Tư Vấn Tư vấn CX5

Oài, thấy các bác bảo ko mua của thaco, do chính sách giá hay chất lượng ạ, em đang tính xúc md3, riêng về chính sách giá thì em OK ạ, còn nếu chất lượng thì em sẽ xét, em thấy thaco giảm giá như thế là OK.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bác ấy hỏi là cx5 hàng ghế sau có ngả ra như xe 7 chỗ được không đó Bác!
Xe CRV Không ngả ghế sau được, nếu đi xa ngồi CRV rất mỏi! Riêng Em, xe nào k ngả được ghế sau là E không mua,bởi vì đi xa E thích nằm ở ghế sau !:3dquaytay:
Có phải ý anh là ghế sau có thể ngả ra thành giường để nằm?

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ghế sau ngả ra giống mấy xe 7 chỗ đó Bác à !
He he, thế thì Q5, GLK, W Tiguan... nằm ngoài tầm ngắm của anh rùi. Bentley, Phantom cũng không ngả ghế sau thành giường được. Đáp ứng nhu cầu chính đáng của anh chắc chỉ một số xe 7 chỗ thôi à.

• Like
Reactions: Đạt
Hạng B2
1/5/09
215
28
28
45
Bácthử ngồi sau khi đi đường xa thì sẽ cảm nhận được tại sao nhà SX lại làm ghế để điều chỉnh độ ngả nhé !

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bácthử ngồi sau khi đi đường xa thì sẽ cảm nhận được tại sao nhà SX lại làm ghế để điều chỉnh độ ngả nhé !
Đúng rồi anh, hàng ghế thứ 2 điều chỉnh được độ nghiêng thì thoải mái hơn nhưng điều chỉnh độ nghiêng tới mức thành giường nằm mình chưa thấy, kể cả 7 chỗ. Mình chỉ thấy gập ghế lại phẳng ngang có thể nằm được

• Like
Reactions: Đạt
Hạng B1
23/2/11
53
38
18
Oài, thấy các bác bảo ko mua của thaco, do chính sách giá hay chất lượng ạ, em đang tính xúc md3, riêng về chính sách giá thì em OK ạ, còn nếu chất lượng thì em sẽ xét, em thấy thaco giảm giá như thế là OK.
em cũng thấy nhiều bác comment như vậy, nhưng ko nói rõ (rất thiếu trách nhiệm với các anh em đang và đã mua xe của thaco). một số comment thì chủ yếu là về giá, em nghĩ mua 1 con xe 1 tỷ 3 rồi giờ nó giảm còn 1 tỷ thì người mua sẽ không khỏi ấm ức, nhưng em nghĩ nhìn chung đó là cạnh tranh, người tiêu dùng vẫn là người hưởng lợi chứ ạ. em thấy ở VN mình khổ thật, bán xe đắt ít option như toy cũng bị chửi, giảm giá xe thêm option như thaco cũng bị chê

tiếc thì vẫn tiếc, nhưng vì thế mà đỗ lỗi thaco theo em là hẹp hòi,
mua con điện thoại ít tháng nó mất 50% giá là bình thường, hàng hóa bây giờ càng ngày càng giảm để cạnh tranh là bình thường.
em cũng thấy nhiều bác comment như vậy, nhưng ko nói rõ (rất thiếu trách nhiệm với các anh em đang và đã mua xe của thaco). một số comment thì chủ yếu là về giá, em nghĩ mua 1 con xe 1 tỷ 3 rồi giờ nó giảm còn 1 tỷ thì người mua sẽ không khỏi ấm ức, nhưng em nghĩ nhìn chung đó là cạnh tranh, người tiêu dùng vẫn là người hưởng lợi chứ ạ. em thấy ở VN mình khổ thật, bán xe đắt ít option như toy cũng bị chửi, giảm giá xe thêm option như thaco cũng bị chê

Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Bác ấy hỏi là cx5 hàng ghế sau có ngả ra như xe 7 chỗ được không đó Bác!
Xe CRV Không ngả ghế sau được, nếu đi xa ngồi CRV rất mỏi! Riêng Em, xe nào k ngả được ghế sau là E không mua,bởi vì đi xa E thích nằm ở ghế sau !:3dquaytay:

Bác có biết CRV là xe nào không mà phán là không ngã ghế sau được, đã từng chạy ô tô chưa bác????

Hạng B2
1/5/09
215
28
28
45
Bác có biết CRV là xe nào không mà phán là không ngã ghế sau được, đã từng chạy ô tô chưa bác????
Cty E vừa mua Honda CRV 2.0 giá 1 tỷ 56 triệu nè Bác,ghế sau cố định không ngả ra sau để nằm như fortuner và for escap được Bác nhé!:3dmatkinh:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Jolie1999