Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Bác đang ở thành phố lớn nhất nước đấy, từ Tân bình xuống suối tiên mà phải hỏi đường sao.
Bác vòng đường Nguyễn Văn Linh, rồi vào Võ Chí Công, đi qua khu Công Nghệ Cao sẽ ra xa lộ Hà Nội, ngay sát Suối Tiên. Đường đi trống trải, không kẹt xe.

• Wow
Reactions: dccouq
Hạng B1
4/4/18
86
143
36
40
Bác chở món gì trên xe mà hỏi kỹ vậy?? Ko lẽ... loa kéo, trà xanh??

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Nhà em cũng ở Tân Sơn và hay lên nhà ngoại ở Ngã Tư Thử Đức.

em đi nhiều tuyến và thấy ok nhất vẫn là Quang Trung (kẹt tí chỗ vào đường Thống Nhất) --> Phan Văn Trị --> Phạm Văn Đồng --> Đường số 2 --> QL 1A, ra đến đay chạy cái vèo đến suối Tiên.

Còn nếu đi An Sương or Cộng Hòa thì cũng hên xui lắm, lúc đường thông thoáng, lúc kẹt xắp mặt

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Bác đang ở thành phố lớn nhất nước đấy, từ Tân bình xuống suối tiên mà phải hỏi đường sao.
Bác vòng đường Nguyễn Văn Linh, rồi vào Võ Chí Công, đi qua khu Công Nghệ Cao sẽ ra xa lộ Hà Nội, ngay sát Suối Tiên. Đường đi trống trải, không kẹt xe.

Đi trong khu công nghệ cao ám ảnh, đi cuv thì lỡ ga nghe cái hự còn đi sedan nghe cái rột. Làm mấy cái gờ giảm tốc vãi nái luôn

Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
có gì đâu, có thể bác này mới chuyển đến đây, hoặc vào nhà người quen ở Saigon chơi rồi thích tự lái xe đi chơi ko thích phiền chủ nhà đi làm ! chỉ là 1 trường hợp trong nhiều trường hợp cho ai đó ko biết đường.
Giờ ai chạy 4B mà kg biết cái GG map thì hơi căng. Kg xài GG map để đi được mà lên đây hỏi đường thì sao mà đi?

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Nhìn VN quy hoạch xd nhà cửa và hạ tầng...vĩ đại thiệt

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Giờ ai chạy 4B mà kg biết cái GG map thì hơi căng. Kg xài GG map để đi được mà lên đây hỏi đường thì sao mà đi?
giống như bạn chưa bao giờ đến Hà Nội, rồi 1 người đưa cho bạn cái xe rồi bạn muốn đi đến 1 chỗ cách xa 20km chẳng hạn, lúc đấy có google map cũng hoang mang vì lạ chỗ và đi những con đường mới là lần đầu tiên đi, chưa kể bác này lớn tuổi thì sao, người già 50-60 tuổi đâu có nhanh nhạy như người trẻ mà tra điện thoại rồi tự lái đi, sẽ khó khăn hơn là thanh niên rồi.

Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
giống như bạn chưa bao giờ đến Hà Nội, rồi 1 người đưa cho bạn cái xe rồi bạn muốn đi đến 1 chỗ cách xa 20km chẳng hạn, lúc đấy có google map cũng hoang mang vì lạ chỗ và đi những con đường mới là lần đầu tiên đi, chưa kể bác này lớn tuổi thì sao, người già 50-60 tuổi đâu có nhanh nhạy như người trẻ mà tra điện thoại rồi tự lái đi, sẽ khó khăn hơn là thanh niên rồi.
Như Bác nói, kg GG map được, đọc chỉ dẫn trên này mà lái 2B thì ổn, còn lái 4B thì cằn.