Thảo Luận Chung Tranh luan voi xxx (cat lái)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
moá cái bọn này có 1 bài 1... em nghe tới nửa clip 2 tắt luôn. quá bực mình.
mình ko thể cãi với tụi này, toàn cãi ngang ko có lý lẽ
lần tới em bị thì cứ đơn giản, lập BB, chuyện gì tính sau. khỏi tranh cãi dài dòng. em đố nó dám lập BB

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Lane nào chạy riêng lane đó dưới tốc độ cho phép làm gì có khái niệm vượt ở đây, toàn là tụi xxx chó chết

Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
thêm nữa, em nghe nhiều clip, có 1 điểm nhiều ng hay gặp là tại sao cứ phải xxx đặt câu hỏi cho mình. kiểu "xe hơi đi làn nào?", "xe chậm hơn đi làn nào" v.v...
kinh nghiệm đúc kết của em là, mình phải là người đặt câu hỏi, xxx phải có nhiệm vụ trả lời, chứng minh mình sai.

ko biết do xxx quá tinh vi hay xxx ko thuộc bài mà mỗi khi mình hỏi thì xxx trả lời bằng 1 câu hỏi khác. lần trước em bị thì em trả lời là "mình hỏi anh trước thì anh trả lời mình", xxx trả lời qua loa lại hỏi một câu khác. em phán luôn "về luật tôi nắm, nếu tôi sai thì anh lập BB, anh không cần chất vấn tôi!"

em thấy các bác nên rút kinh nghiệm vấn đề này. sa đà vào kiểu tranh luận lấp liếm, chụp mũ chỉ toàn, càng lúc mình càng đuối - phần lớn do yếu thế hơn và dễ mất bình tĩnh :(

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Haha, anh cãi ngang thua cho anh đi đo, hình như xxx không biết luật thiệt ta ơi, nếu biết sao dám giở ngay khúc đó cho bác coi :D

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Móa! Có 1 bài này diễn hoài là sao ta? Chạy nhanh hơn xe bên trái là vượt phải, đường 2 lane phân cách bằng vạch đứt thì người ta muốn ra vô thì kệ người ta chớ? Miễn có xi-nhan đầy đủ, vậy mà nó nói anh quẹo ra quẹo vô là sai... Bọn này chuyên giở trò "cả vú lấp miệng em" để bắt mấy người k nắm rõ luật. Nghe cái giọng quen quá! Chính mấy thằng này cũng giở trò vượt phải với e đây mà

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Xxx tào lao thiệt, có vụ "đường không giới hạn tốc độ tối thiểu thì phải chạy chậm theo xe làn trái" nữa, mà chắc bác chủ cũng quên bài, thiệt ra chỉ cần nhớ điểm này là xong sau 30 giây rồi.
View attachment 211119
Nói thật với bác trước giờ chạy xe em co gắn chạy đúng luật và cũng ít bị phạt. Hôm nay vì trên xe cũng có một số nhân vat mang tính ngoại dao nên em cũng hơi lung tung

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Móa! Có 1 bài này diễn hoài là sao ta? Chạy nhanh hơn xe bên trái là vượt phải, đường 2 lane phân cách bằng vạch đứt thì người ta muốn ra vô thì kệ người ta chớ? Miễn có xi-nhan đầy đủ, vậy mà nó nói anh quẹo ra quẹo vô là sai... Bọn này chuyên giở trò "cả vú lấp miệng em" để bắt mấy người k nắm rõ luật. Nghe cái giọng quen quá! Chính mấy thằng này cũng giở trò vượt phải với e đây mà
Hồi nay nhình mat e cũng thấy quen quen giống trong cái clip bác oser chạy everest đăng hôm qua

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Bác oser chạy Everest là cha @Phuongcarall . Còn e bị hồi tháng 11/2014. Bọn nó nói lane trong dành cho xe máy, e hỏi: e tui đc đi k? Được đi nhưng nguy hiểm cho xe máy..... E chốt lại: tui đi đường này hoài, tui biết mấy ông bắt lỗi này, xin lỗi! Đừng mong bắt lỗi đó với tôi.... Cuối cùng e đi, đưa tay ra bắt bọn nó còn k chịu bắt tay mà còn nói: ông đi đường này hoài thì nhớ cái mặt bọn tui. Em: xl! Tui k phạm luật thì tui éo cần nhớ ai hết...lên xe dọt. haha

Status
Không mở trả lời sau này.