Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
thằng cu F1 nhà em nhỏ lớn chỉ học ở trường rồi chơi Game với mấy đứa nước ngoài trên mạng vại mà vô đh Fpt test cái ok vô học thẳng chuyên nghành lun giờ chuẩn bị đi Phi thực tập
Con anh dạng thần đồng rồi. Ko lấy làm vd điển hình được nhé

• Like
Reactions: ngr040
Tập Lái
21/3/16
49
983
88
39
Thần đồng có tiếng mà sao bác lại ngưng
Thần đồng chung hệ thống Không gian.
Học lấy nền tảng căn bản thì ok, nhưng học để trình độ cao hơn như thi ielts thì quên ngay.

Hạng C
14/6/11
691
30.255
93
Long An
Hôm rồi tình cờ đi ngang cái AEG nên có ngó vào mấy lớp đang dạy. Tiếng là STEAM nhưng thấy sao mà boring thế. Lúc xem thì thấy thầy đang dạy từ vựng theo kiểu translation.
Con em học bên cơ sở VVT; em được gặp thầy dạy để trao đổi thường xuyên về tình hình học tập của các bé, em thấy mấy thầy nói chuyện cũng ổn; có thầy còn tự bỏ tiền túi ra lập "Book Club" để các bạn mượn và viết bài thu hoạch để nâng cao kĩ năng đọc và viết. Đa số các buổi học về bé con của em rất hào hứng kể cho em nghe về buổi học hôm đó học cái gì, làm cái gì, ...; bé tỏ vẻ rất thích những giờ học STEAM trên lớp. Nhìn chung cá nhân em thấy ổn.

Hạng B2
6/8/09
497
2.389
93
các bác ơi ! chia sẻ thểm nhé.

chủ đề này hay và bổ ích cho chúng ta các bác ơi !

• Like
Reactions: phamhoanggiang
Tập Lái
21/7/17
43
33
28
36
người lớn đi làm, muốn luyện tiếng anh nói chuyện lưu loát với người bản Mỹ, Úc hay Anh, thì nên học ở trung tâm nào vậy mấy anh ?

Hạng C
12/6/09
844
7.478
93
Nhóc con em cũng đang học Thần đồng, gần tháng nữa là kết thúc khóa, chả biết gấu mẹ nghe ai thổi tai đòi chuyển qua Apax Leader, thế là vừa mới đăng ký cho nó, chờ hết khóa rồi chuyển.
Thần đồng thì khoảng ~12 tr/ 6 tháng (chưa tính giáo trình), tuần 2 buổi, mỗi buổi 2 tiếng. 50% thời gian có giáo viên nước ngoài.
Apax leader thì vừa rồi đóng nguyên năm cũng ~24tr (đã được giảm 35%) tuần 2 buổi, 1,5h/ buổi 100% giáo viên nước ngoài.

Hạng B2
6/8/09
497
2.389
93
Mời a chủ chia sẻ thêm.
Con a học ở Thần Đồng đc bao lâu, học phí bao nhiêu, kq thế nào? Sao lại có ý định chuyển?
báo bác là con em học Flamengo- Thần đồng. Hết lớp . ko còn lớp để học ạ !.

giờ tìm cho cháu học cao hơn . Cấp 2.

Học phí tầm 10tr / mấy tháng.

BÁc chia sẻ thêm tình hình F! bác nhé !

Hạng B2
6/8/09
497
2.389
93
Nhóc con em cũng đang học Thần đồng, gần tháng nữa là kết thúc khóa, chả biết gấu mẹ nghe ai thổi tai đòi chuyển qua Apax Leader, thế là vừa mới đăng ký cho nó, chờ hết khóa rồi chuyển.
Thần đồng thì khoảng ~12 tr/ 6 tháng (chưa tính giáo trình), tuần 2 buổi, mỗi buổi 2 tiếng. 50% thời gian có giáo viên nước ngoài.
Apax leader thì vừa rồi đóng nguyên năm cũng ~24tr (đã được giảm 35%) tuần 2 buổi, 1,5h/ buổi 100% giáo viên nước ngoài.

bác chia sẻ thêm a PAx leader. So với các trung tâm khác sao bác nhỉ?