Thảo Luận Chung Tranh luan voi xxx (cat lái)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/10/11
1.728
9.349
113
Đúng là ngu tỏ ra nguy hiểm xxx đã đoc vượt trong trường hợp cấm vượt nghĩa là có bảng cấm vượt mới bị phạt đằng này kho có bảng mà lấy điều a khoản 5 này ra bắt lỗi bác chủ cũng bó tay e nó

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Hố hố.. em khoái bác rồi đấy.. bềnh tễnh và tự tin.. đặc biệt thích cù nhầy vs xxx (em cũng hay làm vậy) hihi .. em bấm like 2 lần cho bác gòi á :p
Bị mấy vụ này không hé vui tý nào bác ngotpro ơi

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bác Ngọt có máu thù xxx từ khi nào rứa? Chỗ nào có tranh luận với bọn này là e thấy bác nhào vô ngay...
Từ ngày em xen được vài cờ nhíp người đi đường quỳ lạy xxx.. và khi em biết Otosaigon :)
Bị mấy vụ này không hé vui tý nào bác ngotpro ơi
hí hí kệ đi bác.. bác đọc trên này tích lũy kinh nghiệm.. coi như đang ôn lí thuyết.. hôm nay bác đã thực hành .. đạt điểm tuyệt đối 100/100 nhá .. hẹn bác 14 ngày sau lên nhận giấy chứng nhận ko đưa bánh mì ạ.. xxx thì có khen thưởng khi không nhận bánh mì thì mình cũng phải biểu dương những oser ko đua bánh mì chứ nhễ :) .. chiến vài lần tự nhiên nhớ muốn kiếm chiến nữa đó bác. Riết làm như nó ghiền hihi.. lai bác phát nữa :)

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Em nghe tiếng 3 tên lận mà Anh! Em khoái a xxx cà lâm.. gặp em.. em dã bộ cà lăm theo dồi :)
Giọng thứ 3 là của một người nữa chạy sau em. Nhưng anh ấy chọn phương an đánh nhanh ĐÚT ngọn. Em thi không, không sai nhất quyết không tốn tiền oan

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Từ ngày em xen được vài cờ nhíp người đi đường quỳ lạy xxx.. và khi em biết Otosaigon :)
hí hí kệ đi bác.. bác đọc trên này tích lũy kinh nghiệm.. coi như đang ôn lí thuyết.. hôm nay bác đã thực hành .. đạt điểm tuyệt đối 100/100 nhá .. hẹn bác 14 ngày sau lên nhận giấy chứng nhận ko đưa bánh mì ạ.. xxx thì có khen thưởng khi không nhận bánh mì thì mình cũng phải biểu dương những oser ko đua bánh mì chứ nhễ :) .. chiến vài lần tự nhiên nhớ muốn kiếm chiến nữa đó bác. Riết làm như nó ghiền hihi.. lai bác phát nữa :)
E kg có máu đi săn xxx như bác nhưng mà nếu bị bắt láo thì nhất định kg cho bọn ấy dù là 1 xu.
Lần rồi cách đây hơn tháng e cũng cứu chú tx e kg phải mất tờ rơi.

Status
Không mở trả lời sau này.