Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
con nào có turbo chạy cũng bốc như máy xăng, lên rất nhanh, trong thành phố chả lo gì, tội mí bạn xe máy hít khói thôi.
mấy chiếc mái dầu cũ cũ xả khói kih hoàng lắm, ko sạch như mái xăng

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
con nào có turbo chạy cũng bốc như máy xăng, lên rất nhanh, trong thành phố chả lo gì, tội mí bạn xe máy hít khói thôi.
mấy chiếc mái dầu cũ cũ xả khói kih hoàng lắm, ko sạch như mái xăng
Mái dầu giờ em thấy tốt hơn xưa nhìu anh Osaka à. Mí xe mái dầu chạy trong gđình đâu nhanh xuống vậy. Xe tải chẳng qua cổng hàng nặng quá máy xuống cấp mới xịt khói. Xe du lịch sử dụng gđình bảo dưỡng đúng đủ bít khi nào hư :D

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
Mái dầu giờ em thấy tốt hơn xưa nhìu anh Osaka à. Mí xe mái dầu chạy trong gđình đâu nhanh xuống vậy. Xe tải chẳng qua cổng hàng nặng quá máy xuống cấp mới xịt khói. Xe du lịch sử dụng gđình bảo dưỡng đúng đủ bít khi nào hư :D
mấy con santa fee e bị nó qua mặt nhả khói khi đang lấy gió ngoài, con nào đạp lên tua cao cũng nhả khói đầy đường. mái xăng rất ít

Hạng C
14/7/19
848
31.676
96
Đồng ý Raptor ngon thiệt bác ạ. Nhưng cái giá hơi mặn cho 1 em bán tải để đi chơi :D Phục vụ cá nhân mình chủ yếu thì quả Triton ngon thiệt. Khắc phục vụ nhíp để đỡ dằn thì quẳng mấy bao cát hoặc thả tấm thép chừng 100 200kg là dàn nhíp êm ngay.
Triton ngon bổ rẻ cho mí bác nào cần 1 em bán tải cho riêng mình. :D
Thật za tôi chửi bọn bán tải cũng do chổ này. vì ko đem tới tân sơn nhì cho tôi độ.

vẫn đủ lá nhíp, thậm chí thêm 1 lá (chịu tải 900kg chứ méo dám chém 1 tấn mấy như mấy chổ khác) chở 900-1000kg vẫn ok, ko xệ, ko cất đầu lên trời.

Nhíp nó có chức năng của nó. có loại dầy, mỏng. khác nhau, chịu lực và nhún êm ko dằn xóc khác nhau.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.384
93
HCM
Nghe mí anh bàn sướng lỗ nhĩ quá,hôm t7 mình sém kẹt vì sình ở dưới này...

Chiều nay về SG..đù mó đi coi Triton lun..xem sao..máu dồi..Jimmy chắc để @wuynhzu chở ốp la đi ka ét thì được..mìn chở vật tư chắc thua dồi..

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng B2
14/12/05
441
2.269
93
Mấy anh đi bán tải cho em hỏi, chạy cỡ 6 năm, bán lại có dễ không ,vụ 25 năm hạn định gì đó có gỡ được chưa .

• Like
Reactions: N.3D
Hạng D
30/7/16
2.635
58.036
113
Nghe mí anh bàn sướng lỗ nhĩ quá,hôm t7 mình sém kẹt vì sình ở dưới này...

Chiều nay về SG..đù mó đi coi Triton lun..xem sao..máu dồi..Jimmy chắc để @wuynhzu chở ốp la đi ka ét thì được..mìn chở vật tư chắc thua dồi..
Jimny lật băng lên, rộng mênh mông.
Không cần ka ét.