Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
Em mua để đầu cơ bác à. Hôm rồi có bác Sale gửi cho em cái sơ đồ, xem cũng đẹp nhưng chắc nếu múc để ở thì phải bán em Ếch của em để sắm cái xuồng Yamaha chạy theo sông lên Sài Gòn thôi.
dinle nói:
mục đích chính của bác chủ thớt là gì khi định mua khu này? Nếu để nghỉ dưỡng thì tuyệt rồi, khu này có đủ món vui chơi. Còn nếu để kinh doanh thì phải làm bài toán hiệu quả đầu tư thôi.....
vanhuyqt nói:
Bác tính múc loại nào nhà phố hay biệt thự?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.036
113
www.phindeli.com
NgheXuanDinh nói:
Em mua để đầu cơ bác à. Hôm rồi có bác Sale gửi cho em cái sơ đồ, xem cũng đẹp nhưng chắc nếu múc để ở thì phải bán em Ếch của em để sắm cái xuồng Yamaha chạy theo sông lên Sài Gòn thôi.
Bác ở không được, vậy bác tính đầu cơ rồi bán cho ai?:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
khu này đâu phải để kd mà là để nghỉ dưỡng
giờ mua thì đâu còn chỗ đẹp

Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
Cám ơn các bác. Em quyết định không mua nữa, để tiền sắm cano đã.
Ở cũng khá xa, sale toàn quát 10m/m2, có vẻ giá chưa hợp lý lắm.

Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
dinle nói:
mục đích chính của bác chủ thớt là gì khi định mua khu này? Nếu để nghỉ dưỡng thì tuyệt rồi, khu này có đủ món vui chơi. Còn nếu để kinh doanh thì phải làm bài toán hiệu quả đầu tư thôi.....

Em ở Hà nội, mua nghỉ dươngz thì hơi e.....

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Giờ dự án này chỉ còn nền biệt thự diện tích thấp nhất cũng 402m2
Bên cạnh đó chủ đầu tư cũng vừa mới tăng giá thêm 500k/m2
Hàng hết thơm

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Khu này khoảng 300-400 nền, chủ đầu tư bán hết rồi còn khoảng 10 nền thôi, do đó CDT tăng hay giảm cũng chỉ để kích cầu, nhưng ngay cả tình hình khó khắn như thế này giá cũng khó có giảm (CDT không còn áp lực bán nữa). Kết luận khu này đầu tư sẽ an toàn (không mất giá) nhưng khả năng tăng giá trong tương lai gần sẽ khó =-===> nghĩ dưỡng thì OK

Hạng C
18/6/07
661
36
28
Muon vao the boatclub thi di duong nao vay cac bac?sorry ko go tv duoc

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
anvic238 nói:
Muon vao the boatclub thi di duong nao vay cac bac?sorry ko go tv duoc

Trường Thạnh 1- Boat Club Re : Có nên múc ko các bác.

Có nhiều đường để vào,nhưng gần thì thường thấy các bác chạy xe hơi từ cầu SG => ngã 3 cát lái => Nguyễn Thị Định tới cầu Giồng Ông Tố quẹo trái vào Nguyễn Duy Trinh , chạy khoảng 10km sẽ tới ngã 3 Nguyễn Xiến - Nguyễn Duy Trinh, bác quẹo phải , chạy thêm 1km nữa là tới dự án.
Em đang có khách gửi lại 1 nền LK khu TT1 này, liên kế D12 168m2,hướng Tây bắc bán giá 2,2ty(có VAT), đóng hết đợt 1, phí sang tên chủ chịu. Bác có hứng thú thì alo em ah .

PS: Em vẽ xấu thật >.<

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.