Status
Không mở trả lời sau này.
Bị bấm 1 lỗ
17/10/06
12
0
0
RE: Tự làm sạch tấm lọc bụi máy lạnh Mazda6.

tôi cũng đi qua m6, máy, kiểu dáng sport, nội ngoại thất đều được có cái k ưng ý lắm chân côn nặng vì thế nếu chân pác yếu thì nhớ tập chạy bộ và tập đạp xe đạp cho chân chắt khỏe trước khi rinh e về dinh, còn vụ thuế tăng dẫn đến giá xe tăng pác khỏi lo năm sau xe hạ chứ k tăng đâu đừng lo, đừng mà nghe lời bọn sale tiền mất từ từ sau họp chợ lần này sẽ biết.

--------------------------------------------------

Dục tốc bất đạt.

Tập Lái
11/12/06
3
0
0
Cho em tham gia hoi Mazda6 cac bac oi.

Sau suốt một thời gian tìm kiếm em M3 AT không được, em phải bằng lòng cưới em M6 MT. Nhưng về ngắm mới thấy mình may mắn đã không mua M3.
Thứ nhất là vì mấy chủ xe M3 thật là kiêu căng, toàn đem xe ra để bánh khảo giá. Thế rồi thì đòi cái giá trên trời. Có đứa đòi em giá 25500 (xe mới kính coong là 28000) mà đi gần 2 vạn. Mà các bác biết không, em máu đến cái mức ok giá đó luôn, mặc dù bị bạn bè chê là điên, thích cái gì thì thích cho bằng được. Khi ok thì thằng chủ không bán, nói chưa máu bán lắm.pó tay các bác ạ.
Thứ 2 là bây giờ về ngắm lại M6 thấy đúng như người ta nói, M3 dành cho đàn bà, M6 dành cho đàn ông. Em thì đã nhỏ con mặt lại trắng trẻo, đi M3 không khéo mấy thằng ranh đi đường nó tưởng là em nào xinh xinh lại trêu ghẹo thì bỏ cha các bác ạ.
Hôm qua, em đầu tư mấy gần 20T độ con xe yêu quí, ghế da thật, Vcool..... Nhìn mà thấy đã. Em đi công tác TQ suốt ngày, bên đó đồ vừa rẻ vừa nhiều vừa đẹp. Để em lên đời con xe của em cho 318 nhìn thấy phải khiếp hehehehhe (e xin lỗi các bác 318 nhé)
Thì đi số sàn cũng hơi vất vả ở cái đường Hà nội nhưng chẳng sao, phải rèn luyện gian khổ trước cho nó nên người các bác nhể. Mà em hỏi các bác con này 100 cây hết bao xăng vậy các bác ơi. Lắp cái quả cảm biến lùi ở Hà nội hết bao xiền nhỉ. Em cảm ơn các bác nhiều và hy vọng các bác bỏ quá cho dân tập lái nếu có nói điều gì vớ vỉn nhé.

Tập Lái
13/2/07
17
0
0
RE: Tự làm sạch tấm lọc bụi máy lạnh Mazda6.

tôi thấy trên vnexpress mới đăng là có mazda 3 chạy diezen không hao nhiên liệu mà trông dáng ngon lành lắm không hiểu có anh em nào biết thông tin cho anh en được biết thêm. Không hiểu có bán ở VN chưa nếu mà có rồi tôi đổi con mazda 6 đang đi lấy em này ngay????????????????????????

Status
Không mở trả lời sau này.