Tư Vấn Du Lịch Tư vấn đi Đà Lạt

Hạng B2
26/8/15
261
443
63
Đà Lạt chỗ nào có nhạc sống hay mấy anh? Em U60 rồi nên nghe nhạc teen không hạp.
Quán “cô chủ vui tính” Căn nhà xưa gần bx liên tỉnh không biết giờ còn k nữa, nhạc trữ tình tiền chiến, ngày trước e hay ghé quán này

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Vào thớt này nha bác https://www.otosaigon.com/threads/tong-hop-cac-thot-ve-dalat-tu-a-den-z.8834779/
Thông tin bác cần trong đó có đủ cả, mấy bác share cũng tầm tuổi bác hết đấy :)
Topic đó lâu rồi ít ai cập chia sẻ mới, nên các điểm kia cần kiểm tra lại trước khi ghé.
Đúng là ĐL khó kiếm chỗ cho người trung niên quá.. em U45 mà đã k có chỗ đi rồi.
Ghé cf Tùng thì tụi nhỏ với mấy chị lại hông khoái.. còn mấy kiểu cf chó mèo thì thà em k uống cf còn hơn.. :eek: :eek:

• Like
Reactions: phamdinhnguyen82
Hạng B2
26/8/15
261
443
63
Topic đó lâu rồi ít ai cập chia sẻ mới, nên các điểm kia cần kiểm tra lại trước khi ghé.
Đúng là ĐL khó kiếm chỗ cho người trung niên quá.. em U45 mà đã k có chỗ đi rồi.
Ghé cf Tùng thì tụi nhỏ với mấy chị lại hông khoái.. còn mấy kiểu cf chó mèo thì thà em k uống cf còn hơn.. :eek: :eek:
Tùng giờ còn giống xưa k a nhỉ? Đà lạt giờ toàn mua mang đi ra bờ hồ ngồi ghế xếp.

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Tùng giờ còn giống xưa k a nhỉ? Đà lạt giờ toàn mua mang đi ra bờ hồ ngồi ghế xếp.
Em thấy chủ yếu người trung niên, và không thích ồn ào ngồi.
Còn lúc xưa như thế nào thì em không biết, nên cũng không dám nói được..
"Căn nhà xưa" sau lưng cf Bùi Ngọ em chưa có dịp ghé lần nào..

Hạng B2
26/8/15
261
443
63
Em thấy chủ yếu người trung niên, và không thích ồn ào ngồi.
Còn lúc xưa như thế nào thì em không biết, nên cũng không dám nói được..
"Căn nhà xưa" sau lưng cf Bùi Ngọ em chưa có dịp ghé lần nào..
Căn nhà xưa cũng dành cho trung niên, nhạc tiền chiến và dành cho người im lặng, hạn chế hội nhóm

Hạng B2
8/4/19
424
366
66
củ chi xuất phát 2h sáng đi qlo 20 là ok bác ơi
bảng chỉ dẫn rõ ràng chạy theo thôi bác
ăn sáng bảo lộc hay tân phú cũng ok nè bác

Tập Lái
8/4/14
35
2.269
83
Mấy bác thích hát với nhau thì ghé Phòng trà Tím Penseé ( chỗ Hùng Vương, hẻm đối diện ĐH Kiến trúc Đà Lạt). ;)