Hạng C
20/1/07
644
268
63
Đà nẵng
sau mấy ngày tham khao trên diễn đàn mình cộng với cùng chú em thân đi xem thực tế,em xin cảm ơn các bác đã góp ý nhiệt tình và xin đóng thớt tại đây.lí do theo kinh nghiệm nhieu bác thì xe càng ít ốp sần thì càng nhiều nguy cơ taxi. và thực tế đi xem xe cũ thì nhiều chiếc long lanh nhưng chú em chỉ ra quá nhiều vấn đề của một em xe cũ nên em quyết định cuối năm sẽ về mua xe mới luôn cho lành các bác ạ.cảm ơn các bác thật nhieu,bác nào đi công tác ra ngoài này e xin kính cafe ạ.cảm ơn trân trọng.

• Like
Reactions: thang455411
Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
sau mấy ngày tham khao trên diễn đàn mình cộng với cùng chú em thân đi xem thực tế,em xin cảm ơn các bác đã góp ý nhiệt tình và xin đóng thớt tại đây.lí do theo kinh nghiệm nhieu bác thì xe càng ít ốp sần thì càng nhiều nguy cơ taxi. và thực tế đi xem xe cũ thì nhiều chiếc long lanh nhưng chú em chỉ ra quá nhiều vấn đề của một em xe cũ nên em quyết định cuối năm sẽ về mua xe mới luôn cho lành các bác ạ.cảm ơn các bác thật nhieu,bác nào đi công tác ra ngoài này e xin kính cafe ạ.cảm ơn trân trọng.
Chúc mừng cụ, KMN mới giờ cũng tầm 450 đã có giấy. Chứ mua xe cũ thì hồi hộp lắm, mua xe cũ chỉ có 1 cái lợi là mau lên kinh nghiệm.

• Like
Reactions: huyhoangdn
Hạng B2
18/9/14
128
90
28
TP HCM
toyotaphumyhung.net.vn
Chào các bác. Chả là gấu nhà thích xe này mà em tìm kiếm hoài trên net ko ra đây là dòng gì,sx năm nào, nhờ các bác tư vấn giúp xem đây chính xác là model nào và giá bao nhiêu là hợp lí a.em tên Hoàng 0903513721,em xin cảm ơn và hậu Tạ ạ. E dùng đt ko bít up hình,nên up tạm cái link,nếu có gì ko đúng mong mod góp ý ạ, http://www.bonbanh.com/Xe-Kia-Morning--2013-246126.html
Nhìn hình trong linK bác gửi hình như là Morning của Trường Hải lắp ráp ah. Bản số sàn MT. Giá lăn bánh xe mới 100% tầm: 398tr. Nếu bản SMT thì phía sau xe có cảm biến lùi rồi.
Hiện tại bản full option của Morning là SAT. Sắp ra mắt Morning Si 2015 chủ yếu thay đổi diện mạo bề ngoài (Cản trước, cản sau, bô kép)

Hạng C
20/1/07
644
268
63
Đà nẵng
Nhờ các bác giúp đỡ. Tình hình là em đã đi xem mỏning si 2015 và quyết định đem trầu cau về. Nhờ các bác chỉ giúp em cần mua kia picanto s2014 mới ( chỉ mua có cửa sổ trời và xe màu trắng) em xin hậu Tạ và chân thành cảm ơn ạ. Hi vọng đại lí hay cửa hàng nào còn hàng tồn kho ko các bác ơi.hjc

• Like
Reactions: thang455411