Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
một bên gập lại được ,một bên đứng trơ trơ , phải tìm hiểu lý do tại sao chứ cứ đè cái motor thay miết
Cũng mở ra làm đủ cách rồi bác, được vài ngày là bị, nhất là sau khi rửa xe hay trời mưa thì khả năng cao là bị. Lau chùi sạch sẽ, hãng nói do moter già nên yếu hic. Khó chịu nên làm thôi bác

Hạng C
20/3/17
936
14.734
93
Cũng mở ra làm đủ cách rồi bác, được vài ngày là bị, nhất là sau khi rửa xe hay trời mưa thì khả năng cao là bị. Lau chùi sạch sẽ, hãng nói do moter già nên yếu hic. Khó chịu nên làm thôi bác
vậy cái mô tơ gập gương tỉ bạc của anh thua cái motor xe đồ chơi con mình nữa , mưa cái là hư

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.499
21.746
113
Pháp
vậy cái mô tơ gập gương tỉ bạc của anh thua cái motor xe đồ chơi con mình nữa , mưa cái là hư
Vậy mà có đó bác, thử tháo kính điều khiển ra xem, trong đó thường có .... 2 moteur 12vdc, nhìn thì ...không khác với với cái moteur của xe đồ chơi điều khiển .... bác mở ra xem rồi biết

• Like
Reactions: Elec001
Hạng C
20/3/17
936
14.734
93
Vậy mà có đó bác, thử tháo kính điều khiển ra xem, trong đó thường có .... 2 moteur 12vdc, nhìn thì ...không khác với với cái moteur của xe đồ chơi điều khiển .... bác mở ra xem rồi biết
đúng là giống thật , vậy ang chủ ra Nhật Tảo mua về tự thay xem sao , bắn kei silicon chống nước luôn

Hạng D
8/5/16
1.251
837
113
Hệ xương gập gương của Mazda hình như toàn bằng nhựa, nên gặp mưa hay bị dính sạn/bụi là kẹt. Đúng là thua mấy con xe rẻ tiền hơn thật. Nên các bác chủ xe Mazda thay thay sang bộ khung sương bằng nhôm như dưới này.

Xương zin
Tư vấn chỗ thay khung hợp kim và moter kính hậu xe Mazda 6

Xương nhôm thay thế
Tư vấn chỗ thay khung hợp kim và moter kính hậu xe Mazda 6

• Like
Reactions: Osin