Tập Lái
24/3/20
0
5
0
33
Gửi lá số tử vi của con bác vào page cho mình
https://www.facebook.com/xemtuvichonguoihuuduyen
Nếu thật sự bị vong theo thì mình có thể chỉ chỗ cho bác giải với chi phí thấp nhất
Cái này bác cứ bình tĩnh, đừng tìm thầy vội, vì giải cái này chủ yếu là thầy có tâm là được, chứ không phải cúng nhiều cho tốn kém đâu

Tập Lái
28/5/20
0
6
2
32
Tình hình con chủ thớt không biết ổn chưa anh nhĩ? có gì anh thông báo cho anh em biết với ạ :D
+Sẵn đây em cũng hỏi mọi người thử, tại sao cầu cơ lại có trong khi chúng ta lại ko tin vào điều đấy :D
  • Người mới mất có cái bài vị để cúng cơm, em đã từng làm thử khi cúng cơm ông ngoại em, đốt nhang xong thì lấy 1 mảnh giấy trắng khấn xem ông ngoại em có về ăn ko? Kết quả bà mợ em thì tờ giấy rớt xuống, em để lên thì tờ giấy vẫn dính trên cái tên của ông ngoại em
  • Về chuyện bùa lỗ ban, "thư", cũng như chuyện ma thì em nghe kể nhiều từ Ông ngoại, má em, má nuôi em...Chuyện má nuôi em như sau
Thời năm 9 mấy 3 má nuôi em về quê ở KGiang sống 1 thời gian. Lúc ấy,má em mở quán bán bún riêu bán mỗi ngày. Nhà xưa thường có 3 gian nhà bếp cuối cùng rồi ra sân sau có cái giếng.
Mỗi tối khi dọn rửa ở bếp, mỗi lần mở cửa là bả nghe cái chủm, để ý nhiều lần, do tò mò nên má em cũng canh me, đúng thủ sẵn ở cái cửa rình em để coi ntn. Má em nói chỉ thấy một đứa trẻ ngồi trên thành ôm chân, khi bả tung cửa ra thì nó lại nhảy xuống giếng.
Bả cũng sợ nên điện về cho bà ngoại, vì bà ngoại là thầy pháp, sau đó xuống cúng kiến cũng goi j vong về hỏi thì biết là bị té giếng lúc ở đó. do cảm thấy lạnh nên hay lên thành giếng ngồi. hỏi ra tên tuổi. xong hỏi người dưới quê thì mới kiếm được mẹ của của đứa trẻ đó. Xong xuống giếng trục xác lên đem đi vô chùa
Rồi mấy lần buổi sáng dọn hàng, má em thấy cứ có 1 người từ xa đi lại, cứ đi tới tầm đèn đường chiếu hết thấy, 3-4 ngày như vậy. Bả nghỉ bán dọn đi chỗ khác ở luôn.
Em hỏi sao má dọn đi, bả bảo t sợ nó cầm tiền âm đến mua đồ thì xui lắm

Hạng B2
15/8/15
118
3.041
94
Sài Gòn
Con em lúc 1 tuổi hơn về quê nội chơi ngủ ban đêm thì khóc réo lên, mà khóc kiểu khác lắm, em đành phải bồng qua phòng khác thì ngủ ngon lành, 2 3 đêm liền đều vậy, mẹ em đành đốt nhang cho ông bà nội em thì đêm đó bé k khóc nữa. Sau này rút kinh nghiệm mỗi lần hay tin tụi em về chơi là mẹ em sẽ đốt nhang cho ông bà nội trước luôn.
Sau này dì em có mách 1 mẹo là luôn để con dao dưới gầm giường bé ngủ, e luôn để tới bây giờ.

Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
Tiếp xúc với khá nhiều bà đồng, có chuyện em tin, có chuyện em ko tin.
Cuộc sống muôn màu, có cái thật có cái giả dối....đừng u mê và tin mù quáng là được! Đừng chưa thấy đã vội phản bác thì lại kg hay....
Cái cốt lõi quan trọng nhất là Giải Pháp cho sự việc hiện tại, cho người đang sống với các hiện tượng Vong ma... :)

• Like
Reactions: NgoLan