Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
bác chủ dán keo hết tablo cửa luôn. Đừng tháo bọc nilon ở che nắng, bọc luôn cái công tắc đèn và gạt nước, dán hết bệ cửa lại ko thì trẻ con bước lên bước xuống là dễ bị trầy, bọc trần, mấy cái phím trên volang cung dán lại tại ấn lâu ngày nó sẽ bị mòn. Bọc luôn volang lại. Ghế đừng có tháo nilong ra nó bẩn là khó giặt lắm. Cái cần số nữa phải bọc lại ...... nói chung chỗ nào tiếp xúc thì cứ bọc lại. Mà theo e thì mua cái bao thật to bỏ luôn con xe của bác vào ..!

Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
bác chủ dán keo hết tablo cửa luôn. Đừng tháo bọc nilon ở che nắng, bọc luôn cái công tắc đèn và gạt nước, dán hết bệ cửa lại ko thì trẻ con bước lên bước xuống là dễ bị trầy, bọc trần, mấy cái phím trên volang cung dán lại tại ấn lâu ngày nó sẽ bị mòn. Bọc luôn volang lại. Ghế đừng có tháo nilong ra nó bẩn là khó giặt lắm. Cái cần số nữa phải bọc lại ...... nói chung chỗ nào tiếp xúc thì cứ bọc lại. Mà theo e thì mua cái bao thật to bỏ luôn con xe của bác vào ..!
E thì thích mấy chủ xe bọc, dán các kiểu con đà điểu vì mấy ảnh bảo vệ cho chủ xe sau tháo ra xài cho nó đẹp ấy mà:D

• Haha
Reactions: TicoHQ and PMH82
Hạng B2
23/11/12
429
374
63
papershreddernews.com
Anh chủ topic cứ làm như anh này chỉ dẫn. Khi nào bán xe lại nhớ báo em 1 tiếng. Em ráng mua lại coi như được đập thùng chiếc xe

Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
tư duy trọc phú mua đc cái xe đi xong làm điên làm khùng

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
562
659
93
Thôi thì mỗi người mỗi tính.
Mấy cái dán ppf rẻ thì ra các chỗ dán decal lề đường, đắt thì vào các chỗ detailing. Tất cả bác nên google theo địa chỉ của bác cho gần.
Bậc bước và logo như các bác trên đã tư vấn.

Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
đàn ông kiến thức chán nhĩ, nguyên miếng tôn đang liền khối bấm 1 lỗ kiểu gì nước chã vào được rồi sét mục mọt từ phần đấy mục ra. Còn kỹ xe là cẫn thận từ a tới z chiếc xe mới đều, dán phần đấy đi quăng bừa vài năm sau chổ nào cũng tàn mỗi phần dán là mới :confused:

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Nên dán những chi tiết nhỏ đó,, vì khi bán xe mình tua ODO mà ng mua phát hiện chi tiết đó quá mòn thì họ sẽ nghi ngờ,, xe tua còn 30k km mà cầm số mòn thì dỡ quá