Hạng B2
13/10/11
224
12
18
44
Cụm đèn ấn tượng bác nhỉ

Trong các dòng thì honda bền nhất con 81 của ông già đi từ thời mình chưa sinh đến giờ vẫn chạy phà phà
Nhìn đẹp nhỉ, con này xe số Fi thì ăn xăng chắc như mèo :d

Hạng B1
13/10/11
50
4
8
www.otosaigon.com
Bà xã em muốn đổi xe, lạ là bà ấy không thích tay ga mà mê xe số. Ưu tiên nhất của bà xã là cốp rộng, nhưng trước giờ có thấy xe số nào cốp rộng đâu? Vợ bảo cốp ít nhất cũng phải bỏ được nón bảo hiểm, hay cái giỏ mới chịu. Haizz, bắt đầu thấy hơi rườm rà rồi. Đàn ông mình đi đâu có cái thân thiệt nhẹ. Nhưng biết sao giờ, nhất vợ nhì trời mà, nên em lên đây hỏi kinh nghiệm các bác, biết xe nào ngon tư vấn em với. Cảm ơn các bác trước.
Em đi xe wave rs cũng đang muốn đổi xe số, hôm bữa ra head thấy con futre fi về hỏi bà vợ bả phán bả thích lead. Thế là đang bóng bàn đây. Em thích xe số hơn

Hạng B1
20/4/12
83
22
8
39
Em đang đi AB vào hóng ý kiến đổi xe cho gấu, gấu nhà em đang đi Wave anpha cũng lâu năm rồi

Hạng B2
4/4/14
152
7
18
Cụm đèn ấn tượng bác nhỉ

Trong các dòng thì honda bền nhất con 81 của ông già đi từ thời mình chưa sinh đến giờ vẫn chạy phà phà
Future Fi mới đợt này thiết kế chữ V khá ấn tượng đấy. Được đèn pha đôi thì độ ánh sáng mạnh, thêm cái xi-nhan với đèn định vị nổi thế ai khước từ nó cho được. Nói chung là nhìn trẻ trung năng động :)

Hạng B2
19/5/14
101
3
18
39
Bác có cưới bà xã là người bị nhầm giới tính không đới ;)) Đùa bác chút thôi. Giờ chị em phụ nữ mê tay ga thì bả lại thích xe số! :d
Bác lướt một vòng đi xem nào, xe của hãng nào đáp ứng được?
Đây rồi, lướt qua một vòng, tìm hộ bác được ẻm này cho bả.

Honda Future, đời mới.
Nên mua loại phun điện tử, phanh đĩa, nan hoa thôi, chứ mua loại vành đúc nữa thì .... hê hê!

Hình như con Future Fi mới này logo 3D hả Bác

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Bà xã em muốn đổi xe, lạ là bà ấy không thích tay ga mà mê xe số. Ưu tiên nhất của bà xã là cốp rộng, nhưng trước giờ có thấy xe số nào cốp rộng đâu? Vợ bảo cốp ít nhất cũng phải bỏ được nón bảo hiểm, hay cái giỏ mới chịu. Haizz, bắt đầu thấy hơi rườm rà rồi. Đàn ông mình đi đâu có cái thân thiệt nhẹ. Nhưng biết sao giờ, nhất vợ nhì trời mà, nên em lên đây hỏi kinh nghiệm các bác, biết xe nào ngon tư vấn em với. Cảm ơn các bác trước.
Vote phiếu cho honda còn vợ bác thích kiểu nào thì mua kiểu đó thôi

Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
Future Fi mới đợt này thiết kế chữ V khá ấn tượng đấy. Được đèn pha đôi thì độ ánh sáng mạnh, thêm cái xi-nhan với đèn định vị nổi thế ai khước từ nó cho được. Nói chung là nhìn trẻ trung năng động :)
Chiếc này nhìn nam tính, nhưng lỡ mà mua cho đàn ông đi thôi, phụ nữ lấy đi thì nhìn có vẻ không được đầm cho lắm :D

Hạng B1
13/5/15
96
4
18
47
Mấy dòng xe sau này có cốp rộng hết mà bác, em thấy con Future Fi mới ra, cốp rộng kinh, bỏ đượ c nhiều thứ ở trỏng lắm. Nhưng mà con này bác đi thì được, chứ cho bà xã đi thì có vẻ nam tính quá...

Hạng B2
23/3/13
161
6
18
Sở thích bà xã bác giống nhà em, thích xe số vì đi thấy mạnh mẽ, bả đi xe ga bả chán. Bác xem có future chưa cốp xe rộng để được túi xách đi làm hay nón bảo hiểm luôn

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Nữ đi xe số bất tiện sao lại thích nhỉ,lạ quá. Nữ nhiều option sao không chọn như lead, vision, SH Mode quá đẹp