Hạng B2
27/9/17
204
5.378
93
46
Thank you bác nhiều, con này vắt chanh dùng với mù tạt và lá tía tô, phải ăn sống mới tuyệt.
Anh ăn con gì vậy.Hàu điếu chỉ ăn gỏi với nấu cháo thôi anh,còn ăn với chanh thì khuyên anh nên ăn hàu sữa vì mùa này hài sữa cực ngon.

Hạng B2
27/9/11
119
178
43
48
Biển Nha Trang hào ko ngon,hào ngon chỉ nước biển khu Bà Rịa Vũng Tàu hoặc Cần Giờ

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Tư vấn chỗ ăn chơi Nha Trang
Biển Nha Trang hào ko ngon,hào ngon chỉ nước biển khu Bà Rịa Vũng Tàu hoặc Cần Giờ
Đúng rồi bác , hào sữa thì BR VT và Cần giờ ngon .Nhưng hào điếu và hào sữa khách nhau nhe bác và hào điếu chỉ có ở Nha Trang. Vài hình cho bác xem.

Attachments

Hạng B2
18/11/10
249
2.523
93
Haò điếu thì Vũng Tàu cũng có (lần em ra chợ xóm lưới có mua được). Còn con hào điếu là lần em ra Côn Đảo đã được quán Thu Ba giới thiệu và ăn thử rồi!

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Haò điếu thì Vũng Tàu cũng có (lần em ra chợ xóm lưới có mua được). Còn con hào điếu là lần em ra Côn Đảo đã được quán Thu Ba giới thiệu và ăn thử rồi!
Thank you bác, để hôm nào ghé xóm lưới kiếm thử. Mới Côn đảo về cũng ghé quán Thu Ba ăn mà ko biết , chỉ đc giới thiệu món xá sùng và ốc gai thôi.

Attachments

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Anh có thể cho mình địa chỉ quán bán món này không ??? nhìn thèm , tuần sau e ra nha trang tìm ăn cho biết ..
Mình cũng đang kiếm ah. Bác Chinhdoanminh chỉ chỗ này nè bác ghé thử xem có ko, và bác ấy nói mùa này ko có.
Chinhdoanminh nói vậy nè.
Mùa này ko có.
Anh ghé Thanh Hiền vừa qua cầu Trần Phú bên trái ngay đèn xanh đỏ xem HS thì cứ con còn sống mà ăn đi anh.
Chúc bác chuyến đi vui vẻ.
P/S nếu bác đi đến cam ranh mà đến giở ăn thì bác ghé Quán Cầu Mới ăn hải sản ngon bổ rẻ, đặt biệt có ghẹ lột.Bác có thể google là ra. Sau khi ăn xong bác đi theo đường ven biển vô Nha Trang đỡ bò theo xe tải trên qlộ.

Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Xuân anh dùng được họp lí nhưng ko đặc sắc
Awn mực với cá ốc nên ghé Hoàng Thảo Nguyễn Trường Tộ.Quán NÍ nướng con mực anh ăn nhớ mãi.ăn sò mồng hấp,ốc nhảy đỏ hấp.
Em mới ăn quán này tức thì, đánh giá 5 điểm, ko có món gì đặc sắc lại ko hề rẻ

Attachments

• Like
Reactions: bongsinh