Hạng D
26/3/18
1.443
2.092
138
32
Ngừ ta đang nói tới MPV 7 chỗ dòng 5+2 mà nhảy vào miệng táp như đúng rồi vậy Bác. Bác đinh hỏi Starex hay Venza hay con 1 băng giữa dài với 2 băng ngồi 2 bên vậy?! Bác có văn hóa thì đừng chửi người ta như Shit, để cả thiên hạ chửi lại rồi nhé.
Bình luận gì trên xã hội cho có văn tự tý, Nếu người ta ko biết thì có thể chỉ học hỏi thêm, còn ko hiểu thì em xin hỏi lại. Chứ làm gì đi nữa mà lên chửi thế thì miệng , mỏ , mồm hay mõm lúc nào cũng có Shit hết. Như vậy cuộc sống cũng ko có gì tốt đẹp đâu Bác nhé!
Mà lỡ có Shit thì cũng có giá trị của nó Bác nha!
Thanks các Bác đã xem, em lên đây học hỏi chứ ko lên để chửi nhau, các Bác thông cảm nhé! I'm sorry,
Ủa e nói có gì kg đúng àh ??? A nói MPV chật hơn SUV thì chật chổ nào a chỉ xem ??? Còn X vs Er nó dạng kiểu 5+2 bề ngang nhỏ hơn chứ hàng 3 thì Mu-X kg so nổi nhé. Chưa kể con Mu-X của a Sâu nó mắc hơn vài trăm triệu trong khi ngta chỉ có 600tr thôi. Tư vấn thì tư vấn cho tốt chứ ở đó đi quảng cáo cho con xe mà ngta kg có nhu cầu thì kg phải tư vấn như Shit chứ là gì nữa hả a ?? A có chắc là cốp sau con Mu-X nó bự hơn con X hay con Er kg hehe

Ủa e nói có gì kg đúng àh ??? A nói MPV chật hơn SUV thì chật chổ nào a chỉ xem ??? Còn X vs Er nó dạng kiểu 5+2 bề ngang nhỏ hơn chứ hàng 3 thì Mu-X kg so nổi nhé. Chưa kể con Mu-X của a Sâu nó mắc hơn vài trăm triệu trong khi ngta chỉ có 600tr thôi. Tư vấn thì tư vấn cho tốt chứ ở đó đi quảng cáo cho con xe mà ngta kg có nhu cầu thì kg phải tư vấn như Shit chứ là gì nữa hả a ?? A có chắc là cốp sau con Mu-X nó bự hơn con X hay con Er kg hehe
Dạ, Em biết rồi ạ! con xe của Anh nó rộng hơn, thoáng hơn và và cóp sau bự hơn ạ!
Em bán xe mà em không biết gì hết, Anh thông cảm cho.
Các bác có rành chỉ dùm em với! Chứ để em đây nói như Shit nữa thì thúi hết các dẫn đàn ạ!

Tập Lái
26/6/20
3
4
1
39
Bác nói chuẩn, bản thân em cũng sai lầm khi mua Innova AT để phục vụ gia đình, tâm lí ban đầu là để chở đủ gia đình và thêm 2 3 người họ hàng, sau 4 năm sử dụng ngồi ngẫm lại số lần ngồi đủ 8 ghế trên xe không quá 20 ngày trong 4 năm, rút kinh nghiệm có đổi xe em sẽ đổi sedan hoặc SUV 5 chỗ để phục vụ gia đình, ai muốn đi chơi đi du lịch cùng em thì tự kiếm xe, chán cảnh đi ké lắm rồi, còn nếu muốn chở đủ 8 người thì đi thuê xe 7 chỗ, 1 năm có được bao nhiêu ngày đi đủ 8 người đâu, thật sự sai lầm khi lấy xe 7 chỗ phục vụ gia đình.

M cũng đang định tìm chiếc 7 chổ cho gia đình mà đọc xong bài của anh chắc phải ngẫm lại ...

• Like
Reactions: Phùng Quang Sang
Hạng B2
7/6/20
281
187
43
M cũng đang định tìm chiếc 7 chổ cho gia đình mà đọc xong bài của anh chắc phải ngẫm lại ...
Bác nên mua sedan hoặc SUV, CUV đô thị cỡ nhỏ nếu gia đình bác dưới 5 người, đừng tính thêm họ hàng cho mệt người nhé. Em hối hận ngày trước cùng tầm tiền sao em không mua Altis 1.8G đi cho nó thanh lịch và nhẹ nhàng, tiết kiệm.