Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
RE: Trung tâm tư vấn EURO 2008

Trích đoạn: B2 moi ra truong

Chị Hỏa uiiiiii....... khi thì ảnh nói chuyện thì thầm , khi thì la to (trong điện thoại) nhưng cái quan trọng nhất là hôm thì ảnh đòi nằm trên, khi thì đòi nằm dưới ....
thế này là thế nào hả chị Hỏa, em hoang mang quá .......
Cái này là đang gài độ nên phài thì thầm mùa thu
Cái la to trong điện thoại nghĩa là vô mánh oài:D:D:D
Cái nằm trên và nằm dưới thì theo tình hình thôi:D:D

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: Duong_cao

Chị hỏa ơi, mấy bữa nay ảnh toàn sử dụng ám hiệu khi nói chuyện điện thoại không àh... nào là ăn nửa, chấp một... rồi kèo trên, lúc thì kèo dưới... em sợ ảnh lang bang quá chị ơi.. có cách nào tìm hiểu sự thật không hả chị...??

Trích đoạn : B2 moi ra truong
Chị Hỏa uiiiiii....... khi thì ảnh nói chuyện thì thầm , khi thì la to (trong điện thoại) nhưng cái quan trọng nhất là hôm thì ảnh đòi nằm trên, khi thì đòi nằm dưới ....
thế này là thế nào hả chị Hỏa, em hoang mang quá .......

Oài, cái này nguy hiểm đây! Chẳng biết là kèo thế nào, nằm trên hay nằm dưới, nói to hay thì thầm nho nhỏ...Dù thế nào đi nữa thì các chị cũng nên quản lí ảnh chặt vào nhé. Tốt nhất là không cho đi ra ngoài, và tịch thu điện thoại luôn. Cái này là triệu chứng của cháy hoặc mất "nhà" tới nơi rồi đó chị. [8D][:-]:D

Hi hi

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

Trích đoạn: Golf06

"Mà sao trên màn hình hễ cứ ai sút vào một trái là ảnh dưới này cũng a dua đòi sút ... vào luôn là sao hả các anh các chị? Bình thường anh ấy chỉ mạnh "miệng" thôi, thế mà mùa này thì thiệt là ... !

Không lẽ em cứ phải chịu "thú đau thương" cả mùa EURO thế hay sao?

Cầu trời cho mùa bóng bánh nhanh qua!

Em gái miệt vườn!"

sáng ngoài chợ nghe 2 mợ kể chồng mợ xút phạt đền mà có thương lượng đá thử, đá thiệt vô roài còn năn nỉ đá lại kìa..........:D:D:D

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

OX em chắc có bồ nhí - sáng nay anh ấy ngủ mớ thấy nói toàn là : NGA ơi - tuyệt vời quá........, Nga ơi, gặp HÀ, LAN thì Nga khổ rồi ....
Hic...hic.. em phải làm sao đây ......[&:][:'(]