Hạng B2
31/5/14
107
4
18
33
Bà xã em muốn đổi xe, lạ là bà ấy không thích tay ga mà mê xe số. Ưu tiên nhất của bà xã là cốp rộng, nhưng trước giờ có thấy xe số nào cốp rộng đâu? Vợ bảo cốp ít nhất cũng phải bỏ được nón bảo hiểm, hay cái giỏ mới chịu. Haizz, bắt đầu thấy hơi rườm rà rồi. Đàn ông mình đi đâu có cái thân thiệt nhẹ. Nhưng biết sao giờ, nhất vợ nhì trời mà, nên em lên đây hỏi kinh nghiệm các bác, biết xe nào ngon tư vấn em với. Cảm ơn các bác trước.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
Bác có cưới bà xã là người bị nhầm giới tính không đới ;)) Đùa bác chút thôi. Giờ chị em phụ nữ mê tay ga thì bả lại thích xe số! :d
Bác lướt một vòng đi xem nào, xe của hãng nào đáp ứng được?
Đây rồi, lướt qua một vòng, tìm hộ bác được ẻm này cho bả.

Honda Future, đời mới.
Nên mua loại phun điện tử, phanh đĩa, nan hoa thôi, chứ mua loại vành đúc nữa thì .... hê hê!

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
14/12/13
18
26
28
Theo cá nhân mình được biết thì hiện nay chưa có xe nào bỏ được cái nón bảo hiểm fullface vào cốp hết, trên hình thì thấy Honda Future 2016 bỏ được nhưng mình nghĩ bỏ nón 1/2 thì được chứ từ 3/4 đến fullface chắc khó à./

Hạng B2
14/10/11
107
11
18
Theo cá nhân mình được biết thì hiện nay chưa có xe nào bỏ được cái nón bảo hiểm fullface vào cốp hết, trên hình thì thấy Honda Future 2016 bỏ được nhưng mình nghĩ bỏ nón 1/2 thì được chứ từ 3/4 đến fullface chắc khó à./

Bỏ được đó. Không thấy thiết kế phần trên yên nó lõm lên 1 khúc để úp xuống là vừa đấy.

Hạng B2
14/10/11
107
11
18
Bác có cưới bà xã là người bị nhầm giới tính không đới ;)) Đùa bác chút thôi. Giờ chị em phụ nữ mê tay ga thì bả lại thích xe số! :d

Honda Future, đời mới.
Nên mua loại phun điện tử, phanh đĩa, nan hoa thôi, chứ mua loại vành đúc nữa thì .... hê hê!

Miễn đừng là Lead với combo chống nắng thì con lại xe gì đều ok hết. Mà nữ chịu chạy xe số thì chắc tài cứng lắm.

Tập Lái
30/5/14
11
2
3
34

Honda Future, đời mới.

Em thấy vành đúc nhìn xe đẹp và chắc chắn hơn nan hoa chứ bác.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
Miễn đừng là Lead với combo chống nắng thì con lại xe gì đều ok hết. Mà nữ chịu chạy xe số thì chắc tài cứng lắm.

Honda là ngon rồi, Lead cũng ngon mà. Còn chống nắng cho đỡ bị "say nắng" hả bác ;)

Tập Lái
30/5/14
11
2
3
34
Nhưng mà là namg giới cơ, còn nữ giới mà đi Future Fi nan đúc thì dễ bị nghĩ là xe mượn lắm, mặc dù cả hai đều đẹp, em nghĩ ổn! :d

Em mà mua cho vợ hay bạn gái thì làm gì làm cũng phải đúc như nan hoa kiểu thì cũng lệch sau vài lần va chạm :)).