Tags
i10
E khi lượn cái diễn đàn này nghe các sale nói nào là bền, nào là ăn xăng như ngửi, nào là bao la óp sừn, nào là bảo trì bão dưỡng rẻ.. Vậy mà trên hội i10 thấy ng dùng họ nói ngược lại hết. Diễn đàn i10 của Ấn khi đc hỏi cảm nghĩ của bạn khi sở hữu i10. E thấy có rất nhiều comment " waste money"
Xe bảo dưỡng ở Hãng thì không có hãng nào rẻ ở VN hết...nhưng hết bảo hành thì ra ngoài mua hàng chính hãng nhập thì Hyundai, Toy là rẻ nhất và có ngay do số lượng xe đi nhìu nên hàng có sẵn nhìu..Bác nên đi và trải nghiệm đề có cái nhìn thực tế.

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Xe bảo dưỡng ở Hãng thì không có hãng nào rẻ ở VN hết...nhưng hết bảo hành thì ra ngoài mua hàng chính hãng nhập thì Hyundai, Toy là rẻ nhất và có ngay do số lượng xe đi nhìu nên hàng có sẵn nhìu..Bác nên đi và trải nghiệm đề có cái nhìn thực tế.
Thì e có nói trog hay ngoài gì đâu. Mặt bằng giá xe bình dân có rồi.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
vui vẻ lên các bác, hoi nói i10 cần hoàn thiện mình hơn nữa để không phụ lòng người tiêu dùng nè....se chia hyundai

• Like
Reactions: giobay
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Em trước đi vios đây bác.Đồ trong hãng rất đắt,ở ngoài thì rẻ nhưng chất lượng của nó em ko kiểm chứng được do nó ko có nhà máy ở đây.Tốt nhất bác nên mua cái bh xong rồi thay.Còn nếu bác thích cứ bỏ đồ rẻ đi đến khi bán lại cũng ko ai rành đâu lại được giá.Toy rất dễ bán

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Sao mấy thớt này ko thấy thằng xiaolin “Bin Bin” vào chê xe Toy nữa nhỉ?
Wigo cũng bị lỗi kìa nhưng chắc chắn ở vn sẽ ko nhận đâu.Và mấy thành phần đi cũng bảo thủ ko kém.
Trước đi vios bị lỗi cốp sau đóng ko được,vào hãng nói xe nào cũng bị hết anh,bực quá đập mạnh tay nó móp luôn cái cốp.Bỏ tiền ra thay cái roăn xu phía sau vẫn bị lại.Nói thật mình rất hiểu tâm lý mấy cụ đi xe toy,thay đồ rẻ nhất ko bao giờ nhận hư đến khi bán vẫn giữ giá.Đúng là giữ giá thật nhưng em xin pai pai nó.Thế nhé.Ko còn tin tưởng toy để mà lên atlis.Ai muốn giữ giá cứ mua riêng tôi ko cần phải giữ giá.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Lại tranh cãi xe Hàn xe Nhật và không bao giờ có hồi kết. Đọc hoài vấn đề này đến phát mệt.
Mỗi hãng xe khi muốn bán xe ở một thị trường nào đó sẽ nhắm đến một nhóm đối tượng khách hàng khác nhau, biết rõ mình là ai trong mắt khách hàng và vấn đề này đã được các hãng xe nghiên cứu rất kỹ trước khi chính thức bước chân vào một thị trường.
Cho nên ai thích xe nào thì mua xe đó, tiền mua xe là của mình chứ không có ai cho mình hết. Vì vậy hãy mua chiếc xe mà mình thích, mang lại sự thoải mái cho mình chứ đừng có sợ người khác nói "mày khùng hả, sao lại đi mua con xe này, phải mua con xe XYZ mới ngon, mới thông minh!".
Còn việc xe bị lỗi phải triệu hồi để sửa chữa thì xe của hãng nào cũng bị hết, từ xe bình dân, xe sang, xe siêu sang đến siêu xe.
Em nghĩ khi đã sản xuất một cái gì đó liên tục với số lượng lớn thì việc quản lí chất lượng bị giảm đi và chắc chắn sản phẩm sẽ bị lỗi. Điều này chắc là sẽ đúng với mọi ngành nghề.

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Wigo cũng bị lỗi kìa nhưng chắc chắn ở vn sẽ ko nhận đâu.Và mấy thành phần đi cũng bảo thủ ko kém.
Trước đi vios bị lỗi cốp sau đóng ko được,vào hãng nói xe nào cũng bị hết anh,bực quá đập mạnh tay nó móp luôn cái cốp.Bỏ tiền ra thay cái roăn xu phía sau vẫn bị lại.Nói thật mình rất hiểu tâm lý mấy cụ đi xe toy,thay đồ rẻ nhất ko bao giờ nhận hư đến khi bán vẫn giữ giá.Đúng là giữ giá thật nhưng em xin pai pai nó.Thế nhé.Ko còn tin tưởng toy để mà lên atlis.Ai muốn giữ giá cứ mua riêng tôi ko cần phải giữ giá.
Quá hay! Vỗ tay! Thấy tin Wigo triệu hồi mừng quá hả bạn? Haha

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Chả biết có bao nhiêu xe đi đc bao nhiêu xe mà ngáo đá dễ sợ
Lại chủ đề đi bao nhiêu xe cỏ nữa hả bạn? Có gì mới hok? Xưa giờ đi được bao nhiêu con, review nghe chơi. Thể hiện độ tài giỏi, thông minh, người tiêu dùng thông thái nào. Mọi người vỗ tay cho Bin Bin nào!!!

Hạng B2
6/8/14
183
189
43
35
go vap
Nhiều bác đanh đá quá hà, có gì hay gì tốt chia sẻ anh em học hỏi chứ lên đây cãi vớ vẩn chi cho mệt các bác! :cool::cool::cool:

• Like
Reactions: hyundaithao