Sáng nay em đi từ Long Khánh về Trảng Bom, không biết xxx núp ở khúc nào để bắn mà em thấy các xe bị bắn sẽ bị xxx chặn lại ở ngã tư đèn đỏ của Trảng Bom.
Bác nào đi đoạn đó mà biết xxx núp ở đâu chỉ dùm để ae đề phòng ạ. Nguy hiểm quá các bác ạ.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
RE: Từ Long Khánh về Trảng Bom.........xxx

Bắn đầu bắn khi vừa hết rừng cao su :D:D (bắn lén, đặc trưng của xxx Đồng Nai), do đó xe vi phạm sẽ bị ngoắc vào tại ngã tư đèn đỏ, bên trái có đường hẽm rộng rãi tha hồ mà phân bua :(:(

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Không phải đâu bác phuc minh ơi. XXX Đồng Nai hay ngồi trên xe du lịch biển trắng bình thường đậu bên lề và...bắn, địa điểm thì bất cứ nới đâu, vì bắn chút xíu là đổi địa điểm, thậm chí vừa chạy xe lưu thông cùng chiều với các bác và...bắn.
Những điểm hay bắn là gần quán cơm Hưng Phát (địa phận Hưng Lộc), Gần trạm cân Dầu Giây (mới đưa vào hoạt động lại) ngay chỗ lô cao su cũ, bây giờ là KCN Bàu Xéo.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

À, các bác vào thị trấn Trảng Bom đoạn có con lươn phân cách gần ngã tư đèn xanh đèn đỏ thì nhớ chạy đúng lane nhé, các bác cứ hấp tấp vượt phải thì dễ "dính" lắm[8D].

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53

Em bữa hổm cũng bị ngay đây. Thằng xxx chẳng nghe em nói gì sấc, dù em nghe nói là em chạy 56 trên 50. Kú 1 cái là nó ghi biên bản đến CA Huyện Trảng Bom mà ko ghi địa chỉ gì. Còn bảo em: tự tìm đi.

Kú không chịu đc.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: phucminh

Bắn đầu bắn khi vừa hết rừng cao su :D:D (bắn lén, đặc trưng của xxx Đồng Nai), do đó xe vi phạm sẽ bị ngoắc vào tại ngã tư đèn đỏ, bên trái có đường hẽm rộng rãi tha hồ mà phân bua :(:(

Bây giờ XXX Đồng Nai bắn di động bác àh , thường thì đọan từ ngã 4 ngay thị trấn Trãng Bom và di chuyển đến và bắn dài dài đến qua khỏi đèo Mẹ bồng con luôn ! Các bác đổ dốc đèo mẹ cũng nhớ đúng tốc độ nhé , xxx cũng thường canh ngay khúc đổ dốc ! :)
Hôm trước e gặp 2 chú xxx ngồi canh trong quán nước dọc đường ! :)

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

em thấy đường này xe đông chạy chọt ra vô thường xuyên nên tốc độ trung bình ko cao lắm, chĩ sỡ khúc đèo mẹ bồng con nhưng xxx ko dám đậu xe trên đèo bắn đâu

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: tieunhan

em thấy đường này xe đông chạy chọt ra vô thường xuyên nên tốc độ trung bình ko cao lắm, chĩ sỡ khúc đèo mẹ bồng con nhưng xxx ko dám đậu xe trên đèo bắn đâu

Có bác trong OS mình bị bắn lúc xuống đèo đấy bác , mới bị gần đây thôi !:)