Hạng B2
11/9/13
206
153
43
Vậy bác ủnh hộ cho một xã hội , y tế , đồ dùng thức ăn ...xanh trước hay là xe xanh trước nè
Tôi ủng hộ hết. Kể cả xanh mõm nhưng người mua được oto đi cũng sướng hơn chạy xe máy hít bụi ngoài đường. Đèo mẹ, mấy cháu đứng đường làm dịch vụ còn xanh hơn mấy thằng chửi đổng trên này.

Hạng C
10/2/09
832
1.072
93
Bác @Osin nói chuẩn, nhưng mà để thi triển đc lối sống xanh như vậy thì... chắc e xanh cỏ rồi.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.555
22.037
113
Pháp
Tôi ủng hộ hết. Kể cả xanh mõm nhưng người mua được oto đi cũng sướng hơn chạy xe máy hít bụi ngoài đường. Đèo mẹ, mấy cháu đứng đường làm dịch vụ còn xanh hơn mấy thằng chửi đổng trên này.
Tôi không chưởi ai từ lúc vào diển đàn nầy
Có điều tôi chỉ đưa ra những điều căn bản mà thôi. nếu bác cảm thấy quăng rán ngoài đường là đúng thì bác cứ làm, bác thích phù phép thịt thút thành thịt tươi thì do bác , ở VN chưa có luật cấm đó .. thì lợi cho bác thì bác cứ làm thôi ...
Bác @Osin nói chuẩn, nhưng mà để thi triển đc lối sống xanh như vậy thì... chắc e xanh cỏ rồi.
Do đó chỉ cần tư duy tí là ra thôi, nhất là rác thải, sau đó là rác bịch ở lỗ cống ... là ít nhất các bác đã làm cho quốc gia mình rất nhiều ..nên nhớ 100 triệu với 100 triệu bịch nilon nha ...