Tags
i10
Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Sao mấy thớt này ko thấy thằng xiaolin “Bin Bin” vào chê xe Toy nữa nhỉ?

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Wigo xài bóng Led ah Bác ? "Xe giám đốc" hạng sang, tiền tỉ như Phò tùn của Toy còn xài halogen thì sao ợ ?
Wigo với mornjng đã dùng bóng project phía trc và led phía sau. I10 thì trc sau đều halogen hết

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Cục đăng kiểm thì biết cái c..hó gì mà ra thông báo như đúng. Rồi

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Wigo với mornjng đã dùng bóng project phía trc và led phía sau. I10 thì trc sau đều halogen hết
Projector thôi bóng vẫn là halogen bác nhé. Thằng keo kiệt hay xài bóng halogen, sợi đốt trên xe tiền tỉ từ trc đến giờ là "Thánh" Toy đấy bác ạh

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Thay mất 5 phút thôi.
B1. Lên cầu
B2. Đánh hết vô lăng qua phải
B3. Tháo 3 con M6 bắt tấm che động cơ
B4. Tháo con bulong ra không cần tháo dây đai.
B5. Thay con mới vô.

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Projector thôi bóng vẫn là halogen bác nhé. Thằng keo kiệt hay xài bóng halogen, sợi đốt trên xe tiền tỉ từ trc đến giờ là "Thánh" Toy đấy bác ạh
ờ, keo nó còn cho đc cái bóng project, chứ như thánh 10 đèn ko biết gọi tên gì luôn, công nghệ chắc cũng đâu đó vài chục năm trước.

Cái xe có 160tr về bán 400tr mà các con giời vẫn tung hô. Mà tiền nào thì của đấy chứ nhêỷ, có 160tr bên Ấn bảo sao trên cái xe có cái méo gì cũng hỏng đc. Quảng cáo " xe được trang bị DVD 7" cao cấp " mà 10 xe đều hỏng cả 9 dù còn trong bảo hành thôi là biết cái óp sừn Made in china ko tên ấy nó tốt cỡ nào rồi. Toy dù cùi nó cũng còn cho đc cái đầu Pioneer. Dàn lạnh dù có chỉnh cơm thì cũng bét nhất tới bán xe cũng chưa phải thay gas, lạnh sun chim. Trong khi anh Hàn " xe đc trang bị điều hòa chỉnh cơ bắt mắt" mà cứ hơn 1 vạn lại phải đi hàn, phải thôi, ống lạnh mà dùng nhôm thì ko thủng mới lạ.
Xe được trang bị abs 4 bánh mà cứ qua 1 năm là nổi đèn... nói chung là còn nhiều. Em trong hội Huyndaii10 cả i10club, grc và gic & friends, đừng nói em bịa ạ.

Nếu như Toy được phong thánh ăn bẩn ăn dày, cái xe giá 240tr(indo) 260tr(bên philip) về bán 405 tr thì theo tỉ lệ cái anh I10 kia phải giảm đi 100tr nữa thì mới ngồi cùng mâm ăn dày được. Còn hiện tại thì Toy vẫn phải gọi mấy anh Hàn là sư phụ của ăn dày.
Đồ của Hàn đẹp đấy, nhiều tính năng đấy. Nhưng độ bền và độ ổn định còn kém lắm. Nhất là ở các dòng xe bình dân, xe ráp. Đồ china cũng sắp tiệm cận anh Hàn rồi.
Về khả năng vặt lông thì từ khoảng 1 tháng trở lại đây, các dòng xe ăn khách như i10, accent cũng đã vặt ng tiêu dùng / mỗi xe từ 5-20tr. Nên đừng nói chỉ có Toy mới có chiêu kèm lạc nhé. Rứa thôi.

Mới chek bên Toy a.s con chuồng gà wigo có hàng sẵn cả at mt, kèm 10 món km và đặc biệt ko có kèm lạc. Cách đây 1 tháng e tính lấy con 10mt, 370tr. Cũng cọc rồi mà bị huyndai láo nháo lật kèo, khéo khỏi chờ huyndai giảm giá nữa. Múc mợ nó con xe ghẻ này, ít ra review bên carmudi bên philip khoảng 4 năm nay con này ko lỗi lầm gì. Số tiền dư làm ghế da, cam lùi, cách âm.. Chạy 1 năm sau bán có khi có lời

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/5/11
33
33
18
Bác cãi nhau với mấy thằng dốt làm j. Nó nói có loại bóng Projector là bác hiểu trình độ nó tới mức nào rồi mà ;)

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
vui vẻ là chính đi các bác cùng nhau sẽ chia tiến bộ các bác, lên diễn đàn toàn dân đa phần có xe hơi cả thôi vui vẻ đi các bác.....sẽ chia vui vẻ

• Like
Reactions: HyundaiSupport