Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả
RE: Tự làm sạch tấm lọc bụi máy lạnh Mazda6.

Theo tui biết thì da conolly là loại da thơm mà, nên hình như nó khg mất mùi đâu!!!!!!!! bác nào xài loại này rồi thì cho thêm nhận xét

To bác tocdo: sao bác rành xe tui thế [8D][8D] đúng là màu xe tui là do thủ trưởng chọn, tuy nhiên lúc mới ra thì chỉ mới có 3 màu thôi đó là bạc, đen và màu đồng hiện tại có thêm màu be, màu đỏ, màu vàng và màu xanh đen, loại màu xanh đen này rất đẹp nhưng hình như phải đặt bác à - nói chung về màu xe thì tui vẫn thích màu sáng hơn vì là xe dáng thể thao mà - bác mau lấy xe đi khg thuế má lên nữa thì mệt - nhớ "rửa xe" nha bác

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

To bác Thdwin, các thông tin của xe bác là do.. bác nói em mới biết đó chớ (mấy bài cũ trên 4r). Chắc em chọn màu xanh đen cho không đụng hàng với bác. Em cũng không cần gấp lắm nên đợi tí ko sao. Em cũng đang nghe ngóng vụ thuế má đây. Nếu lên nhanh wá thì em rước liền còn không chắc phải đầu năm sau em mới có nhu cầu.

Còn vụ rửa xe hẳn là có rùi. Để còn có dịp học hỏi thêm ở các bác nữa chứ.

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Các bác cho hỏi trong forum của OS có ai làm sales for Mazda không vậy?. Xin liên lạc với mình qua e-mail : [email protected] về em M6 nhé

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Chắc khg rùi bác ơi, vì phát hiện có là tui đuổi liền :D:D - chắc bác đang lấn cấn cái vụ deal giá đúng khg? hiện bác đã tiếp xúc với đại lý nào rùi, nếu tiện thì tui có thể giúp bác chút chut.

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Trích đoạn: thdwin

Chắc khg rùi bác ơi, vì phát hiện có là tui đuổi liền :D:D - chắc bác đang lấn cấn cái vụ deal giá đúng khg? hiện bác đã tiếp xúc với đại lý nào rùi, nếu tiện thì tui có thể giúp bác chút chut.

Chưa bác thdwin à. Bác đã chơi qua hàng này rùi nên có kinh nghiệm. Bác chỉ cho em với. Mà 4rum này không cho các sales vào hả bác Thdwin? căng quá nhỉ. Đúng là O.S.P.D có khác

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Chà chà, bác Thdwin trông hiền lành dễ thương thế mà có khuynh hướng bạo lực quá ta?[&:]
Em là Sales của....Scitek nè, bác mà dữ thì đuổi em luôn đi...!:D
Mà chắc là bác không nỡ đâu hé....!;)

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

chít như vậy là pạo lực rùi hả pác..thế thì em phải rút kinh nghiệm thôi [8D][8D] em chỉ có ý là đuổi hết khg cho ai tiếp xúc với mối tocdo này thôi mừ sau đó dàn cảnh để kiếm chầu rửa xe của pác tocdo thui..phải rút rút... :D:D hi hi.. à mà pác tự động úi đuổi pác đi thì ai cung cấp thuốc bổ...cười nữa pác :D:D

to pác Tocdo: nói rõ chút cho bác yên tâm, vì đây là forum phi lợi nhuận nên thành viện điều hành hạn chế việc tiếp thị, tránh mất vui cho những thành viện tham gia đóng góp, chia sẻ kinh nghiêm.

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

OK, vậy tui chọn bác thdwin làm hoa tiêu nghe. Khi nào phi vụ này thành công mời các pác chầu pia. Chắc giải thưởng lần này là chiếc Hummer H2 wá. Trúng xong đứng nhìn em mà cười cả ngày luôn vì đâu đủ tiền mua xăng cho ẻm nhậu đâu.

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Em còn đang định gút M6 thì M3 lại xuất hiện . Đành rằng là em của M6 nhưng em thấy nó cũng được lắm, nhất là đèn/gạt nước cảm ứng (cái này thì hơn ông anh M6). Đạn dược em đã sẵn sàng rồi. Bác tư vấn xem em có nên tương tư em này không để làm luôn. Vừa nghe thành viên mprk8 bảo năm sao thuế tăng thêm 31% nữa nên em phải làm sớm thôi. Cám ơn bác

M3 không đẹp bằng M6 (ý kiến của tui) hơn nữa bác ngồi thử mà coi, ghế sau chật lắm, không biết body của các size nào, chứ tui cao 176cm ngồi vào ghế sau là đầu gối gần chạm lưng ghế trước, đầu còn cách trần xe đúng 1 đốt ngón tay. Hỏi bọn sales sao trần thấp thế, họ trả lời là xe kiểu thể thao nên ghế sau chỉ thế thôi. Thích rộng rãi thì làm con M6. Nghe xong tui hớn hở đi...về [&:]

Status
Không mở trả lời sau này.