Hạng C
22/10/10
849
524
93
Hi các bác, e đại diện cho <span style=""color: #ff00ff;"">trung tâm chăm sóc xe số 2</span> [<span style=""color: #0000ff;"">Số 10 Đường số 15 phường Tân Quy Quận 7 HCM - ngay chỗ bác phúHP và bác khactrung</span>]xin giới thiệu đến các bác 1 dịch vụ làm đẹp và chăm sóc cho vợ 2 của các bác - XỊT GẦM CHỐNG RỈ SÉT + GIẢM ỒN bằng sản phẩm của hãng NORMFEST
Trước giờ chắc các bác cũng đã từng nghe qua dịch vụ xịt gầm này nhiều rồi, qua bạn bè, qua OS, google, qua các dịch vụ ở ADV... nhưng các bác có bao giờ thắc mắc là làm sao phải xịt gầm hay chưa??? Tại sao cùng 1 loại xe như nhau, xe thì êm hơn khi đi qua đường đá dăm, xe thì ồn???
<span style=""color: #ff0000;"">I. Xịt gầm xe là gì - Tác dụng: </span>
Phủ 1 loại hỗn hợp cao su, nhựa dẻo và dung môi ở 4 hốc bánh và gầm xe, lườn xe..., có tác dụng chống rỉ sét, ăn mòn, chống đá nhỏ văng, xịt nhiều có tác dụng giảm thiểu tiếng ồn khi vận hành và di chuyển.
<span style=""color: #ff0000;"">II. Một số hình ảnh về trung tâm chăm sóc xe số 2: </span>

Các sản phẩm của trung tâm
Dầu nhớt Mobil + Castrol

Lọc gió KN, bugi Denso, gạt nước Bosch, kèn sên, ốp inox....

Bảng giá chăm sóc xe + Reception:D

<span style=""color: #ff0000;"">III. Quá trình thi công phủ gầm xe: </span>
Là sản phẩm chuyên dụng phủ gầm đến từ Germany, NORMFEST - Bottom Guard đc trung tâm chăm sóc xe số 2 chọn để thi công phủ gầm cho các loại xe từ 4 chỗ đến 7 chỗ với thiết bị chuyên nghiệp + FREE rửa xe bọt tuyết + FREE xịt inox chống rỉ ống pô + FREE cafe:D(free nhiều quá;))
Sản phẩm chính đây:

Đứng kế thằng em xịt inox - thằng này free nhá:D

Đứng kế thằng O2, thằng ni cung free nhá:D

Bình thường số lượng chai phủ gầm dùng cho xe 4 chỗ là 5 chai, 7 chỗ là 7 chai... Mỗi chai dung tích 1000ml...
Đây là "khách hàng thân thiết" của trung tâm oto số 2;), bữa nay sẽ làm xịt gầm theo ae cho dzui:D

Hjx bác ni người nhỏ mà có "bà 2" to vật vã thế không biết, chắc bác ấy thích style "hoành tráng" đây...
Em nó đây...
Đầu này

Đuôi này

"Mấy bác ni kỳ ghê, vợ 2 ng ta mà toàn ngó dưới lên không àh:D:D:D"

Cho em nó vào "giường" để nâng lên...

"Này này xem dùm anh xem lọt vào chưa???" - "Tí nữa a ơi, chưa khít nó không lên đâu:D:D:D"
Tháo bệ lên xuống cho khỏi vướng víu

Nâng lên tháo bánh + tháo miếng chắn bùn

Này thì chân không này, trắng quá:D - dép guốc quăng qua 1 bên

Dép lào Adidas;)

Tháo chắn bùn

Che lại để phủ 4 hốc bánh trước và sau - che bằng báo mới ngày hnay mới sang, làm e chưa kịp đọc hôm qua có tin j cả:(

Thi công 4 hốc bánh
Vệ sinh trước bằng nước, lau khô thật khô

Xịt phủ gầm NORMFEST - Bottom Guard

Sau khi thi công xong 4 hốc bánh, chân nàng vợ 2 bác chủ xe có màu đen nhám, hết trắng rồi:D

