Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/2/07
781
11
18
53
RE: Trong buổi Tân Gia XNL, em sẽ ...

( Nếu ) Mira chạy được, và em có thời gian vượt 1.700km vào họp mặt, em sẽ :
- Bắt tay tất cả các bác trong xóm có mặt.
- Cụng ly với tất cả các bác mà không phải ...đóng góp kinh phí:D( cái này là các bác ..lói à nha)
- Thử xem xe các bác vít đến độ nào, và máy lạnh nó ra làm sao ( vì Mira chạy máy lạnh đá cây, hổng phải cái máy lạnh gì gì đấy chạy bằng...máy:D)
Xong những việc này, chắc em sẽ mang Mira ra 3T nhờ bác sĩ chẩn bệnh và chữa bệnh dùm:D

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Trích đoạn: phamtiensinh

( Nếu ) Mira chạy được, và em có thời gian vượt 1.700km vào họp mặt, em sẽ :
- Bắt tay tất cả các bác trong xóm có mặt.
- Cụng ly với tất cả các bác mà không phải ...đóng góp kinh phí:D( cái này là các bác ..lói à nha)
- Thử xem xe các bác vít đến độ nào, và máy lạnh nó ra làm sao ( vì Mira chạy máy lạnh đá cây, hổng phải cái máy lạnh gì gì đấy chạy bằng...máy:D)
Xong những việc này, chắc em sẽ mang Mira ra 3T nhờ bác sĩ chẩn bệnh và chữa bệnh dùm:D
Hoan hô mira, vào sì gòn đê bác ui!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Tui chỉ có một ham muốn, ham muốn tột bậc là, đồng bào ta ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành,

Và XNL, ai cũng sẽ đi dự gặp mặt trong ngày tân gia, và trong thời gian ngắn tới đây, ai cũng có xe hơi, ai cũng lái được xe hơi tới chỗ họp mặt của cả xóm

Các bác cho em học theo Cụ HỒ tý để thể hiện nguyện vọng của mình .
Để mở hàng, em sẽ mang theo 2 chai vang làm đồ uống thích hợp cho các bà cả .
Các bà Cả xóm nhà lá ôi! Chị em ta anh dũng tiến lên nào!

(Em mới ở Bệnh viện về. Đau lắm các bác ợ . Không nói được nhưng mà gõ được, xuýt bị thần chết tóm được nên càng thấy quý sự sống. các bác cố lên ta gặp nhau cho đời vui vẻ nhé)

1-Mong
với các bác xa gần lắm, miềng sẽ thủ theo hai chai vang (sorry, không phải loại đắt tiền, nhưng cũng đủ phê phê cho người uống) để hội các bà cả
khí thế lluôn .
2-Nếu bác Hai lúa đi chát có lòng chiếu cố đến chơi xóm nhà lá thì em sẽ đặc biệt cạn với bâc ấy 1 ly 100% (không chơi gụ mạnh nhé)
3-Em sẽ cố làm quen và chụp hình tất cả các bác có mặt và học thuộc nick để làm sao saau này vào OS nhìn nick là nhớ mặt liền. Mong các bác vui lòng tạo dáng cho em săn ảnh nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Wéo...gì...(sợ cằm bị làm sao)...bác Mợ tài đã lại gõ được. Chúc bác mau bình phục.

Tập Lái
8/5/08
18
1
0
TPHCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: mợ tài

Tui chỉ có một ham muốn, ham muốn tột bậc là, đồng bào ta ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành,

Và XNL, ai cũng sẽ đi dự gặp mặt trong ngày tân gia, và trong thời gian ngắn tới đây, ai cũng có xe hơi, ai cũng lái được xe hơi tới chỗ họp mặt của cả xóm

Các bác cho em học theo Cụ HỒ tý để thể hiện nguyện vọng của mình .
Để mở hàng, em sẽ mang theo 2 chai vang làm đồ uống thích hợp cho các bà cả .
Các bà Cả xóm nhà lá ôi! Chị em ta anh dũng tiến lên nào!

