Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Tư vấn đèn Check Engine GLK 300

Hạng B2
24/10/11
481
0
18
Huy Thái nói:
Em alo Ms Hà giá 3.45tr giao ở HN. Hàng bosh. Lát em lấy hàng em up lên cho

Huy Thái vừa chuyển Mer cũng chịu khó tìm tòi quá ha! Đề nghị mang xe qua VNStar PMH kiểm tra trước khi thay... để bảo đảm xe Huy cũng bị bệnh giống xe bác chủ thớt.

Hạng B2
13/6/12
242
11
18
7G tronic nói:
Huy Thái nói:
Em alo Ms Hà giá 3.45tr giao ở HN. Hàng bosh. Lát em lấy hàng em up lên cho

Huy Thái vừa chuyển Mer cũng chịu khó tìm tòi quá ha! Đề nghị mang xe qua VNStar PMH kiểm tra trước khi thay... để bảo đảm xe Huy cũng bị bệnh giống xe bác chủ thớt.
Haxaco check mòn máy rồi bác ơi. Đại ka Sệt nghi ngờ món này á. :)

Hạng B2
13/6/12
242
11
18
Em tự gắn vào, rồi lại vào Haxaco xóa lỗi. Anh 5 cắm máy đo, cho xe nổ máy cả giờ không sao. Cuối tuần này em đánh 1 chuyến xuống miền Tây rồi chạy về xem thế nào.
Lần sau em chơi xe mới, giao cho mí đại ka Haxaco bảo hành cho khỏe. Để dành sức độ cho nó sướng :)

Hạng B2
13/11/07
138
1
18
otosaigon.com
Huy Thái nói:
Em tự gắn vào, rồi lại vào Haxaco xóa lỗi. Anh 5 cắm máy đo, cho xe nổ máy cả giờ không sao. Cuối tuần này em đánh 1 chuyến xuống miền Tây rồi chạy về xem thế nào.
Lần sau em chơi xe mới, giao cho mí đại ka Haxaco bảo hành cho khỏe. Để dành sức độ cho nó sướng :)

Xe bác đã hết lỗi chưa? có khi em cũng phải thay con Air mass đó xem sao

Hạng B2
13/6/12
242
11
18
cartier_hn nói:
Huy Thái nói:

Xe bác đã hết lỗi chưa? có khi em cũng phải thay con Air mass đó xem sao
Qua đầu tuần em trả lời bác nhé. Vì hôm qua đến giờ em chẳng đi đâu. Cuối tuần em oánh vài trăm km xem sao.

Hạng B2
13/6/12
242
11
18
Em chạy chưa đến cao tốc (khoảng 20km) là đèn sáng lại rồi :((

Hạng C
16/3/12
722
399
63
Xì Gòn
Huy Thái nói:
Em chạy chưa đến cao tốc (khoảng 20km) là đèn sáng lại rồi :((
vậy là chưa có lối thóat cho bệnh check engine hả bác ????

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
Bỏ mẹ hoang mang quá nhỉ..v.đề là máy báo sao thì thay vậy thôi..e cũng kinh là thay rồi vẫn ko hết..vậy là ko phải air mass rùi.