Hạng D
24/10/15
3.603
2.479
113
33
Dịch vụ ưng chạy xe gì chả dc . grab chạy xpander còn khỏe cho tài xế và hiệu quả tài chính và ở đn chạy chở tour khách hàn ok kìa . Tiền 1 chiếc fothuno gần bằng 2 chiếc xpander cái nào hiệu quả hơn mấy ae .
"Dịch vụ chạy xe gì chả dc":eek::eek::eek:

Hạng D
24/10/15
3.603
2.479
113
33
- Nếu bạn đi taxi, grab bạn đặt chiếc xe 7 chỗ tới. X chạy tới bạn ngồi không biết rộng và thoải mái không?
- Bạn đi thuê xe tự lái, bạn thấy chiếc X nằm đó, bạn không biết chạy lại ngó xe? Ngó xong cũng không biết nó rộng hay thoải mái không?
Nếu bạn vẫn không biết chỉ chứng tỏ 1 điều bạn ngồi Inn và For quá ít để biết mà so sánh.
P.s: bác chủ nếu có trong tay 1 tỷ tôi sẽ khuyên mua ngay muX hoặc Trailblazer nhé, đằng này bác chủ có 400tr mà đòi vay gần 600tr mua xe kìa. Bạn nghĩ chạy bao lâu mới thu được 600tr trả tiền ngân hàng?
Để biét được hết chắc tốn kha khá

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hãy thuê xe kêu ai chở tự ngồi 1 lần cả chuyến hành trình dài rồi chụp hình về review đi là lời nói có giá trị. Mọi thông số chả có ý nghĩa gì khi Mazda6 dài hơn Camry (kể cả chiều dài cơ sở) nhưng ngồi vào là biết con nào rộng hơn và thoải mái hơn con nào liền :)
Biết nói câu kinh doanh đa dạng thì nếu cả 2 con Fortuner & Xpander đều 7 chỗ, con Xpander theo lý thuyết chém gió hơn Fotuner từ chỗ ngồi thoải mái hơn, tới giá rẻ 1 nửa thì dân bỏ tiền tỷ ra mua xe theo lô làm dịch vụ chắc không nghĩ được điều đó quá, nếu thế Toyota VN dẹp bà nó bản máy dầu MT cho rồi bán mấy bản xăng/dầu cao cấp phục vụ cho gia đình thôi. Kinh doanh bỏ vốn ít mà thu lợi nhiều chắc cần bác chỉ :)
Khôn như bác ấy quê em xích đầy kaka chắc mới vào nghề vay đc con xe chạy dv

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Hãy thuê xe kêu ai chở tự ngồi 1 lần cả chuyến hành trình dài rồi chụp hình về review đi là lời nói có giá trị. Mọi thông số chả có ý nghĩa gì khi Mazda6 dài hơn Camry (kể cả chiều dài cơ sở) nhưng ngồi vào là biết con nào rộng hơn và thoải mái hơn con nào liền :)
Biết nói câu kinh doanh đa dạng thì nếu cả 2 con Fortuner & Xpander đều 7 chỗ, con Xpander theo lý thuyết chém gió hơn Fotuner từ chỗ ngồi thoải mái hơn, tới giá rẻ 1 nửa thì dân bỏ tiền tỷ ra mua xe theo lô làm dịch vụ chắc không nghĩ được điều đó quá, nếu thế Toyota VN dẹp bà nó bản máy dầu MT cho rồi bán mấy bản xăng/dầu cao cấp phục vụ cho gia đình thôi. Kinh doanh bỏ vốn ít mà thu lợi nhiều chắc cần bác chỉ :)
Thông số thực tế ở trong nội thất chớ phải võ ngoài đâu . Mỗi xe có đối tượng và giá trị kd theo xe . Ai nói bác xe này thay thế fotuner để làm dịch vụ . Mà nó 1 chiếc xe để thêm vào có thể chở 7nguoi ok và dùng nó để kd . Xe này mới ra đời nếu ngưòi mua dùng đông thì sau này xe tự lái sẽ có loại này đa dạng hihi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Thông số thực tế ở trong nội thất chớ phải võ ngoài đâu . Mỗi xe có đối tượng và giá trị kd theo xe . Ai nói bác xe này thay thế fotuner để làm dịch vụ . Mà nó 1 chiếc xe để thêm vào có thể chở 7nguoi ok và dùng nó để kd . Xe này mới ra đời nếu ngưòi mua dùng đông thì sau này xe tự lái sẽ có loại này đa dạng hihi
Còn non và xanh lắm mới vô nghề đúng ko? Chạy hết vòng đời x rồi mua con sau đi xem còn dám nói câu này ko

