Hạng B2
18/8/04
221
44
28
39
RE: Truyền hình cáp của ai???

lắp Htvc có thể xem được truyền hình kỹ thuật số VTC- còn VCTV kô xem được thì phải. Nếu bác nào xem phim nhiều thì VCTV có starmovie phụ đề tiếng việt- HTVC thì kô có. HBO thì cả 2 đài giống nhau.
Nhà em dùng bên HTVC nhưng theo em nghĩ nơi nào có HTVC thì sẽ không có SCtV đâu à.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: command

lắp Htvc có thể xem được truyền hình kỹ thuật số VTC- còn VCTV kô xem được thì phải. Nếu bác nào xem phim nhiều thì VCTV có starmovie phụ đề tiếng việt- HTVC thì kô có. HBO thì cả 2 đài giống nhau.
Nhà em dùng bên HTVC nhưng theo em nghĩ nơi nào có HTVC thì sẽ không có SCtV đâu à.

starmovie phụ đề tiếng việt HTVC cũng có, chỉ có Cinemax là không có thôi. Nhưng HTVC có kên thời trang hơi bị hay đó...

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

kênh thời trang đó SCTV cũng có nhưng sau 24h (chuyển kênh đài Hà Nội). SCTV muốn xem đuợc HBO phải đóng 140k (hinh như mới giảm còn 90k?),còn không thì chỉ xem đuơc HBO vào T6,7, CN. HCTV hay hơn nhưng không có ADSL.

Nếu dùng ADSL của SCTV thì chỉ phải trả thêm tiền truyền hình 10k cho bộ 55k (mấy bộ khác không bít). ADSL gói max 200k tốc độ down vô tư, hơn hẳn gói 600k của VNN (bi giờ thuê bao ít không biết khi thuê bao tăng sẽ ra sao)

Hạng B2
18/8/04
221
44
28
39

Trích đoạn: songlam

starmovie phụ đề tiếng việt HTVC cũng có, chỉ có Cinemax là không có thôi. Nhưng HTVC có kên thời trang hơi bị hay đó...
ủa sao nhà em lại không có- bác Songlam không lầm chứ ạ- hay là co nhiều lựa chọn- bác nào cho em một lời giải thích

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: command

Trích đoạn: songlam

ủa sao nhà em lại không có- bác Songlam không lầm chứ ạ- hay là co nhiều lựa chọn- bác nào cho em một lời giải thích

Em xem ở nhà bà bác ở PMH thấy có mà Pác. Hay tại PMH phải đóng tiền nhiều hơn nên nó có???

Hạng B2
2/11/04
168
0
0

Trích đoạn: vctv

... truyền hình cáp Việt Nam VCTV nên có nhiều kênh giống của DTH đang quảng cáo, lại mới có cả ADSL)

Bác vctv ơi, em ở Linh Đàm muốn lắp cáp VCTV + ADSL nhưng không biết cáp đã kéo về khu Bắc Linh Đàm chưa ạ (khu thấp tầng TT6)?
Chủ yếu là em muốn lắp ADSL nhưng khó quá. Cái ban QLDA chỗ em nó hơi củ chuồi, ký hợp đồng độc quyền với BĐHN lắp đặt ADSL không cho FPT cũng như Viettel kéo cáp vào :mad::mad::mad:. Trong khi đó BĐHN thì chưa đủ cáp để kéo vào chỗ nhà em ở mới cay chứ [:'(][:'(][:'(].

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Trích đoạn: xebo

... truyền hình cáp Việt Nam VCTV nên có nhiều kênh giống của DTH đang quảng cáo, lại mới có cả ADSL)

Bác vctv ơi, em ở Linh Đàm muốn lắp cáp VCTV + ADSL nhưng không biết cáp đã kéo về khu Bắc Linh Đàm chưa ạ (khu thấp tầng TT6)?
Chủ yếu là em muốn lắp ADSL nhưng khó quá. Cái ban QLDA chỗ em nó hơi củ chuồi, ký hợp đồng độc quyền với BĐHN lắp đặt ADSL không cho FPT cũng như Viettel kéo cáp vào :mad::mad::mad:. Trong khi đó BĐHN thì chưa đủ cáp để kéo vào chỗ nhà em ở mới cay chứ [:'(][:'(][:'(].

Để mai tôi kiểm tra lại rồi trả lời bác nhé, tôi chỉ làm về truyền hình vệ tinh DTH thôi (bác mà cần lắp chảo thì có ngay :D)

Hạng B2
2/11/04
168
0
0

Để mai tôi kiểm tra lại rồi trả lời bác nhé, tôi chỉ làm về truyền hình vệ tinh DTH thôi (bác mà cần lắp chảo thì có ngay :D)

Cám ơn bác, em cứ tưởng bác làm cả ở VCTV. Vả lại em cũng đã lắp chảo rồi ạ nhưng không có chữ VTV xanh xanh đỏ đỏ, bác cho em xin cái chữ đó nhé :). Em cũng đã hỏi ông bạn làm ở VTV rồi, chỗ em là vùng xa xôi hẻo lánh nên cáp chưa kéo tới nơi, quá chán!!!:mad:[:'(]:(

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Thưa các Bác em vừa lắp SCTV, quá đã luôn, phí lắp hòa mạng 660K---> khuyến mãi 550K, bao công, tặng 33m cáp, miễbn phí thuê bao 3 tháng, KM xem HBO và Sta.move có phụ đề vào T5-->CN, xem tổng cộng 68 kênh muốn lòi ......con mắt.....vài hôm nữa chổ em có ADSL của SCTV nghe QC cũng khá rẻ.
Cám ơn các Bác :D