(Em mới ở Bệnh viện về. Đau lắm các bác ợ . Không nói được nhưng mà gõ được, xuýt bị thần chết tóm được nên càng thấy quý sự sống. các bác cố lên ta gặp nhau cho đời vui vẻ nhé)

1-Mong
với các bác xa gần lắm, miềng sẽ thủ theo hai chai vang (sorry, không phải loại đắt tiền, nhưng cũng đủ phê phê cho người uống) để hội các bà cả
khí thế lluôn .
2-Nếu bác Hai lúa đi chát có lòng chiếu cố đến chơi xóm nhà lá thì em sẽ đặc biệt cạn với bâc ấy 1 ly 100% (không chơi gụ mạnh nhé)
3-Em sẽ cố làm quen và chụp hình tất cả các bác có mặt và học thuộc nick để làm sao saau này vào OS nhìn nick là nhớ mặt liền. Mong các bác vui lòng tạo dáng cho em săn ảnh nhé .
Em nghe Bác hô hào mà lòng cứ nôn nao, hủm rày em cứ theo dõi XNL mình náo nức chuẩn bị mà em đây cũng muốn xắn tay áo nhào vô phụ một tay ghê luôn, nhưng...chỉ dám, chỉ đứng nhìn mà lòng đầy tiếc nuối mừ thui...[&o][&o][&o]. Em đã lỡ book vé đi Thái mất rùi, không hồi lại được. Chiều nay em cất cánh bay đến ngay tối 20 mới về, chít thiệt...Tiếc lắm các Bác ui !!! Mong các Bác thứ lỗi, chỉ còn biết chúc cho buổi lễ Tân Gia nhà ta thành công mỹ mãn, và càng ngày Nhà Lá của ta có thêm được nhiều tầng hơn.
@ hcivic
Bác xóm trưởng nhớ thuê tay nhíp ảnh xịn xịn làm vài kiểu thật tuyệt cú mèo để lưu niệm ngày trọng đại này nhé Bác và để em còn biết mặt được tất cả Bà con trong XNL nữa. Cám ơn Bác nhé !!!

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên

@mợ tài: Chúc bác chóng khỏe mạnh đặng mà tham dự TG, một mợ còn lại là BacaMaiphung chắc ở TL về không kịp hỷ.
Kính đề nghị bác tuonglahay tích cực chăm sóc cho mợ, không được làm tướng hay là tưởng tượng chuyện hay, dở gì khác trong thời gian này.

Em ở xa quá không đi được, tiếc ghê. Thôi ở nhà xem...THTT vậy.

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Em mong muốn đi lắm nhưng không thu xếp để gặp các bác được. Đành off qua Net vậy :(. Bác nào đi được cố gắng thu xếp nhé. Tân gia chỉ 1 ngày này thôi. Khách nhiều mà chủ ít là bùn lém [8|]

Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi

@ ALL:
Mấy hôm không thăm xóm, thấy các bác xôm quá.
Em lại bùn thêm 1 tẹo.
@ tiensinh Pham
Hic, Tiên sinh ơi hỡi tiên sinh.
Hôm nay là 15 rùi, tiên sinh còn "vân du" ở đây zậy?
Nhanh về off XNL (quê mình) đi thui
(bon chen quá, hehe)

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

@ bác mèo ú :
Iem vưỡn đang chổng mông ở Nghệ An tỉnh - Vinh thành phố bác ơi.....
Lắm việc quá, chả biết có đi Tân gia được không đây. Iem chỉ có thể nghỉ tối đa được 2 đêm và 1 ngày, tức là nếu đi thì phải xuất phát tối ngày 19/7 và về trước 6h sáng ngày 21/7. Mà Vinh chỉ có 1 chuyến bay/1 tuần. Làm reng bây chừ đây ???
Ộp quê mình thì phải hẹn bác cuối tháng rùi. Mí lỵ để em hô hào các bác ở ngoải cái đã...Cứ củ từ bác nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.