Bác chủ thớt thấy chưa?! Loạn cào cào rồi đó! Quan trọng:
1 đích sử dụng
2, nhu cầu sử dụng
3 tài chính
4. tư vấn trong gia đình là ok nhất nếu ko được thì bạn bè, nhiều khi gia đình ko phải ai cũng hoàn hảo
5.Chọn ra mẫu xe và đến đó xem sao
  1. về suy nghĩ bàn vè 2 sp mà mình chọn
  2. Quyết định cùng Bà cả nằm cạnh bên
  3. Ngủ dậy, và làm gì cv gì đó ko nói nghĩ gì đến nó
  4. Chiều về nói với vợ. Anh chọn sp đó em.
  5. Tối ăn cơm xong , làm ly nước hỏi lại thống nhất bà cả ok ko? Nếu ok quất liền hôm sau, không ok thì nghỉ bàn lại tháng sau nếu có nhu cầu.
  6. Gọi ngay Otoviet_isuzu tư vấn xem anh quyết định đúng chưa, Nếu trả lời ok thì quất, ko ok thì dừng luôn hết năm.
Ok bác chủ thớt nhé!

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
XL7 nếu còn hàng bác xúc em ý còn ko ertiga bác ah AT chạy sường hơn MT của thằng Xpander nhiều

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
600tr mà cần 7 chỗ thực thụ thì cứ innova 2018 2019 mà quất thôi bác, mấy em kia chỉ được 5+2 chứ ngồi 7ng chật lắm.
Phải thừa nhận tầm tiền này Innova là đáng giá nhất. Lướt vẫn thoải mái ngon lành hơn mấy em mới mà size nhỏ

• Like
Reactions: namtran85
Hạng C
3/12/19
723
1.996
93
Đồng nai
Bác nói chuẩn, bản thân em cũng sai lầm khi mua Innova AT để phục vụ gia đình, tâm lí ban đầu là để chở đủ gia đình và thêm 2 3 người họ hàng, sau 4 năm sử dụng ngồi ngẫm lại số lần ngồi đủ 8 ghế trên xe không quá 20 ngày trong 4 năm, rút kinh nghiệm có đổi xe em sẽ đổi sedan hoặc SUV 5 chỗ để phục vụ gia đình, ai muốn đi chơi đi du lịch cùng em thì tự kiếm xe, chán cảnh đi ké lắm rồi, còn nếu muốn chở đủ 8 người thì đi thuê xe 7 chỗ, 1 năm có được bao nhiêu ngày đi đủ 8 người đâu, thật sự sai lầm khi lấy xe 7 chỗ phục vụ gia đình.
kkk e lúc mua xe cũng như bác, xe chở 2 vk ck vs ba mẹ, sợ có con nhỏ sẽ hơi chật tính lấy 7 chỗ nhưng cũng may vk e tỉnh hơn, mua sedan vừa gọn , đẹp , kinh tế. chẳng mấy khi có thêm bạn vì nhà e 3 ae 3 xe. 2 năm mua xe , chạy sedan gọn gàng , vừa đủ cho gia đình e, sau này có đổi lên gầm cao e vẫn chỉ mua 5 chỗ :D

• Like
Reactions: Phùng Quang Sang
Hạng D
26/3/18
1.477
2.147
138
32
Bác chủ thớt thấy chưa?! Loạn cào cào rồi đó! Quan trọng:
1 đích sử dụng
2, nhu cầu sử dụng
3 tài chính
4. tư vấn trong gia đình là ok nhất nếu ko được thì bạn bè, nhiều khi gia đình ko phải ai cũng hoàn hảo
5.Chọn ra mẫu xe và đến đó xem sao
  1. về suy nghĩ bàn vè 2 sp mà mình chọn
  2. Quyết định cùng Bà cả nằm cạnh bên
  3. Ngủ dậy, và làm gì cv gì đó ko nói nghĩ gì đến nó
  4. Chiều về nói với vợ. Anh chọn sp đó em.
  5. Tối ăn cơm xong , làm ly nước hỏi lại thống nhất bà cả ok ko? Nếu ok quất liền hôm sau, không ok thì nghỉ bàn lại tháng sau nếu có nhu cầu.
  6. Gọi ngay Otoviet_isuzu tư vấn xem anh quyết định đúng chưa, Nếu trả lời ok thì quất, ko ok thì dừng luôn hết năm.
Ok bác chủ thớt nhé!
Thôi a bớt tư vấn lại dùm e a Sâu ạh. A tư vấn như Shit , MPV mà kêu chật hơn SUV thì hiểu rồi. Về mà ôm con Mu-X hàng tồn ế kho đó nâng bi đi chứ tư vấn gì nữa haha

• Like
Reactions: isuzu_otoviet
Hạng B1
27/8/14
69
43
18
41
Thôi a bớt tư vấn lại dùm e a Sâu ạh. A tư vấn như Shit , MPV mà kêu chật hơn SUV thì hiểu rồi. Về mà ôm con Mu-X hàng tồn ế kho đó nâng bi đi chứ tư vấn gì nữa haha
Ngừ ta đang nói tới MPV 7 chỗ dòng 5+2 mà nhảy vào miệng táp như đúng rồi vậy Bác. Bác đinh hỏi Starex hay Venza hay con 1 băng giữa dài với 2 băng ngồi 2 bên vậy?! Bác có văn hóa thì đừng chửi người ta như Shit, để cả thiên hạ chửi lại rồi nhé.
Bình luận gì trên xã hội cho có văn tự tý, Nếu người ta ko biết thì có thể chỉ học hỏi thêm, còn ko hiểu thì em xin hỏi lại. Chứ làm gì đi nữa mà lên chửi thế thì miệng , mỏ , mồm hay mõm lúc nào cũng có Shit hết. Như vậy cuộc sống cũng ko có gì tốt đẹp đâu Bác nhé!
Mà lỡ có Shit thì cũng có giá trị của nó Bác nha!
Thanks các Bác đã xem, em lên đây học hỏi chứ ko lên để chửi nhau, các Bác thông cảm nhé! I'm sorry,