Tiếp tục nâng "vợ 2" của bác chủ xe "lên 1 tầm cao mớ:cool:i" để phủ gầm toàn bộ

Lại dùng báo "Bóng đá" ngày hnay để che lại ống bô và 1 số bộ phận "nhạy cảm" khác:(

Thi công phủ gầm

Trước và sau khi thi công

Sờ tay vào trong vợ 2 ng ta sau khi thi công rất nhám và sướng... Thời gian đợi khô là 45 phút, 2 bác tranh thủ lấy tí "gió"

"Bác cứ xịt đi, em đảm bảo. Xe em mỗi hốc bánh xịt 1 bình đi êm như Lexus LS600HL" :D:D:D - Bác áo cam nói
"Em sao bằng bác được, êm cỡ Mec E với e là đủ rồi:):):)" - Bác chủ xe
Hậu quả sau khi cho ng khác "nhìn từ dưới lên" vợ 2 bác chủ xe

<span style=""color: #ff0000;"">IV. Kết luận: </span>
Với 1 khoản đầu tư chi phí hợp lý [mỗi bình khoản 500k cả công], thời gian thi công trung bình khoảng 4 tiếng + nhiều khuyến mãi như cafe free, rửa xe bọt tuyết + sonax free, xịt bô inox chống rỉ + giá rất OS cho ace thì đây là 1 khoản đầu tư đáng giá cho vợ 2 yêu quý của chúng ta, xịt phủ gầm 1 lần cho toàn bộ quá trình sử dụng xe, chống rỉ sét và giảm thiểu tiếng ồn của xe...
Thân mời các bác OS đến trung tâm phụ kiện và chăm sóc xe số 2 để trực tiếp trải nghiệm cảm giác sau khi xe được phủ gầm và biết đâu có thể tìm thêm cho vợ 2 của mình nhiều món lặt vặt để làm đẹp nữa thì sao??? Ở đây có đủ tất cả các dịch vụ ạh: <span style=""color: #ff00ff;"">đèn - bác khactrung, âm thanh - bác phú HP, HD xe hơi - em, mâm lenso, dán film cách nhiệt llummar và v-kool, bác Tám may nệm và bác Tuấn ốp gỗ và carbon, chăm sóc xe và rửa xe = SONAX, xịt gầm.... Nói chung là đủ tất cả các dịch vụ + cafe HD thư giãn + bida + hội quán otosaigon ở đây nữa</span>:D
Xin chân thành cảm ơn bác Tí Tũn(mặc áo cam) và bác civic_1999(chủ xe, mặc áo trắng) đã làm "mẫu" để giúp em hoàn thành bài viết này:D:D:D.

<span style=""color: #ff0000;"">UPDATE NGÀY 6/12/2011</span>
Hôm nay nhân dịp có General Manager của tập đoàn Normfest qua VN tham quan trung tâm chăm sóc otô số 2 và xem kỹ thuật của nhân viên , e mang con xe mình làm mẫu cho các bác ấy ạh... Sau đây là 1 số hình ảnh xịt gầm ngày hôm nay
Nhân vật chính của buổi lễ hôm nay ạh, nhìn đít xinh thế không biết [các bác cho e tự sướng phát nhá:D:D:D]

Hàng họ em nó trắng tinh nguyên thế kia... Lại bị báo "bóng đá" ngày hôm nay che hết mới đau chứ:(

Có chuyên gia nên bữa nay che chắn khá kỹ, bịt từng con ốc 1:D

Vẫn các bác "ấy" ngó hàng vợ 2 e từ dưới lên:cool::cool::cool:

"Ấy ấy chui vào đấy làm j thế...:mad:"

Sau khi các chuyên gia đến, các bác bắt đầu "đè" em nó ra xịt vào........... gầm:D:D:D dưới sự quan sát của GM of Normfest

Bác Phú HP Stereo nhà ta riêng khoản "in sờ lít pho tu ờ day" [english for today] cũng rất xuất sắc...

