Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
RE: TRỞ LẠI CHỐN LINH THIÊN _ OFF MỪNG TÂN GIA

Trích đoạn: hcivic

Các bác nhiệt tình quá!Đúng là hừng hực khí thế mừng tân gia sau bao ngày tháng chờ đợi và ấp ủ.Vậy chúng ta chốt lại là sẽ tổ chức buổi lễ ăn mừng và cảm tạ này vào ngày 20-07-08 nhé!

Chủ nhật 20/07 là tốt đấy ợ, 13/07 thì quá gấp.
Nhưng nếu 20/07 thì sợ ảnh hưởng kế hoạch miền Tây 26-27/07 (vụ miền Tây này em đang lăn tăn quá sợ kô sắp được lịch trong tháng 7 này)
Nếu vậy thì ta chuyển cái vụ về Miền Tây này sang tháng 8 đi các bác ơi?Cập rập quá sợ tổ chức không được ngon lành - bể show hết!

@help: đồng ý với bác nhiều điểm
Nếu trời đe dọa mưa thì không thể ở đây được.
Các khó khăn khác thì có thể khắc phục nếu cố gắng quay lại chốn cũ.
Tuy nhiên, theo em vẫn phải tìm cách để mọi người phải đi xe một đoạn (cho ra vẻ OS) và quán không cần sang quá (trên mức bình dân một tí) cho đúng kiểu XNL.
Em đề nghị: vẫn tìm cách đến đình Tân An nhưng có phương án dự phòng trời mưa (một nhà hàng khác ở Bình Dương). Vẫn tụ họp tại Giọt Nắng (dù không có nắng) rồi di chuyển về địa điểm chính. Thời gian nên như hôm trước: từ 9h sáng, buổi nhậu khoảng 11h30 đến khi nào say hết
Say hết thì làm sao đi về hả bác?XNL chúng ta "yếu đô" lắm đấy![8|]

Chỗ em đưa các bác đến ! đáp ứng còn hơn cả yêu cầu của mọi người đấy ! em lấy uy tín của thành viên XNL ra đảm bảo
Vậy các bác tập trung thảo luận thêm về địa điểm mà bác Ntchonthanh gợi ý nhé!Ý kiến bác Maiphung thì thế nào ạh?
Bác HT ơi ,bác làm 1 TOPIC riêng ,thông báo mừng tân gia cho nó trọng điểm để AE chú ý sắp xếp công việc và lời mời các OSPD, các đại diện các chi hội khác tham dự cho vui .

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trích đoạn: puma.com

Thế quyết định chưa các bác!

Riêng Đình Tân An, nếu bác nào hay xem "chuyện cổ tích" thì rõ, hầu hết những cảnh trong chuyện cổ tích đều được quay ở Đình này, nhất là cổng Đình, nhưng ở nơi đây thì đậu xe khỏang 20-30 xe.

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=895036

Các bác xem. Hội Toy ra mắt cũng tại Đình nhé
Cảm ơn bác Páo!
Chỗ này rất hợp với XNL và tân gia (đông cũng o vấn đề gì). Nhưng đúng như bác Help, vì mùa này hay mưa, điều này sẽ dễ làm "cụt hứng" bất chợt không khí đang khí thế của buổi Off, và đây là cái Đình, lần trứơc off ở đây vào đúng giờ Ngọ (12h trưa), o thuận lợi cho mấy bé nhỏ yếu bóng vía (đang nói về vấn đề tâm linh, em chứng kiến 1 chuyện này rồi):):D
Nên theo em, thử 1 lần rồi xem, đến chỗ mới mẻ như bác ntchonthanh giới thiệu - quán NGÔ ĐỒNG, em nghĩ ok hơn, mặc dù chưa biết nó nằm ở đâu[8|]:D

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Vậy mời các bác nào tham gia vui lòng qua đây http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1091747 đăng ký để nắm số lượng người và số lượng xe, hỗ trợ cho việc tổ chức off thật tốt ! cảm ơn kittyharry đã tin tưởng ! không làm HP mất mặt đâu nhé !:D:D

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Trời ạ! hôm nay em bị lạc đường, cứ lò do tìm cái cổng cũ XNL mà không thấy. Mãi sau quay lại mới biết XNL đã quy hoạch ra mặt tiền hương lộ. Tiện quá các bác nhể, cám ơn BĐH OS, chúc mừng xóm ta!
Em cực lực ủng hộ vụ tân gia hoành tá tràng này. Như đã dự đoán sẽ có rất đông (ACE xóm và khách mời) vậy nên em nghĩ khâu tổ chức cần chuẩn bị trước chắc chắn và chu đáo, em có mấy ý nhỏ sau:
1. Thời gian: Bác XT thống nhất rồi mở thớt riêng thông báo chính thức, move bớt các thớt không chính thức để AE đỡ nhầm vì em thấy có mấy thớt đều nói vấn đề này.
2. Đề nghị bác Anit lập một danh sách chính thức tham gia óp tân gia để ban tổ chức có kế hoạch dự trù
3. Địa điểm: Theo em thấy địa điểm bác ntchonthanh giới thiệu cũng hợp lý. Nếu các bác đồng ý và chốt địa điểm này, em nghĩ nên đi tiền trạm để đặt trước hoặc bàn trước với nhà hàng thế nào đó để hôm đó chúng ta đến không bị lỡ.
4. Khâu hình thức của buổi tân gia: Logo, phông bạt vv theo các bác có cần thiết không? nếu cần thiết thì từ bây giờ phải tính toán để thực hiện dần là vừa.
5. Để thực hiện các việc trên cũng cần có chi phí (vẫn biết vương quốc campuchia tài trợ) xong đến lúc đó mới thực hiện sợ có khó khăn không hay là ta tính toán làm trước rồi sau buổi tiệc cân đối và thông báo lại cho toàn thể ACE.
Vậy mong các bác bàn thảo để có kế hoạch và quyết định sớm, khâu nào cần chuẩn bị trước thì tiến hành luôn.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Thống nhất ý kiến bác mebca ! mong HT và HP sớm ra quyết định ra thông tin chính thức cho ACE đăng ký, gút lại danh sách ! vì đến giờ này vẫn còn nhiều thông tin đa chiều !
Rất mong được ý kiến của HT và HP !

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Nếu được, mời các bác tham gia off tại đây nhé:)
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=1094440

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
38

vấn đề bây giờ là phải guát lại off ở đâu thì mọi người mới dám đăng ký. Bác hội trưởng quyết đi anh em sẽ răm rắp tuân theo. khỏi phải bàn ra vào nữa.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Xin lỗi các bác!Mấy bữa nay bận viêc gia đình quá nên tui không còn thời gian online nữa...:(Các bác xem thông báo của bác HP tại đây nhé:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1094440

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

thế là topic này không hữu dụng nữa rùi !:(:(

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Bác MaiPhung đâu mất rồi, hay giận anh em không lên Bình Dương[&:][&:][&:]
Cố gắng tham dự đi bác, bác là đại thần mà vắng thì buồn mất;););)

Status
Không mở trả lời sau này.