Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
ông Quang ơi ông dính 2 cái nền ở đây nữa hở

cứ thớt nào thấy mặt ku Bách le lưỡi là giờ em cười như điên á

nvquangcm nói:
bravia nói:
bác Quang nhớ thu đừng bỏ sót nhé :D
Ai biểu bác ko cho PR nên phải làm khéo khéo khổ thân vậy nè...ak.ak..
đúng là Fier tận thu không chừa cái giề, hội trưởng hội phó thì chạy ghế

còn hội viện thì tranh thủ chấm mút cật lực :D:D:D:D

Hạng D
29/11/06
2.951
38.157
113
53
Tại thằng ku thấy cha nó dính tùm lum nên le lưỡi chọc quê đó, khổ thân giờ phải tận thu+chấm mút cật lực mà chưa được gì đây...hi.hi..

Hanh.Pham nói:
ông Quang ơi ông dính 2 cái nền ở đây nữa hở

cứ thớt nào thấy mặt ku Bách le lưỡi là giờ em cười như điên á

nvquangcm nói:
bravia nói:
bác Quang nhớ thu đừng bỏ sót nhé :D
Ai biểu bác ko cho PR nên phải làm khéo khéo khổ thân vậy nè...ak.ak..
đúng là Fier tận thu không chừa cái giề, hội trưởng hội phó thì chạy ghế

còn hội viện thì tranh thủ chấm mút cật lực :D:D:D:D

Em đã gửi mail cho mấy bác rồi nha, tới lúc off + xuống tiền nhớ tham dự đủ nhé!!!

Tập Lái
6/3/12
2
0
0
Em chào may anh, em là thanh viên mới,
Em cũng đang định muốn mua để ở khu Binh Hưng và PP5 này. Mà mới bước chân vào tìm giá, anh nvquancm va anh luckychan có thể bật mí cho em 1 chút thông tin ko a,
Em định ở bên Q6 mà dính qui hoach ko cho xây giờ phải chay đi tìm khu này. Mong cac anh giup do a
Email cua em: [email protected]

Tập Lái
23/9/11
14
0
0
@thanhtrung87: Mình cũng đang tìm hiểu khu pp5 thôi bác, chưa có update gì mới hết :D
Bác có the pm bác nvquanghcm để được hướng dẫn thêm, , mình cũng nhận file này từ bác ấy, nhưng khong phải pp5 nha bác

Tập Lái
6/3/12
2
0
0
@Lucky Chan : bác Lucky bác xem đất pp5 mà biet thự hay nhà phố vay bác, khu này có vẻ ngang ngữa hay đắt hơn bên BH thì phải. Bac dinh mua dien tich bao nhieu vay?

Hạng B2
8/8/11
158
87
28
Sài gòn
Bác nvquang ơi dự án đó hả bác, em thấy thành cổ cò luôn rồi, thế nào bác, cuối cùng ra sao bác?

Hạng C
2/12/10
808
10
18
57
Mấy bác có thông tin gì về dự án cầu đường Bình Tiên nối dài không? Dự án này nối thẳng vào BH, PP5 đó. Nghe nói chuẩn bị làm trong năm nay mà sao giá BH, PP5 không lên nổi ta

Hạng D
29/11/06
2.951
38.157
113
53
emerald_vo nói:
Bác nvquang ơi dự án đó hả bác, em thấy thành cổ cò luôn rồi, thế nào bác, cuối cùng ra sao bác?
Bình tĩnh tự tin và chờ đợi...quyết thắng ắt về ta mợ ah!!!

Hạng B2
8/8/11
158
87
28
Sài gòn
HappyGuy nói:
Mấy bác có thông tin gì về dự án cầu đường Bình Tiên nối dài không? Dự án này nối thẳng vào BH, PP5 đó. Nghe nói chuẩn bị làm trong năm nay mà sao giá BH, PP5 không lên nổi ta
Chắc cỡ 5 năm nữa quá bác. Gia đình em cũng nghe nói thế mà từ lúc khu BH nói làm đường khu biệt thự BH còn chưa làm nổi huống gí PP5 hả bác, chắc còn mơ về nơi xa lắm.

Tập Lái
23/9/11
14
0
0
@: Em reply hơi trể, anh thông cảm.Do it post bài nên không cho gửi PM hồi đáp anh.
Xin được trả lời luôn tại dây a: Cũng đang nhòm ngó khu này thôi anh, kiếm chỗ nào yên tĩnh, và an toàn chút, ..mua để ở chứ không đầu tư gì cả Anh a

Status
Không mở trả lời sau này.