O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Tư vấn để mua xe PSi 150

Trích đoạn: mazda3black

Thì chính vì PSi trông thì thấp hơn nhưng ngồi thì cao hơn SHi nên e mới khuyên nếu bác cao thì mới mua PSi. Tháng 3 rồi e mua con PSi, lúc đó SHi hơn có 300 usd thôi nhưng vì thích kiểu mới nên e chọn PSi, giờ thì thấy sai lầm vì chạy PSi ko sướng bằng & ngồi cũng cao quá. Giá SHi bây giờ cũng hơn PSi gần 1k rồi [8D]
bác giống hệt ông anh em cũng chạy ếch 2.3, và bán SHi mua Psi lúc mới ra, đi thời gian thấy nó quá dở ko = Shi ngồi cứ chênh vênh kinh quá, lại bán đi mua Spacy cho nó lành ke ke ke.

@phongcach: Hôm nào xe hộ anh con Shi nhé cái bệnh hôm nọ anh nói đấy.

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: honam

Trích đoạn: mazda3black

Thì chính vì PSi trông thì thấp hơn nhưng ngồi thì cao hơn SHi nên e mới khuyên nếu bác cao thì mới mua PSi. Tháng 3 rồi e mua con PSi, lúc đó SHi hơn có 300 usd thôi nhưng vì thích kiểu mới nên e chọn PSi, giờ thì thấy sai lầm vì chạy PSi ko sướng bằng & ngồi cũng cao quá. Giá SHi bây giờ cũng hơn PSi gần 1k rồi [8D]
bác giống hệt ông anh em cũng chạy ếch 2.3, và bán SHi mua Psi lúc mới ra, đi thời gian thấy nó quá dở ko = Shi ngồi cứ chênh vênh kinh quá, lại bán đi mua Spacy cho nó lành ke ke ke.

@phongcach: Hôm nào xe hộ anh con Shi nhé cái bệnh hôm nọ anh nói đấy.
Được anh. Hôm nào rảnh anh ới em cái rồi xem thử thế nào.

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

nếu 8x trở lên e nghĩ kem đánh răng hợp hơn..vì trẽ trung và rất phong cách ( tầm 1,64m là ok rồi gì mà 1,7m nghe ghê thế)

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83

SHi đi bác ơi, PS đầu Ngô mình Sở nhìn chả có phong cách riêng gì cả

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

@vios: xe ambrayage chạy chưa quen với ở BH khi xưa chưa có chỗ bán, chở về là đúng:D
còn thủ đức - quận 1 với cả tay ga thì chạy chưa tới 30phút là tới nơi rồi
hóa ra khối bác gần nhà em đấy nhỉ? bé girl nhà trong cư xá kiến thiết hả em? khúc nào vậy
gần nhà bích thủy không[8D]:D

Tập Lái
19/7/07
20
0
0

hì hì thấy bác hỏi có phải thuê xe tải chở về hông em lại nhớ lại cái đợt đầu mua xe,mua xong rồi phân vân quá,chưa đi tay ga bao giờ xe thì nặng bà cố,đi ko khéo ngã thì có mà...:Dthía là định nhờ thằg ở cửa hàng nó đèo về rồi trả tiền xe ôm cho nó,nhưng mà nó bảo em cứ mạnh dạn mà đi xe "đàn bà" ý mà,em tức máu lên xe ngồi phóng một mạch làm vài vòng hồ gương rồi lên hồ tây lun:D,hồi mới em cũng định mua psi nhưng thấy anh em chiến hữu can ngăn quá,bảo máy nó mà máy @ đi một thời gian ỳ bà cố nên em hãi quá mua SHi khẩn,dù sao thì em lúc nào cũng quan niệm "tiền nào của nấy" nên rước em SHi về cho yên tâm,giờ thì đang vui vầy cũng em nó,yêu lắm cơ..[8D]

Hạng B1
21/7/07
88
0
0

Trích đoạn: blueday

hì hì thấy bác hỏi có phải thuê xe tải chở về hông em lại nhớ lại cái đợt đầu mua xe,mua xong rồi phân vân quá,chưa đi tay ga bao giờ xe thì nặng bà cố,đi ko khéo ngã thì có mà...:Dthía là định nhờ thằg ở cửa hàng nó đèo về rồi trả tiền xe ôm cho nó,nhưng mà nó bảo em cứ mạnh dạn mà đi xe "đàn bà" ý mà,em tức máu lên xe ngồi phóng một mạch làm vài vòng hồ gương rồi lên hồ tây lun:D,hồi mới em cũng định mua psi nhưng thấy anh em chiến hữu can ngăn quá,bảo máy nó mà máy @ đi một thời gian ỳ bà cố nên em hãi quá mua SHi khẩn,dù sao thì em lúc nào cũng quan niệm "tiền nào của nấy" nên rước em SHi về cho yên tâm,giờ thì đang vui vầy cũng em nó,yêu lắm cơ..[8D]
Em đang cày con Nouvo Limited đây bác ạ! Dòng xe ga cao cấp này thì em chưa đi bao giờ thôi! Còn xe ì hay ko là do cách mình sử dụng và bảo quản nó! Cậu em đi Shi mà cứ hư dài dài ra kia kìa! Chủ yếu là biết cách sử dụng và bảo quản thôi! Với lại mỗi người mỗi con mắt thẩm mỹ, em thì chỉ mê Psi, và quan trọng là chưa làm ra tiền, hihi, nên nhà cho sao thì mua vậy! Cám ơn các bác đã góp ý kiến cho em nhé!
Chúc các bác 1 ngày vui vẻ! ^^
Thân!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

@ bác tên gì kệ bác : giờ e thấy nhiều nguời mua xe về, thấy phán là chưa đuợc chạy thì cũng trùm mềm luôn á ... nói chi là chạy từ salon về, hihi...

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:Dcái đó xe bự, người ta coi như cả một gia tài thì cẩn trọng ngày giờ cũng tốt...có thờ có thiêng, có kiêng có lành
còn mấy em hông đa thì cứ leo lên mà chạy về cho rồi:D

Hạng B2
8/6/07
113
0
16

Shi muôn năm nha .... Đi phê lắm . PSi sợ số phận giống @