Hạng B2
30/10/08
121
0
16
Hà Nội
Theo tôi cứ để ban điều hành cũ thử 5 nhiệm kỳ nữa. Nếu ko ổn ta sẽ bầu lại :))

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
theo em thì vấn đề quan trọng nằm ở chổ mọi người nên có tý trách nhiệm và tinh thần vì SFC thì hội chúng ta sẽ mạnh như thần, lúc đó sẽ bớt gánh nặng cho BĐH (vì các Bác ấy còn phải lo cho gia đình, công việc, chuyện cá nhân nữa .....)> Còn BĐH mới thì em vẫn có ý kiến là nên bỏ phiếu lại, có thể xem trong 1 năm qua có thể nói là những hoạt động Ban đầu ( như Ban ĐH lậm thời, quy định tạm thời ....). Cá nhân em vẫn mong các Bác Ban Điều Hành cũ tái đắc cử
vì em vẫn rất tình nhiệm, em thì làm không nổi :D:D:D

Hạng B2
2/12/04
258
0
0
Chưa có điều gì khiến em nghĩ rằng Ban chủ nhiệm mới sẽ làm được tốt hơn các bác đương nhiệm. Mong các bác lại phát huy kinh nghiệm, kiến thức, lòng nhiệt tình trong nhiệm kỳ mới.
Em cũng rất nhất trí với đề xuất bổ sung bác LoveSanta để Ban điều hành thêm vững mạnh, thêm xuất sắc.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Các members khác cũng thể hiện tinh thần SFC đê...Bầu,không bầu,bầu không bầu,bầu..
mong các bác cho ý kiến sớm để "Bao lãnh đạn" quyết định là có nên bầu lại ban lãnh đạo cho nhiệm kỳ mới hay không.Nếu quá 50% members cho là nên bầu lại thì khi đó chúng ta sẽ soạn thảo quy chế bầu cử,đề xuất các gương mặt mới....Mục đích chung của "bao lãnh đạn" dù là mới hay là cũ cùng đều làm sao cho chi hội SFC ngày càng phát triển 1 cách có trật tự tổ chức. Bất cứ 1 thành viên nào có ý đồ lợi dụng sân chơi SFC nói riêng và sân chơi OS nói chung cho mục đích đen tối nào đó của riêng mình thì sẽ sớm muộn sẽ bị phát hiện và loại trừ.
ý kiến riêng của 1 cá nhân em thì giống ý kiến của bác muakskisses là nên bầu lại,1 mặt là để xác nhận sự tín nhiệm của các hội viên đối với ban lãnh đạo hiện tại,1 mặt là tạo cơ hội cho 1 số thành viên mới trong thời gian qua đã rất năng nổ,có nhiều hy sinh thầm lặng đóng góp cho sự nghiệp phát triển của SFC & OS, mặt khác nữa là thời gian qua Box SFC của chúng ta cũng hơi "im ắng" quá thì đây cũng là cơ hội để anh em có tiếng nói riêng của chính mình đồng thời khơi gợi tình thần đoàn kết thân ái trong thời gian vừa qua...:D:D

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
tự dưng lại có cái thớt bầu bán ban chủ nhiêm mới thế này em thấy hơi dấm dớ, phải nói ban chủ nhiệm SFC cả phía bắc lẫn trong nam đã làm quá tốt, em thấy SFC phát triển hàng ngày luôn. nhưng đúng là nếu có sự bầu bán thì anh em cũng sẽ tìm thêm được những nhân tố mới để thúc đẩy phong trào của hội, tình thực là nếu được thì em vẫn đề cử anh Khoa( Lovesanta) vào vị trí phó chủ nhiệm phía bắc, độ nhiệt tình của bác Khoa thì khỏi nói vì tất cả anh em đã thấy rùi,(nhiều khi bác ấy còn hơi thái quá:D, lúc cao hứng còn nói SFC là nhất, Santa fe là số 1. ). nếu bác Love làm phá chủ nhiệm thì SFC sẽ văn võ song toàn. nhưng em chỉ thấy nếu nhiều hội phó quá không hay mà cũng ko có tác dụng gì.! thôi thì em công tâm và mạn phép các bác đưa ra lấy ý kiến anh em nếu ai ủng hộ bác Love vào chức phá chủ nhiệm thì vote ở thớt này luôn nhé!

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Theo tôi Ok theo quan điểm của Cosboy, đề xuất bác Love vào chức phá chủ nhiệm phía bắc hỗ trợ cùng bác Kiến là hoàn toàn hợp lý.

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
cosboy nói:
tự dưng lại có cái thớt bầu bán ban chủ nhiêm mới thế này em thấy hơi dấm dớ, phải nói ban chủ nhiệm SFC cả phía bắc lẫn trong nam đã làm quá tốt, em thấy SFC phát triển hàng ngày luôn. nhưng đúng là nếu có sự bầu bán thì anh em cũng sẽ tìm thêm được những nhân tố mới để thúc đẩy phong trào của hội, tình thực là nếu được thì em vẫn đề cử anh Khoa( Lovesanta) vào vị trí phó chủ nhiệm phía bắc, độ nhiệt tình của bác Khoa thì khỏi nói vì tất cả anh em đã thấy rùi,(nhiều khi bác ấy còn hơi thái quá:D, lúc cao hứng còn nói SFC là nhất, Santa fe là số 1. ). nếu bác Love làm phá chủ nhiệm thì SFC sẽ văn võ song toàn. nhưng em chỉ thấy nếu nhiều hội phó quá không hay mà cũng ko có tác dụng gì.! thôi thì em công tâm và mạn phép các bác đưa ra lấy ý kiến anh em nếu ai ủng hộ bác Love vào chức phá chủ nhiệm thì vote ở thớt này luôn nhé!
Chúng nên bầu lại. Sau một năm SFC đã lớn mạnh thêm nhiều việc, cho nên chúng ta bầu lại để có thêm một số nhiệm vụ chuyên trách trong SFC. Còn bác nào trong ban lãnh đạo cũ được tín nhiệm thì sẽ tái đắc cử.
Theo tôi : Chúng ta bầu hội trưởng nhưng không nên bầu hội phó mà là Chi hội trưởng của mỗi miền.
Ngoài ra còn nên có Trưởng ban tiếp đón và Thư ký của từng chi hội.
Nhiệm vụ của tưng người sẽ bàn kỹ trong lần off tháng 7.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG
Theo tôi thì chúng ta vào hội chủ yếu là vui, anh em gặp nhau hàn huyên, trao đổi kinh nghiệm. Vì vậy, bầu lại hay không bầu lại thì cũng như nhau thôi.
Tuy nhiên, để cho các ae mới gia nhập trong năm qua có thêm tiếng nói, tôi nghĩ bầu lại cũng tốt, cũng đâu mất thời gian gì đâu, chỉ gõ gõ vài phím vi tính thôi mà.
Phần nữa tôi thấy ý kiến một vài ae cũng thiếu nhất quán, bầu lại thì không chịu, nhưng lại đề nghị bổ sung thêm.
Vì vậy ý kiến củatôi là để như cũ cũng tốt (lâu nay cũng đã tốt), nhưng nếu có ý kiền muốn bổ sung thì nên bầu lại.
Đâu có cái gì tốt nhất đâu các bác, cái này tốt biết đâu lại có cái khác tốt hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
cosboy nói:

Thêm một phiếu cho LOVE santa. Vậy cái chức Chính trị viên đại đội bác LOVE ... để tôi nhé.