Hạng B2
27/11/12
228
30.406
93
Phụ kiện xịn mà thợ kg có tay nghề lắp vô nhìn cũng xấu lắm anh à ??
Thì em nói rồi, xưởng yếu yếu làm không nổi bếp này, vì lặp phụ kiện mà lắp nhiều và liên tục thì cân thẳng cái thùng cũng cực lắm, lắp phụ kiện đâu tính công nhiều đâu được. Ảnh nói chỉ cắt cắt thôi mà có gì khó....kaka
Trên có anh nói 90 triệu chưa đủ học phí. 90 triệu mới đủ học phí ráp ray giảm chấn thui hihi

Hạng D
13/1/11
2.425
32.469
113
Thì em nói rồi, xưởng yếu yếu làm không nổi bếp này, vì lặp phụ kiện mà lắp nhiều và liên tục thì cân thẳng cái thùng cũng cực lắm, lắp phụ kiện đâu tính công nhiều đâu được. Ảnh nói chỉ cắt cắt thôi mà có gì khó....kaka
Trên có anh nói 90 triệu chưa đủ học phí. 90 triệu mới đủ học phí ráp ray giảm chấn thui hihi
Muốn lắp chuẩn phải có bộ gá, canh chuẩn.............
Đục đẽo gọt dũa tùm lum lắp vô nó mới đẹp
Còn kg lắp vô nó chả thẳng hàng thẳng lối nhìn chán chết

• Like
Reactions: chuongmed
Hạng C
8/2/07
510
7.518
93
HCM
Cho em hỏi ké.
Làm sao để tháo hộc tủ đã lắp ray giảm chấn ra?
Em xin hết.

Hạng D
23/10/18
1.131
23.235
113
40
Cho em hỏi ké.
Làm sao để tháo hộc tủ đã lắp ray giảm chấn ra?
Em xin hết.
Ở mỗi bên ray có 2 cái lẫy bằng nhựa đen, cái nào đang ở trên thì gạt xuống, cái nào đang ở dưới thì gạt lên ( gạt đồng đều cả 2, giữ nguyên và rút ra)
Em xin hết.

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
Mình nói 90tr tiền hardware chỉ mới là học phí mua hardware thôi anh ạ! Cứ từ từ xài rồi sẽ hiểu (với điều kiện thợ xịn gắn đống hardware mà ảnh mua) chứ mình chưa nói tới làm hệ tủ Wall vs Base và Island như render 3D của ảnh. Dễ ăn của ngoại thì méo ai đầu tư 600 tỷ làm nhà máy cả :D

Hạng B2
27/11/12
228
30.406
93
Mình nói 90tr tiền hardware chỉ mới là học phí mua hardware thôi anh ạ! Cứ từ từ xài rồi sẽ hiểu (với điều kiện thợ xịn gắn đống hardware mà ảnh mua) chứ mình chưa nói tới làm hệ tủ Wall vs Base và Island như render 3D của ảnh. Dễ ăn của ngoại thì méo ai đầu tư 600 tỷ làm nhà máy cả :D
Dưng mờ ý ảnh đang nói là cái tủ này chỉ cắt cắt rồi ráp ráp thôi rồi còn để qua tết nữa cho xưởng bớt chảnh. Có việc mừng thí moạ chảnh gì haha. Thằng thiết kế cho ảnh ác thiệt. Rồi ảnh mua hết phụ kiện là thằng xươnhr khỏi chia lại kích thước thùng luôn. Xong haha

• Like
Hạng C
8/2/07
510
7.518
93
HCM
Ở mỗi bên ray có 2 cái lẫy bằng nhựa đen, cái nào đang ở trên thì gạt xuống, cái nào đang ở dưới thì gạt lên ( gạt đồng đều cả 2, giữ nguyên và rút ra)
Em xin hết.
Em đang hỏi về ray âm anh. Chứ ray bi thì em biết tháo.

• Like