Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
theone1984 nói:
rongconvt nói:
Trời xe bác đi phá thế xe 60-80.000 mới thay vỏ mới mà
HCM chứ ở đâu bác, ồn chứ ko phải hư vỏ, em là số hiếm còn dc 4 vỏ Continental á.
alexnguyen nói:
Bác theone nói em nghe khoái quá!!!
nhưng lục lại túi thì chỉ đủ mua xe củ thôi...bác làm ở đâu, bán chịu cho em nhé!!
Em chạy FFi MT bác ơi, hồi xưa lúc mua xe cũng ko đủ lúa, thấy xe này rẻ nên mua
. Bán thì em ko bán đâu, xe new bán lại lỗ dữ lắm.
Mún dành quán quân áh, thaolinh và hule vưỡn còn nguyên 4 continental nhá

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
theone1984 nói:
alexnguyen nói:
bác nói chẳng sai...Fiesta sedan- 4 của, tầm 520tr chưa thuế, nhưng để lăn bánh thì cần thêm khoảng 100tr nữa...thế nên mình mới tìm xe củ.
bác nào có muốn bán alo em nhe! 0936999307.
Bác sang tên cũng phải trước bạ thôi.
Chính xác là 78m thuế nếu hộ khẩu TP, và 3m tiền biển số thì phải nhưng bù lại dc nhìu cái à bác. Xe new, gì cũng new, khỏi lo hư, khỏi lo bị đụng rồi, và 4 cái vỏ nha bác. Vỏ xe chạy khoảng 1 năm or 10.000km là ồn dữ lắm. Xe em 8000 là ồn rồi.

Xe cũ trước bạ còn 2% mà T1, Xe mới tới 15%. Nói cũ vậy thôi chứ giai đoạn sau 20k km xe chạy mới ngon. hehe

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
ThaoLinh nói:
Mún dành quán quân áh, thaolinh và hule vưỡn còn nguyên 4 continental nhá
Giề, xe hule toàn "in city" ko hư là bình thường, còn ThaoLinh cày ra tới miền Trung mà còn hả, hay ta.

Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
Để tết năm nay làm vòng bắc trung bộ về xem thế nào, nếu thấy mòn chắc năm sau phải michelin cặp trước, tình hình nhìn vỏ bắt đầu có dấu hiệu mòn roài. Năm rồi đi với 4 cái continental không tự tin, nhưng giờ khá hơn roài

Hạng D
13/1/11
2.425
33.893
113
Chắc xe bán hok được giá như toy nên hok bác nào chịu bán:D:D

Hạng C
27/6/13
959
13
18
Đâu có đâu bác, do người ta chạy càng ngày càng thấy yêu chú nó nên không ai muốn bán, hehe còn TOI thì mới chạy đã chán nên người ta bán ngay ấy mà

Hạng B2
29/3/13
111
0
0
Thấy bên bonbanh.com Western Ford rao em MT 1.4 màu trắng kìa bác chủ. Già 469tr. Đòi 2011 đó coi được thì múc, còn bảo hành mà

Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
alexnguyen nói:
không có bác nào chán Fiesta hết sao ta??
em này tìm khó thật...
FFi thì nên AT, chứ không lại ăn năn như lão the 1
Thú thật hồi xem xe thì máu fò cụt S, nhưng không đủ lúa lại phải trả góp. Hôm qua chở Gấu đi tựu trường F1, có con fo cụt S, cho bả xem thấy được không thêm vài chục đổi đi cho rộng rãi. Bả phán xe xấu, rộng hơn tý không giải quyết được gì. Bó tay. Thiệt tình tới giờ vẫn khoái FC S, rộng rãi hơn và phù hợp cả gần và xa, còn vấn đề số 4 cấp không quan trọng lắm.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
ThaoLinh nói:
alexnguyen nói:
không có bác nào chán Fiesta hết sao ta??
em này tìm khó thật...
FFi thì nên AT, chứ không lại ăn năn như lão the 1
Thú thật hồi xem xe thì máu fò cụt S, nhưng không đủ lúa lại phải trả góp. Hôm qua chở Gấu đi tựu trường F1, có con fo cụt S, cho bả xem thấy được không thêm vài chục đổi đi cho rộng rãi. Bả phán xe xấu, rộng hơn tý không giải quyết được gì. Bó tay. Thiệt tình tới giờ vẫn khoái FC S, rộng rãi hơn và phù hợp cả gần và xa, còn vấn đề số 4 cấp không quan trọng lắm.
1. Hối hận vì chạy city mỏi tay wá, chứ đi VTàu thì có chuyển số đâu mà mỏi tay bác. Thik là em nó rẻ.
2. Bác đã chạy FFi rồi thì ko chạy dc FF đâu, vì tốn xăng hơn, xe giựt hơn, tay lái chân ga nặng hơn, cho em chạy thì FF và FFi em vẫn chọn FFi, nhưng cho ngồi làm lơ thì FF
, class càng cao ngồi càng đã, đã nhất là em MON, ngồi ko bít chán.