Tập Lái
28/10/11
4
2
0
Chào các bạn!
Mình lập ra topic này để có thể tạo lên cơ hội trao đổi lẫn nhau về xe. Mình là dần văn phòng, đã từng đi làm quản lý đã lâu... vậy mà vẫn chưa đủ tậu 1 chiếc phan khối như mong ước. Hồi trước quen được một anh doanh nhân, mình phải trao đổi bằng cách tư vấn và xây dựng kế hoạch kinh doanh cho anh ấy để một thàng được vài lần mượn chiếc 250 của anh ấy mà sướng rên! Thứ hai nữa là tại sao các thành viên có xe, tại sao không thử trao đổi cho nhau để thử cảm giác,,vì không phải mua cả hai làm gì! Mình mạn phép làm đại diện để kiểm soát việc này..ví dụ như tổ chức thành CLB chẳng hạn, ai muốn trao đổi hay thuê, mượn gì phải có giấy tờ đầy đủ, và phải chịu thẩm tra cho chính xác chẳng hạn, cũng như ký hợp đồng thuê muon nếu xảy ra chuyện gì phải chịu trách nhiệm chẳng hạn..
[email protected] 0934821861

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Ý tưởng không hay chút nào! Vì xe PKL chủ xe còn cưng hơn người nữa, làm sao cho người khác mượn được! Leo lên ngồi thôi đã sợ rồi

• Like
Reactions: dolathanh
Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Khó thành hiện thực lắm bác ui ! Trời mưa em ko đi sợ zơ xe nữa mà !

Hạng B2
24/4/10
346
22
18
Điều tối kị khi chạy PKL là cho mượn xe trong khi ko biết nài đó như thế nào, ôm cái PKL nhiều thứ để nghỉ lắm chứ hok phải đơn giản như cho mượn xe 2 bánh thông thường đâu bác :(

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
45
Ý tưởng hay nè, nhưng thực hiện thì căng lắm, không có Ai thích cho mượn Vợ xài thử...dù chỉ 1 cái bóp còi :D

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
Tuyêni30 nói:
Ý tưởng không hay chút nào! Vì xe PKL chủ xe còn cưng hơn người nữa, làm sao cho người khác mượn được! Leo lên ngồi thôi đã sợ rồi
Em đồng ý với bác.... chỗ E đi tập ta có 1 chiếc CBR600r.... Em thèm ngồi lên thử lắm nhưng đặt mình vào chủ của em nó thì mình cũng sẽ rất tức tối và xót con cưng...... Nhiều khi tập mà nghía nó mãi thấy ngk ngồi lên e còn tức đây.......:D:D:D

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Thèm thì mua chiếc đi Bác hatoan! CBR600 giờ giá thơm mà toàn xe đẹp ko à!