Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/2/12
841
18.244
93
32
Có 50t là mừng rồi, em còn đang kiếm từng đồng đây

bác chủ này chắc là sinh ra trong gia đình giàu có nhưng phá sản rồi phải không?
Gừng_002 nói:
E gần 4 xịch mà cũng chỉ có 50 triệu lưng vốn
Ngưỡng mộ bác chủ quá
Ước gì mình dc như anh ý

Tập Lái
30/6/12
13
0
0
Gianhap nói:
Có 50t là mừng rồi, em còn đang kiếm từng đồng đây

bác chủ này chắc là sinh ra trong gia đình giàu có nhưng phá sản rồi phải không?
Gừng_002 nói:
E gần 4 xịch mà cũng chỉ có 50 triệu lưng vốn
Ngưỡng mộ bác chủ quá
Ước gì mình dc như anh ý
ko bác. gia đình em thuần nông. từ bên nội tới bên ngoại. em là đứa con trai đầu tiên xuống SG học và lập nghiệp...

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
new way nói:
dùng tiền để kiếm tiền. cái đó là cảnh giới cao nhất rồi bác. hehe
thật sự là tới ngày hôm nay những gì em có đều nhờ vào các mối quan hệ cả. chứ em trước kia trên răng dưới dế thì có cái gì đâu. để cố gắng thực hiện 2 dự án này xong, nếu thành công thì ko nói, nếu không xong, em sẽ tiếp tục học và cố gắng thôi. và đúng là, thứ em cần là kinh nghiệm làm việc nghiêm túc!
và bây giờ, em mới thấm 1 điều: Chiều rộng là chưa đủ, phải cần có chiều sâu nữa! :mad:
rộng và sâu của cái gì bác? cái "quan hệ" à?

thế nào là rộng và sâu nhỉ?

Hạng B2
11/5/12
381
8
18
31
17 tuổi tham gia thị trường ngoại hối và gặt hái thành công thì đúng là nhân tài sánh ngang với Warren Buffett rồi, cần gì phải lên đây lăn tăn hả bác chủ.

Hạng C
29/7/11
760
13
28
40
Theo em thì nên học kiếm cái bằng lận lưng trước, trong quá trình học muh có làm thêm kiếm tiền hay kinh doanh được thì tốt bác ah. Còn ko thì đó là chuyện thường ngày ở huyện.
Như em, gần 30 rồi mà cũng chẳng có gì. Nếu được những gì bác nói là sự thật, em là em idol bác lém lém :)

Tập Lái
30/6/12
13
0
0
ở đây, hẳn có nhiều bác biết em. thôi thì em không vòng vo nữa. tập trung học. vừa học vừa xúc tiến cái kế hoạch đầu tư kia. hy vọng 2 năm là ổn :) cảm ơn các bác

Status
Không mở trả lời sau này.