Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Các anh không quản mưa gió, đêm hôm, nắng nôi bụi bặm canh từng giờ từng phút ;)
Các bác sướng quá còn gì
Ước gì anh xxx khu vực nhà em cũng không ngại gió mưa khó khăn như vậy.
Có mấy thằng hay ngồi chích trong hẻm vô nhà em, báo anh, anh nói: Ừ, tụi nó hay ngồi chỗ đó, ông ngại thì tránh một chút, đi hẻm kia vô đi.:eek::eek::eek:

• Like
Reactions: nttanmam and Ex1963
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bác nói chưa đúng, phải chấn chỉnh. Vì theo Từ điển tiếng Việt, 2 động từ trú mưa và tác nghiệp thuộc 2 phạm trù cách xa nhau tới mấy trái đất lận. Nên, chỉ có thần thánh mới vừa trú mưa vừa tác nghiệp được, bác noi ko hết là ko trân trọng và tôn trọng thần thánh thiên đường nhé.
Trú mưa - việc tư tác.
Tác nghiệp - việc công tác
Công + tư kết hợp = OK.
Bác đừng nói là không cần OK nha, nguy hiểm lắm đó.
Cũng như người ta hay hô khẩu hiệu: "ích nước lợi nhà". Ích nước nhiều khi chưa thấy đâu mà mấy anh BOT thì lợi nhà thấy rõ.

Hạng C
25/7/16
519
5.756
93
Hix, e hổng ngoan nên mí ảnh tặng giấy khen. Cũng ỷ y như bác chủ, trời mưa, lại là buổi trưa thứ7 nữa mới ghê chứ.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.755
5.767
113
Hix, e hổng ngoan nên mí ảnh tặng giấy khen. Cũng ỷ y như bác chủ, trời mưa, lại là buổi trưa thứ7 nữa mới ghê chứ.
Mấy bác có để ý không chứ em là dân nghiện xem bóng đá, cứ thứ 7 & CN là mấy ảnh đứng và làm việc rất hăng say. Đố các bác tại sao???

• Like
Reactions: Ex1963
Hạng C
25/7/16
519
5.756
93
Mấy bác có để ý không chứ em là dân nghiện xem bóng đá, cứ thứ 7 & CN là mấy ảnh đứng và làm việc rất hăng say. Đố các bác tại sao???
Mí ảnh còn fải trả lương cho tụi cầu thủ châu âu mòa bác:D

• Like
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Luật GTDB có phần cấm đậu xe trong gầm cầu vượt, bác chủ ko xuống cho chúng nó ăn bb luôn hả? Gặp em ít nhất là phải chung bánh mì nhé.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.167
133
Sài Gòn
Em không sợ các anh XXX mà sợ bọn xe máy trú dưới gầm cầu. Đoạn thẳng không sao, mấy khúc cong cong như đoạn Trần Não dưới gầm cầu SG, sơ sểnh ôm cua xong là quét cả nùi luôn.

• Like