Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Tự coding và chuẩn đóan cho xe.

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Nó báo lổi hay gì anh ?
Anh vô phần security , stick thêm mục " unknow source" nữa. Để nó cho cài các ứng dụng ngòai.

Nó không báo lỗi gì, anh không hiểu sao nữa.
Sau khi download về, anh bấm vào đó xong..nó mất tiêu luôn:(

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
anh đao-lóat về xong bỏ vô cái thẻ nhớ, hoặc chép vào bộ nhớ máy.
Sau đó dùng explorer của dtdd duyệt đến file đó để install.

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Nó không báo lỗi gì, anh không hiểu sao nữa.
Sau khi download về, anh bấm vào đó xong..nó mất tiêu luôn:(
Chịu khó cài đi a, phần mềm coding trên android xài đơn giản lắm, nhiều thứ hay để nghịch.
Ví dụ xe nó tự biết khoá cửa sau 2p nếu a lỡ quên (active phát là xong, khỏi sợ trộm, BMW thông minh thiệt :)):
Tự coding và chuẩn đóan cho xe.

Còn nhìu, nhìu nữa, đơn giản chỉ là kết nối dt với xe rồi cứ active-not active là ra hàng tá tính năng hehe

Hạng C
23/12/13
514
527
93
Chịu khó cài đi a, phần mềm coding trên android xài đơn giản lắm, nhiều thứ hay để nghịch.
Ví dụ xe nó tự biết khoá cửa sau 2p nếu a lỡ quên (active phát là xong, khỏi sợ trộm, BMW thông minh thiệt :)):
View attachment 161416
Còn nhìu, nhìu nữa, đơn giản chỉ là kết nối dt với xe rồi cứ active-not active là ra hàng tá tính năng hehe
Bác Cubi cho em xin sdt cái bác. Xài phần mềm trên Iphone thì có đơn giản giống Android ko ah? Vì nhà em toàn xài Ip nên tính xài iOS luôn. Cable thì giá nhiêu bác? Gặp bác ở đâu để mua ah?

• Like
Reactions: LeeNgoc
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Cái hình mr Vinh úp là coding cho chìa khóa có thứ tự 4. Nên nếu sử dụng chìa 1 ,2 ,3 sẽ không có tác dụng. :)
Nếu muốn tác dụng trên chìa 1 , 2, 3 thì coding thêm cho mấy chìa này.
Nó cho mình coding cho từng chìa, với những option khác nhau luôn.
Nhà vài người chạy chung 1 chiếc, thì giữ chìa khác nhau , sẽ coding option khác nhau được.

Còn về chuẩn đóan thì hồi chiều đã test thử. Báo lổi kết quả y như "hảng" test.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Bác Cubi cho em xin sdt cái bác. Xài phần mềm trên Iphone thì có đơn giản giống Android ko ah? Vì nhà em toàn xài Ip nên tính xài iOS luôn. Cable thì giá nhiêu bác? Gặp bác ở đâu để mua ah?

Cáp chỉ xài được cho ăn-roi à bác. Còn OS thì chưa có giải pháp. Dùng qua cổng wifi, BT thì chỉ chuẩn đóan lổi thôi. Chứ không coding được.

Hạng C
23/12/13
514
527
93
Cáp chỉ xài được cho ăn-roi à bác. Còn OS thì chưa có giải pháp. Dùng qua cổng wifi, BT thì chỉ chuẩn đóan lổi thôi. Chứ không coding được.
Vậy thì bó tay rồi... Hôm nào mời bác đi cafe vọc thử Android của bác chút nhé.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
View attachment 161416
Quá hay...

• Like
Reactions: chauduy114