Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
RE: Từ Long Khánh về Trảng Bom.........xxx

Đoạn đó đang nguy hiểm đấy các bác ợ .Em đi đoạn đó hoài nên biết ,toàn đi từ tốn chơi .

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn

xxx Đồng Nai thì khỏi nói rùi. Trên đoạn thường có 02 điểm bắn cách hai bên ngã ba Dầu Giây khoảng 20km: đỉnh dốc cao su gần quán Hưng Phát và đoạn gần tới thị trấn Xuân Lộc - huyện Long Khánh.

Trích đoạn: khoa
Hôm trước e gặp 2 chú xxx ngồi canh trong quán nước dọc đường ! :)
quán nước là bình thường đấy bác (phổ biến ở nhiều tỉnh). Vừa rùi em đi Phan Thiết ttheo đường từ Bà Rịa qua thị trấn La Gi, ngay đoạn giáp ranh với Bình Thuận em gặp 01 chú xxx nằm trên võng xem ti vi ngoài hiên, xe môtô dựng phía trước kế bên có 01 em ngồi bán vé số. Rất nhàn hạ, hầu hết các xe tải và khách đi ngay qua đều tự động xuống bỏ một cái gì đó vào cái thùng gỗ chỗ em bán vé số, xong rùi tự đi, chấm hết, .... hình như đây là thói quen, nhưng nếu không có thói quen này thì ẻm bán vé số sẽ ghi ghi chép chép .... pó hand[8D][8D]

Trời ơi, mới hỏi các bác hồi trưa này thì cỡ 7h00 tối, em đi từ Long Khánh về Biên Hòa thì bị dính mới ác chứ các bác nhưng em bị dính ở ngay ngã 3 Dầu Giây. Xuống xe, giở hết các chiêu xin xin xỏ xỏ, năn nỉ ỉ ôi thì mới thấy xxx này dễ thương làm sao, xxx cho đi ----> mừng hết lớn lun.
XXX cho đi nhưng em vẫn thắc mắc vì xxx nói em chạy quá tốc độ, nhưng buổi tối thì làm sao mà bắn tốc độ và ghi hình rõ được ta? Các bác nào rành kĩ thuật giải đáp dùm em với, xxx có nói thiệt không?

P/S: Không biết xxx này có là mem của OS không mà nghía xe em: "Corolla 09 hả, chạy sướng đây!"

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Hiện nay xxx được trang bị máy bắn hiện đại hơn rồi bác ơi , bắn ban đêm ok luôn đó !:)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

trích đoạn altis 2009
Trời ơi, mới hỏi các bác hồi trưa này thì cỡ 7h00 tối, em đi từ Long Khánh về Biên Hòa thì bị dính mới ác chứ các bác nhưng em bị dính ở ngay ngã 3 Dầu Giây. Xuống xe, giở hết các chiêu xin xin xỏ xỏ, năn nỉ ỉ ôi thì mới thấy xxx này dễ thương làm sao, xxx cho đi ----> mừng hết lớn lun
Bác áp dụng chiêu giề hay thế bác, bữa nào chỉ em với nhé;)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

@bác Bờm: xe của xxx chạy cùng chiều mình và bắn thì em không biết có hợp pháp hay không, cái quan trọng là các bác đâu có biết bị bắn lúc nào đâu mà cãi. Cứ có hình và số tốc độ là xxx "mần" ngay thôi:D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

buổi tối thì làm sao mà bắn tốc độ và ghi hình rõ được ta? Các bác nào rành kĩ thuật giải đáp dùm em với, xxx có nói thiệt không?
Máy hiện đại bấy giờ bắn các bác xong (mặc dù là ban đêm) có hình và hiện lên biển số các bác rõ và vàng chạch như biển số Lào luôn đấy nhé (em xem rồi). Bây giờ có loại chai xịt vào BS để khi bị bắn bằng súng này thì thấy xe nhưng biển số thì trắng bóc (có thể cãi được[8|]) nhìn bằng mắt thường thấy BS vẫn bình thường, nhưng lấy máy chụp hình ra chụp thì trắng bóc. Bác nào thử làm chuột bạch đi rồi báo anh em xem coi có hiệu quả không.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: TOY

buổi tối thì làm sao mà bắn tốc độ và ghi hình rõ được ta? Các bác nào rành kĩ thuật giải đáp dùm em với, xxx có nói thiệt không?
Máy hiện đại bấy giờ bắn các bác xong (mặc dù là ban đêm) có hình và hiện lên biển số các bác rõ và vàng chạch như biển số Lào luôn đấy nhé (em xem rồi). Bây giờ có loại chai xịt vào BS để khi bị bắn bằng súng này thì thấy xe nhưng biển số thì trắng bóc (có thể cãi được[8|]) nhìn bằng mắt thường thấy BS vẫn bình thường, nhưng lấy máy chụp hình ra chụp thì trắng bóc. Bác nào thử làm chuột bạch đi rồi báo anh em xem coi có hiệu quả không.

Nếu bắn mà em cho là không chính xác hoặc có dấu hiệu mình bị bắt ép thì có thể yêu cầu phía xxx cho xem bằng chứng các bác ạ .
Theo em được biết thì chỉ có 3 tỉnh là Daklak, Tiền Giang, Hải Dương mới có máy bắn ban đêm thui, tốc độ ghi hình cực nhanh nên bắn liên tục được ....còn máy bắn ban ngày thỉ tốc độ ghi hình củ chuối lắm, bắn các xe đi chung hoặc gần nhau thì chỉ căn cứ vào xe đầu rùi ....suy diễn ra các xe sau, đòi xem băng ghi hình thì các chú ấy chịu :D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: F1racer

Theo em được biết thì chỉ có 3 tỉnh là Daklak, Tiền Giang, Hải Dương mới có máy bắn ban đêm thui, tốc độ ghi hình cực nhanh nên bắn liên tục được ....còn máy bắn ban ngày thỉ tốc độ ghi hình củ chuối lắm, bắn các xe đi chung hoặc gần nhau thì chỉ căn cứ vào xe đầu rùi ....suy diễn ra các xe sau, đòi xem băng ghi hình thì các chú ấy chịu :D

Hôm nào đi ngang Dầu giây cứ phang trên 100 bị bắn rồi yêu cầu xem hình thử là biết [8D][8D]! Vụ này chưa chắc đâu nha em trai [8D][8D] ! Dzọt ...lẹ ! :)

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: TOY

Bán ở đâu vậy em? mà có tác dụng vào ban ngày ko e?