Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
41
Biên Hòa - Đồng Nai
Bé nhà em sinh 4/7, 30/8 là cho ra Melia ăn sinh nhật Mẹ, còn tuần trước vừa đi Vũng Tàu đổi gió, vô tư đi Bác ơi. Bé em lần đầu đi Melia thì tối có nôn 1 chút, có lẽ lần đầu đi thì say xe, tuy nhiên nôn xong thì thôi ko thấy gì nữa. Lần 2 thì nhà em để ý hơn, bôi dầu gió chà lòng bàn tay rồi thoa khắp người bé nên bé đi cả hành trình đều rất khỏe, tới nơi vẫn hoạt bát ko thấy sao cả, nên bé 2 tuổi thì quá thoải mái rồi ạ.

do cơ địa của mỗi bé. Con em 3 đứa từ lúc sinh ra tới giờ đi ngon lành, đi ra tới miền trung nó vẫn khỏe re.

• Like
Reactions: thythy2019
Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
lagi em cũng có nghe nói ổn, cơ mà đạp thêm tầm 60-70km nữa, sợ bé nhà em nó mệt
Thất vọng “mỏm đá chim”, cũ kỹ, ga và mền hôi muốn chết, thức ăn thì thô thiển. Bác vào bãi biển Bốn Mùa hoặc Hương Phong là hợp lý ( ở biển Hồ Cốc ấy)

• Like
Reactions: thythy2019
Hạng D
16/10/06
1.547
10.062
113
sites.google.com
Thất vọng “mỏm đá chim”, cũ kỹ, ga và mền hôi muốn chết, thức ăn thì thô thiển. Bác vào bãi biển Bốn Mùa hoặc Hương Phong là hợp lý ( ở biển Hồ Cốc ấy)

Lần mình ở có nguyên con tắc kè to trong phòng, đúng chất thiên nhiên,kkk. Bờ biển dài nhưng khá vắng nên cũng ko dám tắm, dc 2 cái hồ bơi cũng tạm.

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Lần mình ở có nguyên con tắc kè to trong phòng, đúng chất thiên nhiên,kkk. Bờ biển dài nhưng khá vắng nên cũng ko dám tắm, dc 2 cái hồ bơi cũng tạm.
02 cái hồ bơi đầy trùn chỉ, tắm rồi sợ virus ăn não muốn chết luôn!

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Hương Phong nhìn xô bồ quá, thích hợp cho mấy bạn trẻ đi đông chơi téam building. Mõm đá chim thì quá tệ rồi ;)

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Hương Phong nhìn xô bồ quá, thích hợp cho mấy bạn trẻ đi đông chơi téam building. Mõm đá chim thì quá tệ rồi ;)
Long beach ( Bốn mùa) của Saigon tourist ở cạnh bên Hương Phong, cơ bản lịch sự và hợp lý đó Bác