Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
Em thấy dự án này khá đẹp, chỉ mỗi tội xa. Mua xong chắc ngồi ngóng xa lộ Long Thành - Dầu Giây. Mà cũng có khả năng xa lộ làm xong không có đường xuống.
Có bác nào đã múc hoặc đang có ý định múc chỗ này cho em ý kiến với.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
NgheXuanDinh nói:
Em thấy dự án này khá đẹp, chỉ mỗi tội xa. Mua xong chắc ngồi ngóng xa lộ Long Thành - Dầu Giây. Mà cũng có khả năng xa lộ làm xong không có đường xuống.
nó xuống ở chỗ đường vành đai hay đường liên phường cạnh đó

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
bravia nói:
NgheXuanDinh nói:
nó xuống ở chỗ đường vành đai hay đường liên phường cạnh đó

Rồi từ đó đi tiếp Nguyễn Duy Trinh & Tam Đa 10km nữa :D
Vậy chờ xa lộ làm gì?

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
đợt trước box Mer offline ở Boatclub thì KVL và bác lơ+bannang có vác 3 con Triton off-road đoạn đường từ Boatclub đi hướng về đoạn đường đang làm có đoạn sẽ làm cầu này nọ thì theo lời bác KVL(chủ dự án) đây là đường sẽ nối vào đường cao tốc và cty nhà VN bỏ tiền túi ra làm.

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
em đi thấy hơi xa, đường bé toàn xe ôm ba gác chó mèo con nít chạy lông nhông , ôm tiền gửi nh thôi bác ạ, tranh thủ gửi 3 tháng kẻo ls xuống bi chừ

được cái cdt làm cơ sở hạ tầng tốt, bác muốn câu cá thì cá gì cũng có chỗ câu toàn cá to đùng

Last edited by a moderator:
Giờ nó còn rẻ, bác nên mua, mai mốt nó còn ngon hơn thảo điền, Em đã lượn qua lượn lại ngoài kênh tắc mấy vòng, thấy đẹp và mát quá, mai mốt xong đường bác đạp 20p là vào trung tâm ngay, But ít nhất 10 năm nữa Hic Hic Hic... Nhưng nếu ko mua 10 năm nữa giá nó có khi lên gấp 3,:)

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
vnreal nói:
Giờ nó còn rẻ, bác nên mua, mai mốt nó còn ngon hơn thảo điền, Em đã lượn qua lượn lại ngoài kênh tắc mấy vòng, thấy đẹp và mát quá, mai mốt xong đường bác đạp 20p là vào trung tâm ngay, But ít nhất 10 năm nữa Hic Hic Hic... Nhưng nếu ko mua 10 năm nữa giá nó có khi lên gấp 3,:)

Bây giờ em mới biết "mai mốt" nghĩa là "ít nhất 10 năm"

Em có thể đảm bảo cho bác là trăm năm nữa nó cũng có giá = 1/5 giá Thảo Điền àh; thậm chí có thể tính theo tỷ lệ nó còn giảm hơn nữa có thể 1/6-1/10 Thảo Điền thôi

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.234
113
www.phindeli.com
vnreal nói:
10 năm nữa mà nó lên gấp 3 thì lỗ chết ...

Hạng C
20/11/09
678
60
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
mục đích chính của bác chủ thớt là gì khi định mua khu này? Nếu để nghỉ dưỡng thì tuyệt rồi, khu này có đủ món vui chơi. Còn nếu để kinh doanh thì phải làm bài toán hiệu quả đầu tư thôi.....

Status
Không mở trả lời sau này.