Hạng B2
9/12/19
455
454
63
Grand Hồ Tràm h 4h chiều mới cho nhận phòng nha
dạ, mà grand giá rát quá bác ơi, e tính tìm phòng tầm trung như: Sài Gòn Hồ Cốc Beach Resort (seava hồ tràm), Carmelina, Ocenami, Lan Rừng không biết nơi nào ổn và thuận tiện để đi ăn uống ạ

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
grand hồ tràm giá hơi rát, ở tầm trung như Sài Gòn Hồ Cốc Beach Resort (seava hồ tràm), Carmelina, Ocenami, Lan Rừng, chỗ nào ok bác nhỉ? tks
Em mới ở Grand thôi à. Anh canh dịp khuyến mãi, giá khá mềm đó.

Mấy chổ kia em chỉ đi ngang, thấy cũng sạch, đẹp.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
dạ, mà grand giá rát quá bác ơi, e tính tìm phòng tầm trung như: Sài Gòn Hồ Cốc Beach Resort (seava hồ tràm), Carmelina, Ocenami, Lan Rừng không biết nơi nào ổn và thuận tiện để đi ăn uống ạ
Vietsovpetro, Melia, Hotram beach, Carmelina, Grand Hotram, HoCoc beach... ở ok nhưng giá gần 2tr trở lên, chưa kể villa Hotram Sanctuary.
Hoặc bác ngược về Long Hải, Phước Hải, hoặc chạy thêm ra Lagi giá phòng sẽ nhẹ hơn.

• Like
Reactions: thythy2019
Hạng B2
14/12/15
260
229
43
Đi gia đình vậy thì Carmelina là ok nhất. Đầy đủ khu vui chơi dưới nước hay trong nhà, cảnh đẹp, hồ bơi mặn ngọt có cả. Ăn uống thì có thể thay đổi ra ngã 4 Hồ Tràm, cũng nhiều lựa chọn chứ không phải chỉ có vài quán đâu.

• Like
Reactions: thythy2019
Hạng D
9/2/10
1.359
510
113
37
Đi gia đình vậy thì Carmelina là ok nhất. Đầy đủ khu vui chơi dưới nước hay trong nhà, cảnh đẹp, hồ bơi mặn ngọt có cả. Ăn uống thì có thể thay đổi ra ngã 4 Hồ Tràm, cũng nhiều lựa chọn chứ không phải chỉ có vài quán đâu.
Biển carmelia có tắm đc ko bác, bãi tắm riêng hay chung ?

Hạng D
26/8/13
1.942
5.474
113
41
Biên Hòa - Đồng Nai
View attachment 2325065
Ngày 10 và 11 tháng 10 tới em được cty cho đi nghĩ dưỡng, mà 4h mới cho nhận phòng, mình đi sớm được không ạ...

hên xui lắm thím, có phòng thì nó vẫn linh động cho nhận sớm. Lần trước mình đi Grand Hồ Tràm (lúc đó vẫn còn quy định check in 3h chiều), tới nơi 10h, trình bày có con nhỏ nó vẫn cho nhận.

Tuy nhiên có 1 số khách nó làm đúng quy định, mình đi những đợt ko cao điểm, giữa tuần nó vẫn ko cho nhấn sớm

• Love
Reactions: duclam76
Hạng B2
9/12/19
455
454
63
Vietsovpetro, Melia, Hotram beach, Carmelina, Grand Hotram, HoCoc beach... ở ok nhưng giá gần 2tr trở lên, chưa kể villa Hotram Sanctuary.
Hoặc bác ngược về Long Hải, Phước Hải, hoặc chạy thêm ra Lagi giá phòng sẽ nhẹ hơn.
dạ, cám ơn bác 6 đã chia sẻ ạ, e sẽ tìm hiểu thêm