Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
RE: Trong buổi Tân Gia XNL, em sẽ ...

Trích đoạn: phamtiensinh

@ bác mèo ú :
Iem vưỡn đang chổng mông ở Nghệ An tỉnh - Vinh thành phố bác ơi.....
Lắm việc quá, chả biết có đi Tân gia được không đây. Iem chỉ có thể nghỉ tối đa được 2 đêm và 1 ngày, tức là nếu đi thì phải xuất phát tối ngày 19/7 và về trước 6h sáng ngày 21/7. Mà Vinh chỉ có 1 chuyến bay/1 tuần. Làm reng bây chừ đây ???
Ộp quê mình thì phải hẹn bác cuối tháng rùi. Mí lỵ để em hô hào các bác ở ngoải cái đã...Cứ củ từ bác nhé.
Vụ ni, Tiên Sanh họ Phạm nói ha răng đó chơ hể? Sài Gòn - Vinh, mỗi ngày 2 chuyến bác ạ. Bác cứ yên tâm nhá. Một chuyến của VietNam Airline, 1 chuyến của Pacific Airline. Thoải mái bác đi nhá :D

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

@phamtiensinh: Nếu có vấn đề về vé máy bay, bác cứ book vé (VNAirline) và call ngay cho mình nhé, mình có thể can thiệp để đẩy vé lên hàng đầu rất nhanh:D:D:D

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

@HELP
Sáng nay vừa qua Góc Phố nộp lúa sau đó cho vợ hai đi tắm táp chút, đặng CN còn đua với các bác.
Xin phép các bác cho em cổ vũ chút

Nu na nu nống
Đánh trống phất cờ
Mở cuộc thi đua
Xe ai sạch sẽ
Loo goo đẹp đẽ
Tài xế hồng hào
Không sước vết lào
Đựơc vào đánh trống

Tùng....Tùng....Tùng

Hu...Hu,
Xe em toàn là vết trầy xước không hà, cả người em cũng vậy lun!
Em mặc cảm cho thân phận quá!
Hụ...hu... Em không đi nữa thì hơn,...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/3/08
162
2
0
54
TP HCM

Trích đoạn: mợ tài
Hu...Hu,

Em cũng vậy bác à nhưng em sử lý bằng cách in các logô dự thi của xóm mình dán quanh xe thế là hết các vết xước trầy mà vừa gíup AE trong xóm chọn được logô nữa chớ. Vụ này chắc vui lắm đây!

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Trích đoạn: spectra04

Trích đoạn: mợ tài
Hu...Hu,

Em cũng vậy bác à nhưng em sử lý bằng cách in các logô dự thi của xóm mình dán quanh xe thế là hết các vết xước trầy mà vừa gíup AE trong xóm chọn được logô nữa chớ. Vụ này chắc vui lắm đây!

Ý bác hay đấy, gì cũng phải người thật việc thật thì nó mới dễ hình dung.

@Spectra: Hôm tân gia bác mang cho em mượn cái MP3 phát sóng qua radio của xe ấy, em ngâm cứu xem thế nào vì đang tính mua một cái ạ.

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

@ bác tuonglahay : Thanks bác nhiều. Em sẽ call cho bác chậm nhất là trưa mai ( phải tối nay hoặc sáng mai em mới quyết được, vì đang chờ lịch công tác của sếp )

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

HIC! TRRÙI UI! CHỪ MỨI BÍT!...

Caí gã Kitty ni ác chi mà ác rứa nì , đã xông thẳng vào nơi thâm sơn cùng cốc ta mai danh ẩn tích, lại còn đem cái bản mẹt te tua của ta ra mà show giữa chơ cho dân tình bà con của xóm mặc sức dòm nom bình phẻm nữa nà!
HÃY ĐỢI ĐẬY.............! ĐẾN TÂN GIA, NGỘ SẼ BÁO CHÙ........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Báo cáo các bác, chiều nay về sớm em tranh thủ tắm rửa cho vợ hai chuẩn bị cho buổi tân gia, quá trình tắm trắng tuân thủ chặt chẽ 3 bước :

1/ Xịt nước tòan thân, dùng khăn lau rửa những bụi đường trần

2/ Tắm trắng tòan thân bằng sonax VN, khâu này lâu nhất

3/ Rửa nước lại lần nửa cho sạch chất tẩy rửa, kiểm tra chỗ nào còn dơ thì kỳ cọ cho thật sạch

Thời gian thực hiện mất 1 giờ (còn lâu hơn tắm cho mình nữa cơ, đúng là vợ hai có khác, được cưng chiều quá mức)

Tới hôm đó em chỉ việc hút bụi nội thất và lau sơ sơ lại là lên đường thôi, sắp tới ngày tân gia thấy lòng nao nao làm sao.

Đến buổi Tân Gia em phải học hỏi các bác cách chăm sóc vợ hai thật tỉ mĩ đến đến khi có vợ còn biết cách chiều chuộn em .
Hôm đó nên mỡ cuộc thi bình chọn xe Sạch đẹp nhất Xóm để coi bác nào là người yêu vợ nhất .

Status
Không mở trả lời sau này.