Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Đi đi cụ. Lái xe XV cũng là 1 thú vui. Tết nào cũng BD- NA cả cụ ah. Đường giờ đẹp, an toàn, có gì đâu phải sợ
Đúng rồi bác cứ chạy từ tù thì chả sợ em nào mấy xe tải nói chung đường này cũng ko ẩu vì giao thông đứng đông lắm 00h-2h sáng mà còn đứng cả chục chốt

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Chắc pác nghe mấy bố sales xe khác với mấy ông chưa bao giờ đi toy nó chê nhiều quá nên ác cảm. Trước em cũng bị vậy và mấy lần đổi xe đều ko đưa toy vào bộ nhớ. Nhưng chạy và tiếp xúc nhiêif với toy sẽ thấy giá trị của nó. Cũng kiểu như xe máy hon đa với các hãng khác vậy. Đi hon đa và đi ông khác nó có sự khác biệt.
Tùy vào khả năng và phù hợp với mình bác à, xe này đi 7 người mà bác nhìn gia đình em ai cũng bự con hết nên thấy con này ngồi thoải mái chứ mua 2 VC đi thôi thì em cũng chơi mẹc

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Bữa trc tết e cũng đi như a vậy. Hết 2250km xăng 2350 mà phí BOT hết 1300k dã man quá. Lượt zìa e còn ghé Đảo Lý Sơn rồi cao hứng lên Đà Lạt chơi luôn. Thiệt hại hết 20 củ. Àh a lên Bà Nà nó có gói combo ăn buffet luôn giá 900k/ng lun vé cáp treo áh. Đi xuyên Việt theo cug đường biển thì đẹp thôi rồi. Chút a sức khoẻ để còn đi nhìu chuyến nhé hehe
Combo của buffer qua hôm sau mới dc tặng bác xui ghê hichic