hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
Topic này em nhớ đã thảo luận rùi nhưng nay bị xóa mất.Cho em hỏi hiện nay em đang có nhu cầu lắp TH cáp mhu7ng phân vân giữa SG tourist và DTH ???không biết HTVC có ngon không ???còn em hiện đang xài củ chuối kỷ thuật số VTC chuyên gia đứng hình
Xin các Bác chỉ giáo

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: Truyền hình cáp của ai???

HTVC đi bác, ngon bổ rẻ hợp vệ sinh. Có 45k/1tháng mà xem được hơn 60 kênh.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn

Nhưng mà HTVC chưa có ADSL Internet đi cùng. Nghe nói SG tourist đã có internet ADSL đi cùng mà ngon, bổ, rẻ ...

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Trích đoạn: hau

Topic này em nhớ đã thảo luận rùi nhưng nay bị xóa mất.Cho em hỏi hiện nay em đang có nhu cầu lắp TH cáp mhu7ng phân vân giữa SG tourist và DTH ???không biết HTVC có ngon không ???còn em hiện đang xài củ chuối kỷ thuật số VTC chuyên gia đứng hình
Xin các Bác chỉ giáo

DTH không phải là truyền hình cáp mà là truyền hình thu trực tiếp từ vệ tinh (nghề của tôi đấy :D)

Bác dùng SCTV đi (theo tôi biết thì SCTV của SG tourist liên doanh với truyền hình cáp Việt Nam VCTV nên có nhiều kênh giống của DTH đang quảng cáo, lại mới có cả ADSL)

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam

SCTV đi Bác. em đang dùng thấy được lắm, coi hết kênh chắc khùng luôn.:D

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

hoaiphong99
SCTV đi Bác. em đang dùng thấy được lắm, coi hết kênh chắc khùng luôn.
(Hong font - sozy)
Bac co qua Avata mat ve sinh thia !:D:D:D
Nhieu kenh nhanh hong dieu khien lam ! Em hong may con remot roi .
Chet met .
Tat nhien cai nao co ADSL chon cai do .

Hạng B2
11/8/04
217
144
43
HCMC

các bác ơi,
hình như HTVC không có các kênh VTV (& chắc chắn là không có kênh VCTV rồi) phải không?

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Hình như chương trình HTVC không hay bằng SCTV, ngày xưa em cũng xài SCTV nhưng dùng anten và chương trình hơi bị ít, và hay đứng hình nay quay lại kéo cáp chắc là OK
Cám ơn các Bác nhiều

Tập Lái
26/9/04
44
0
0
www.thientuehotel.com

Em đang dùng SCTV ... không biết khi nào cáp SCTV mới kéo xuống Q2 các bác nhỉ..??.. Nhà em dùng angten nên để sử dụng được remote TV cho mỗi TV thì phải sử dụng 1 đầu thu cho 1 kênh....muốn sử dụng hết tất cả các kênh của SCTV thì chắc phải lắp mấy chục cái đầu thu luôn quá...ặc..ặc...

Các Bác có giải pháp nào hay giúp em với....:)