Bác Phú: "Welcome to Việt Nam, do you want to go somewhere "relax":D:D:D"
GM of Normfest: "Yeah yeah, I like that:)"
[cái ni e nghĩ thôi nha, 2 bác đó nói quá trời em nghe không kịp:p:p:p]
Tranh thủ thời gian, e nhờ đích thân bác GM đó xịt dùm e 1 phát, công nhận ng nc ngoài thân thiện ghê:D:D:D

Cuối cùng là thành quả, vợ 2 em "hàng họ" trở nên đen thui và xù xì như thế:D:D:D

Cả đoàn chụp hình lưu niệm:D

Một số hình ảnh để chứng minh cho các bác thấy kỹ thuật phủ gầm của [<font]Trung tâm chăm sóc ôtô số 2 đã được kiểm chứng của tập đoàn Normfest -Germany... Các bác yên tâm khi đưa vợ 2 đến đây xịt hàng họ nhá

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/5/07
91
76
18
Re:Trung tâm chăm sóc xe Số 2 - Dịch vụ xịt gầm chống rỉ sét [NORMFEST]

thấy xịt gầm không àh,còn vụ ''Phủ 1 loại hỗn hợp cao su, nhựa dẻo và dung môi ở 4 hốc bánh và gầm xe, lườn xe..., có tác dụng chống rỉ sét, ăn mòn, chống đá nhỏ văng, xịt nhiều có tác dụng giảm thiểu tiếng ồn khi vận hành và di chuyển. '' hông có hình hả bạn

Hạng C
22/10/10
849
524
93

kosovo nói:
thấy xịt gầm không àh,còn vụ ''Phủ 1 loại hỗn hợp cao su, nhựa dẻo và dung môi ở 4 hốc bánh và gầm xe, lườn xe..., có tác dụng chống rỉ sét, ăn mòn, chống đá nhỏ văng, xịt nhiều có tác dụng giảm thiểu tiếng ồn khi vận hành và di chuyển. '' hông có hình hả bạn
Dạ thưa bác cái hỗn hợp đó là nằm trong chai Normfest - Bottom Guard dùng để xịt gầm đó bác:)

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113

bác nói nãy giờ mà ko nói địa chỉ ????

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM

Địa chỉ ở đâu vậy bác,ngoài ra còn có dịch vụ gì nữa không?

Hạng C
22/10/10
849
524
93

Phong Car nói:
Địa chỉ ở đâu vậy bác,ngoài ra còn có dịch vụ gì nữa không?

phuongha nói:
bác nói nãy giờ mà ko nói địa chỉ ????
Sr 2 bác e quên mất, chỗ bác khactrung và bác phúHP nhá. Số 10 đường số 15 Phường Tân Quy Quận 7... Ở đây có đủ tất cả các dịch vụ ạh: đèn - bác khactrung, âm thanh - bác phú HP, HD xe hơi - em, mâm lenso, dán film cách nhiệt llummar và v-kool, bác Tám may nệm và bác Tuấn ốp gỗ và carbon, chăm sóc xe và rửa xe = SONAX, xịt gầm.... Nói chung là đủ tất cả các dịch vụ + cafe HD thư giãn + bida + hội quán otosaigon ở đây nữa:D

Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban

Tác dụng loại này là chống gỉ sét, còn giảm độ ồn thì được bao nhiêu % vậy bác chủ?

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

củng khá nhìu lắm đó bác,tuỳ theo số lượng chai bác xịt,hiện đang có chương trình giảm giá cho os và khuyến mải như bác Hoàng nói đó.e xịt xong đi hết nghe tiếng bánh xe rào lên hẳn lun đó,bác nào mún test có xe cho các bác test thử là xe of bác tí tủn vợ 3 of ông khắc Trung

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

Em xịt gầm ở đây sao ko có hình vậy ta?

Hạng B2
23/6/11
120
4
18

@ bác Hoàng: vợ 2 em Ran-đit là hết 7 chai x 500k = 3,500k là giá đã off rồi?
Làm phủ gầm và 4 hốc bánh xong giảm được bi nhiu % tiếng ồn và tiếng đá vọng vào vậy bác?