đi những đoạn đường ô nhiễm thì lấy gió trong, còn bình thường lấy gió ngoài tốt hơn chứ....nếu lấy gió trong không thì có hại sức khoẻ lém àh,lỡ bác nào bỏ bom thì....ac.....ac..

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Mèo Hoang nói:
profi nói:

Có khi xe bác mà bác cứ đổ cho thằng Ỉn taxi
, taxi mà hôi thì cún nó đi à?

Bác ấy chạy Everest rồi.
Bị nghẹt ống xả máy lạnh ở ngay vè sau nên xe bốc mùi là đúng rồi, làm sao trách dc xe trước. Coi lại xe mình đi bác ơi.

Hạng B2
4/5/09
137
1
16
he he, sau đó chỉ cần em taxi ấy quẹo một lát là xe mình hết mùi các bác ạ, chứ không thì ai dám đổ thừa cho nó

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
LforL nói:
Thi thỏang nghe cái vụ xe Innova hôi gì đó mình không để ý lắm, sáng nay bà xã bật máy lạnh thế nào bật cái nút lấy gió ngòai, lát sau chạy trên đường lao tới bám sau một chiếc Innova taxi Vinasun (hình như 56k-9xy8, không nhớ rõ 2 số giữa) chợt thấy trong xe ngập một mùi trứng thối nồng nặc, mở cửa sổ cũng không bớt mấy. Bình thường xe mình luôn lấy gió trong vì sợ chạy sau mấy xe dầu mà nó tăng ga là mình hít khói, bây giờ mới té ra có thêm mùi trứng thối khi chạy sau Innova.

Mọi người có ai bị vậy không? mà bây giờ Innova đi đầy đường, làm sao mà né.

thề không đi off với TFC :D

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Toy có mấy anh bị mùi trứng thối rồi bác ơi. Không lẽ đây là thiết kế mới của Toy.