Tư Vấn Du Lịch Tư vấn du lịch Cà Ná

Tập Lái
3/4/14
11
77
13
Đi qua chỗ này nhiều mà dừng ăn trưa chứ chưa ở lại vì thấy hơi vắng, sóng to. Thường là chạy cố 30 km ngủ lại Phan Rang tối còn lượn tí. Ở Phan rang mình hay ở Nomad Ninh Chu, ngay công viên biển Bình Sơn. Thân thiện, phòng đẹp. Lũ trẻ con thích ở family có giường gấu, giường xe (nên điện thoại dặn trước lễ tân). Điểm trừ: không có hồ bơiView attachment 2675814View attachment 2675813View attachment 2675812
Biển khu này có sạch, tắm ok không bác?

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Đi qua chỗ này nhiều mà dừng ăn trưa chứ chưa ở lại vì thấy hơi vắng, sóng to. Thường là chạy cố 30 km ngủ lại Phan Rang tối còn lượn tí. Ở Phan rang mình hay ở Nomad Ninh Chu, ngay công viên biển Bình Sơn. Thân thiện, phòng đẹp. Lũ trẻ con thích ở family có giường gấu, giường xe (nên điện thoại dặn trước lễ tân). Điểm trừ: không có hồ bơiView attachment 2675814View attachment 2675813View attachment 2675812
Ngoài KS Nomad bác review, còn resort nào bác trải nghiệm Ok không, thấy TTC, SG Ninh Chữ hơi cũ kỹ, Aniise bị chê!?

Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Ngoài KS Nomad bác review, còn resort nào bác trải nghiệm Ok không, thấy TTC, SG Ninh Chữ hơi cũ kỹ, Aniise bị chê!?
Có resort Hoàn Mỹ mới xây đó bác, ngay góc đường 16/4-Yên Ninh.

• Like
Reactions: ChimR and bc1
Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Ăn uống ở Cà Ná có nhiều quán ngon k các bác?
Cà Ná thì không sầm uất nên quán ngon không nhiều, ven QL thì có quán Biển Vĩnh Hảo, Hòn Cò Cà Ná ăn được. Trong khu dân cư cũng có nhưng chưa ăn nên không dám giới thiệu.

• Like
Reactions: Én nhỏ
Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Hoàn Mỹ Phan Rang gần biển mới xây cảnh quan cây cối đầu tư cũng OK lắm, nên ở các căn Villa riêng biệt nội thất đẹp hơn, máy lạnh to chà bá lạnh teo chm luôn, phòng tắm to vật vã vừa có bồn tắm vừa có phòng tắm. Chung chủ với Resort Hòn Cò ở Cà ná luôn.

Tư vấn du lịch Cà Ná

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Ráng đi sớm vô Phan Rang nhiều lựa chọn hơn, chớ ăn dọc đường thì chịu vậy
Chuẩn, ráng nhịn chút vô ghé Bánh canh Nhường ngay góc Ngô Gia Tự, có chỗ đậu xe rộng rãi đường Tô Hiệu làm 2 cuốn chả cá một tô bánh canh chả cá Phan rang, tổng chưa tới 50K vừa no vừa ngon.

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Cám ơn bác, mình cũng đã đặt Hoàn Mỹ, khu ks, vì chỉ dừng chân một đêm trước khi đến Nha Trang. Lân cận có gì vui chơi cho con trẻ không bác?
Hoàn Mỹ Phan Rang gần biển mới xây cảnh quan cây cối đầu tư cũng OK lắm, nên ở các căn Villa riêng biệt nội thất đẹp hơn, máy lạnh to chà bá lạnh teo chm luôn, phòng tắm to vật vã vừa có bồn tắm vừa có phòng tắm. Chung chủ với Resort Hòn Cò ở Cà ná luôn.

View attachment 2754032

View attachment 2754028

Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Cám ơn bác, mình cũng đã đặt Hoàn Mỹ, khu ks, vì chỉ dừng chân một đêm trước khi đến Nha Trang. Lân cận có gì vui chơi cho con trẻ không bác?
Ah trẻ con thì chỉ có hồ bơi thôi bác, chơi với đàn cá Koi trong khách sạn, sát bên resort chạy một khúc nữa là công viên biển Bình sơn tối ra dạo hóng mát có xe điện trẻ em chạy vòng vòng, quẹo phải khúc nữa lên quảng trường chỗ tượng đài ngồi ăn chè hóng mát thôi à.

Nếu bác đến sớm thì gọi thử chỗ smile island khúc Dã Tượng sang đó cắm trại, chèo thuyền bbq có chỗ cho đám nhỏ chơi rồi tối về ngủ cũng được.

Hạng C
20/1/13
859
41.629
93
31
Chuẩn, ráng nhịn chút vô ghé Bánh canh Nhường ngay góc Ngô Gia Tự, có chỗ đậu xe rộng rãi đường Tô Hiệu làm 2 cuốn chả cá một tô bánh canh chả cá Phan rang, tổng chưa tới 50K vừa no vừa ngon.
quán này bán cả ngày hay theo giờ 1 định vậy bác ?