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
Bác chủ nếu giá 950 thì chốt mua Innova ngay. Hay For tủn mẫu dầu 2017 ngay và luôn cho e. Xác định kinh doanh và chạy gia đình đi chơi thì vay thêm 50tr nữa là 1 tỏi mua mẫu For tủn mới luôn. Bác ko phải lăn tăng con Xpen đơ hay Mu ết hay Chevy trai bê len zơ gì đấy cho mất công. Mấy bác nghe e mua Fortuner nhưng giá này phải mẫu mới nhé. E đang quản đội xe nhỏ nhỏ cho Hàn và Nhật thuê tầm 60 chiếc chỉ For tủn và Inno và các đời thôi. E dám mạnh dạn chốt với mọi bác trên này luôn là "Thánh" là chạy dịch vụ tốt nhất, chi phí bảo trì bảo dưỡng, đồ đạc nhiều và rẻ nhất, bán lại có giá nhất. For tủn thì dầu tiết kiệm vô đối. An toàn chi chi các thứ e ko nói vì "Thánh" mà , nhưng kinh doanh thì bác cứ hốt " Thánh" mà chơi. Ngồi thoải mái hay ko thì cái bọn đi thuê nó rành lắm các bác ơi, an toàn hay ko bọn nó cũng ko phải ngu lắm đâu, nhưng sao khi thuê nó vẫn yêu cầu luôn là 2 dòng này. Bác nào chê 2 con "Thánh" này chayh dịch vụ kém thì pm gặp e riêng chửi thoải mái nhé. Chốt cuối là e ko thích Toyota VN các bác ạ. Nhưng kinh doanh vẫn phải là "Thánh".

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Ờ, hiểu tiếng việt k? "Bỏ vốn ít, thu lời nhiều"....đám cho thuê xe tự lái chắc k biết đi trước đón đầu ra showroom test. Họ cầm tiền tỷ kinh doanh, còn bác ăn cỏ đầu bờ sông ấy, nói 1 hồi thấy "thông minh" hẳn ra :)

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bác chủ nếu giá 950 thì chốt mua Innova ngay. Hay For tủn mẫu dầu 2017 ngay và luôn cho e. Xác định kinh doanh và chạy gia đình đi chơi thì vay thêm 50tr nữa là 1 tỏi mua mẫu For tủn mới luôn. Bác ko phải lăn tăng con Xpen đơ hay Mu ết hay Chevy trai bê len zơ gì đấy cho mất công. Mấy bác nghe e mua Fortuner nhưng giá này phải mẫu mới nhé. E đang quản đội xe nhỏ nhỏ cho Hàn và Nhật thuê tầm 60 chiếc chỉ For tủn và Inno và các đời thôi. E dám mạnh dạn chốt với mọi bác trên này luôn là "Thánh" là chạy dịch vụ tốt nhất, chi phí bảo trì bảo dưỡng, đồ đạc nhiều và rẻ nhất, bán lại có giá nhất. For tủn thì dầu tiết kiệm vô đối. An toàn chi chi các thứ e ko nói vì "Thánh" mà , nhưng kinh doanh thì bác cứ hốt " Thánh" mà chơi. Ngồi thoải mái hay ko thì cái bọn đi thuê nó rành lắm các bác ơi, an toàn hay ko bọn nó cũng ko phải ngu lắm đâu, nhưng sao khi thuê nó vẫn yêu cầu luôn là 2 dòng này. Bác nào chê 2 con "Thánh" này chayh dịch vụ kém thì pm gặp e riêng chửi thoải mái nhé. Chốt cuối là e ko thích Toyota VN các bác ạ. Nhưng kinh doanh vẫn phải là "Thánh".
Đúng hết trừ là bọn thuê nó ko có lựa chọn khác ps hay sedona mà vì ko có nên bắt buộc là thánh.So với các dòng khác như mux thì tiết kiệm dầu ko bằng đc cái bán lại có giá.
Em khuyên nên mua cũ vì mua mới có xe ngay phải 1 tỉ 3 1 tỉ 4 mới có hàng ngay, ko thì đợi mút chỉ chưa có xe

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Khuyên bác chân thành, đừng mua
10 vạn trong 2,5 năm (giờ mới tháng 2 năm 2019)
chayj nát hết xe rồi. Trung bình nếu ít đi thì 1 năm 1 vạn
đi nhiều thì 1 năm 2 vạn.
chỉ có taxi, tour, cày dữ dội lắm mới 2,5 năm 10 vạn thế này
e chịu bác luôn khi dám bỏ 1ty ra mua xe này
750-800tr chắc nghe đc

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Khuyên bác chân thành, đừng mua
10 vạn trong 2,5 năm (giờ mới tháng 2 năm 2019)
chayj nát hết xe rồi. Trung bình nếu ít đi thì 1 năm 1 vạn
đi nhiều thì 1 năm 2 vạn.
chỉ có taxi, tour, cày dữ dội lắm mới 2,5 năm 10 vạn thế này
e chịu bác luôn khi dám bỏ 1ty ra mua xe này
750-800tr chắc nghe đc
Đồng ý la giá hơi cao.Còn xe thì 10 vạn đã là gì mới roda thôi