Thảo Luận Triton MiVec 4x2AT 2017

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Triton MiVec 4x2AT 2017

Triton MiVec 4x2AT 2017
Có bác nào lên bodykit vầy chưa ạ? giá bao nhiêu xin tư vấn giúp, thanks.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
2/1/14
1.653
5.161
113
Về sau Triton có thiết kế nhìn bắt mắt hơn các bản trước nhiều, phần máy móc cũng thay đổi nhiều nhưng không biết chất lượng sau 4,5 năm sử dụng thì như thế nào .

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Hai cái "gò má" đó là chỗ dễ trầy nhất bác ơi. Lên vài hôm nó lam nham còn xấu hơn nữa.
bản dưới là bản Triton adventure X, hình như bán ở đâu philipin hay malay gì đó, e cũng ghiền cái bản này. Trông hầm hố, hiện đại hơn hản bản trên. Lại có cả led daylight với bi xenon sẵn
Dạ, nhìn bản X ngầu quá, nên máu me á, nếu bodykit hợp túi tiền sẽ si nghĩ thêm vụ trầy gò má ;)

Về sau Triton có thiết kế nhìn bắt mắt hơn các bản trước nhiều, phần máy móc cũng thay đổi nhiều nhưng không biết chất lượng sau 4,5 năm sử dụng thì như thế nào .
em ôm Triton 4x4MT 2009, Chạy, cho thuê, lấy về chạy,...mới bán hồi đầu tháng 7. Xong kiếm xe, thử xe tùm lum cuối cùng lại cọc tiếp Triton Mivec 4x2AT :D

Ah, các bác chỉ dùm:
Bữa em có lấy cái DVD của bác Oser, chưa kịp gắn Triton 2009 thì bán xe, nên em để dành gắn Triton 2018, ko biết gắn đc ko, bác nào biết chổ gắn chỉ em với, 10/8 em nhận xe, đa tạ.
DVD Panasonic CQ-VW100W

Triton MiVec 4x2AT 2017

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chơi bán tải mà không quan trọng ngoại hình thì chơi cái gì nữa bác??
Bác là chơi xe, còn em, bác í và đa số người mua bán tải VN là để phục vụ gia đình và công việc chứ không phải để chơi bác ơi. Nhu cầu khác nhau, nên khác quan điểm thì không có gì là lạ

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
bác này nói ba phải vãi
Bác í chém phát rồi lặn. Vụ trước hỏi vụ độ êm nhíp sau cũng vậy, bác ấy chém câu chỉ cần vài triệu là xong. Nhưng hỏi làm ntn, và làm ở đâu thì bác í lại .... im lặng. Làm anh em mất hứng

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác là chơi xe, còn em, bác í và đa số người mua bán tải VN là để phục vụ gia đình và công việc chứ không phải để chơi bác ơi. Nhu cầu khác nhau, nên khác quan điểm thì không có gì là lạ
Nhiều người mở miệng nói chơi xe chứ chưa chắc biết chơi xe là ntn :D Kiểu mà nhìn hầm hố cái nghĩ là nổi bật xong và cho đó là chơi xe chỉ dành cho ai chưa sở hữu xe hoặc lái xe chưa đủ lâu thôi.
Có nói thế nào với 1 người chưa có xe và sử dụng xe như phương tiện thì cũng như cát bỏ biển, thằng trẻ trâu nào chả mê Ferrari hay Lamborghini để lòe gái chứ có bao giờ biết nó ntn.

• Like
Reactions: Quocdp and namosa