Hạng B2
7/10/14
163
133
58
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào mọi người,

Sau thời gian 5 năm xài xe Nhật. Có thử vài lần xe Đức, thấy thích quá nay muốn tìm một chiếc GLK - vì cũng thích mẫu này. Mong các bác đã xài cho mình chút đánh giá, đặc biệt là hàng ghế sau có quá đứng không, đi xa có mệt lắm không?

Cảm ơn mọi người.
Long Phung

• Like
Reactions: onggia68
Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
Chào mọi người,

Sau thời gian 5 năm xài xe Nhật. Có thử vài lần xe Đức, thấy thích quá nay muốn tìm một chiếc GLK - vì cũng thích mẫu này. Mong các bác đã xài cho mình chút đánh giá, đặc biệt là hàng ghế sau có quá đứng không, đi xa có mệt lắm không?

Cảm ơn mọi người.
Long Phung
Mình đang đi 1 con GLK300 2009, mình toàn ngồi ghế lái, người nhà bảo ghế sau rất thoải mái. Bác tìm được xe còn ngon và giá hợp lý thì chơi được. Bỏ qua các lời "đồn" thì GLK đi sướng hơn xe mới của Nhật , Hàn rất nhiều. nuôi cũng không tốn nhiều đâu. Nhược điểm: sau khi qua GLK sẽ không muốn qua lại CX5, CRV, Xtrail...
Chúc bác có lựa chọ hợp lý

• Like
Reactions: Long Phung
Tập Lái
28/11/19
2
0
0
44
Chào mọi người,

Cảm ơn mọi người.
Long Phung

Chào bạn
Model GLK mới bây giờ không còn nữa, Mercedes-Benz bỏ mẫu này rồi, chỉ còn xe dùng rồi bán lại thôi.
Chỉ còn GLA,GLC và GLE, xe SUV 7 chổ thì có model GLS.

Có gì liên lạc trực tiếp mình trao đổi thêm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
bên em đang có con GLE 2020 Anh ghé qua tham khảo xe thử ạ, chứ mẫu GLK nhà máy ngưng sản xuất rồi ạ
zalo/phone : 0932.07.9298
Đã nói GLK chăc chủ thớt muốn nói đến mua lại. Chứ GLK đã ngưng sản xuất từ 2015 thì ai biết về Mer lại không biết chứ. Ngắm GLK mà bạn giới thiệu GLE luôn thì căng lắm.

• Haha
Reactions: OMautosg
Tập Lái
29/11/19
35
2
8
32
mercedes-hcm.com
Đã nói GLK chăc chủ thớt muốn nói đến mua lại. Chứ GLK đã ngưng sản xuất từ 2015 thì ai biết về Mer lại không biết chứ. Ngắm GLK mà bạn giới thiệu GLE luôn thì căng lắm.
[/ hihi. dạ em cám ơn

Tập Lái
28/11/19
2
0
0
44
Nếu muốn dùng SUV 5 chỗ vừa đẹp, rộng rãi, vừa kinh tế thì có thể mua GLA vậy bạn. Giá cũng mềm ( tương đương Mercedes C200 hoặc hơn tí ).

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/3/20
11
2
0
39
Chào mọi người,

Cảm ơn mọi người.
Long Phung
Bác còn nhu cầu mua glk ko? E có khách cần bán xe chạy rất ngon ạ. Lh e 0938903901